Development (4.4.x) - en to tl translation catalogue (1410 entries)

en: "caller_get_posts" is deprecated. Use "ignore_sticky_posts" instead.
tl: "caller_get_posts" ay hindi na ginagamit. Sa halip, gamitin ang "ignore_sticky_posts".

en: #%d (no title)
tl: #%d (walang pamagat)

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
tl: %1$s %2$s %3$s Kategoriya na Feed

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
tl: %1$s %2$s %3$s Mga Komento na Feed

en: %1$s %2$s Comments Feed
tl: %1$s %2$s Mga Komento na Feed

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
tl: %1$s %2$s Mga Post ni %3$s na Feed

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
tl: %1$s %2$s Mga Resulta sa Paghahanap para sa &#8220;%3$s&#8221; na Feed

en: %1$s - Comments on %2$s
tl: %1$s - Mga komento sa %2$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
tl[0]: %1$sKomento<span class="screen-reader-text"> sa %2$s</span>
tl[1]: %1$s Mga Komento<span class="screen-reader-text"> sa %2$s</span>

en: %1$s [Current Revision]
tl: %1$s [Kasalukuyang Rebisyon]

en: %1$s and %2$s.
tl: %1$s at %2$s.

en: %1$s at %2$s
tl: %1$s sa %2$s

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
tl: Ang %1$s ay <strong>tinanggihan</strong> mula noong bersyon na %2$s na walang available na alternatibo.

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
tl: %1$s is <strong>Tinanggihan</strong> mula noong bersyon na %2$s! Sa halip, gamitin ang %3$s .

en: %1$s is proudly powered by %2$s
tl: %1$s ay pinagmamalaking pinapagana ng %2$d

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
tl[0]: %1$s Tugon sa %2$s
tl[1]: %1$s Na mga tugon sa %2$s

en: %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
tl: Ang %1$s ay <strong>mali</strong>. %2$s %3$s

en: %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
tl: Ang %1$s ay tinatawag na argumento na <strong>tinanggihan</strong>mula noong bersyon na %2$s! na walang available na alternatibo.

en: %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
tl: Ang %1$s ay tinatawag na argumento na <strong>tinanggihan</strong>mula noong bersyon na %2$s! %3$s

en: %1$s. Menu item %2$d of %3$d.
tl: %1$s. Menu item %2$d ng %3$d.

en: %1$s. Sub item number %2$d under %3$s.
tl: %1$s. Sub item number %2$d sa ilalim ng %3$s.

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
tl[0]: %d Update ng Plugin
tl[1]: %d Mga Update ng Plugin

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
tl[0]: %d Update ng Tema
tl[1]: %d Mga update ng Tema

en: %d queries. %s seconds.
tl: %d queries. %s mga segundo.

en: %d selected
tl: %d pinili

en: %s (Invalid)
tl: %s (hindi balido)

en: %s <span class="says">says:</span>
tl: %s <span class="says">ay nagsasabing:</span>

en: %s and %s
tl: %s at %s

en: %s comment awaiting moderation | %s comments awaiting moderation
tl[0]:  %s komento ay nag-iintay ng iyong pag-aproba.
tl[1]:  %s mga komento ay nag-iintay ng iyong pag-aproba.

en: %s day | %s days
tl[0]: %s na araw
tl[1]: Mga %s na araw

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
tl: Ang %s ay lumagpas sa maksimong laki ng upload para sa multi-file uploader kapag ginagamit sa iyong browser.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
tl: %s ay sobra sa maksimong upload size (laki) para sa site na ito.

en: %s hour | %s hours
tl[0]: %s oras
tl[1]: %s mga oras

en: %s is a protected WP option and may not be modified
tl: Ang %s ay protektadong opsiyon ng WP at hindi maaaring mababago

en: %s is your new username
tl: [%s] ay iyon bagong bansag

en: %s min | %s mins
tl[0]: %s minuto
tl[1]: %s mga minuto

en: %s month | %s months
tl[0]: %s buwan
tl[1]: %s buwan

en: %s must set a database connection for use with escaping.
tl: And %s ay kailangan magtakda ng database connection para magamit sa pagalis.

en: %s topic | %s topics
tl[0]: %s paksa
tl[1]: %s mga paksa

en: %s update failed
tl: %s ay hindi matagumpay na nag-update

en: %s updated!
tl: %s na-update na!

en: %s week | %s weeks
tl[0]: %s linggo
tl[1]: %s linggo

en: %s year | %s years
tl[0]: %s taon
tl[1]: %s taon

en: %s, and %s
tl: %s, at tsaka %s

en: %s: %l.
tl: %s %l.

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
tl: Ang &#8220;%s&#8221; ay hindi na-upload.

en: &#8592; Cancel Audio Playlist
tl: &#8592; I-kansela ang Audio Playlist

en: &#8592; Cancel Gallery
tl: &#8592; Ikansela ang Gallery

en: &#8592; Cancel Video Playlist
tl: &#8592; I-kansela ang Bidyo Playlist

en: &#8592; Return to library
tl: &#8592; Bumalik sa library

en: &laquo; Back
tl: &laquo; Bumalik

en: &laquo; Older Comments
tl: &laquo; Mas Lumang Mga Puna

en: &laquo; Previous
tl: &laquo; Nakaraan

en: &laquo; Previous Page
tl: Naunang Pahina

en: &larr; Back to %s
tl: &larr; Bumalik sa %s

en: &lt; Prev
tl: &lt; Nakaraan

en: &mdash; Select &mdash;
tl: &mdash; Piliin &mdash;

en: (Edit)
tl: (Baguhin)

en: (Must be at least 4 characters, letters and numbers only.)
tl: (Kailangan 4 na karakter, mga letra at mga numero lamang.)

en: (This message was added in version %s.)
tl: (Ang mensaheng ito ay idinagdag sa bersyon na %s.)

en: (WordPress could not establish a secure connection to WordPress.org. Please contact your server administrator.)
tl: (Ang WordPress ay hindi kayang magtatag ng ligtas na koneksyon sa WordPess.org. Mangyaring makipag-ugnay sa administrador ng iyong server.)

en: (no title)
tl: (walang pamagat)

en: (required)
tl: (kailangan)

en: 1 Comment
tl: 1 Puna

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl: 1 Komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> feed for comments on this post.
tl: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> feed para sa mga komento sa sa post na ito.

en: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">says:</span>
tl: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">ay nagsabing:</span>

en: <span>Active:</span> %s
tl: <span>Aktibo:</span> %s

en: <strong>Conflicting values for the constants VHOST and SUBDOMAIN_INSTALL.</strong> The value of SUBDOMAIN_INSTALL will be assumed to be your subdomain configuration setting.
tl: <strong>Hindi tugma ang mga numero o value para sa constants VHOST at SUBDOMAIN_INSTALL.</strong> Ang value ng SUBDOMAIN_INSTALL ay ipagpapalagay na iyong setting ng konpigurasyon ng iyong subdomain.

en: <strong>Could not find site %1$s.</strong> Searched for table %2$s in database %3$s. Is that right?
tl: <strong>Hindi mahanap ang site %1$s.</strong> Naghanap ng table na %2$s sa database %3$s. Tama ba ito?

en: <strong>Database tables are missing.</strong> This means that MySQL is not running, WordPress was not installed properly, or someone deleted %s. You really should look at your database now.
tl: <strong>Ang mga database table ay nawawala.</strong> Ibig sabihin nito na ang MySQL ay hindi gumagana, hindi na-install ng maayos ang WordPress, o mayroong nagbura ng %s. Dapat mong tingnan ang iyong database ngayon.

en: <strong>ERROR</strong>: Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang mga Cookies ay naka-block dahil sa hindi inaasahang output. Kung nangangailangan ng tulong, tingnan ang <a href="%1$s">dokumentong ito</a> o kaya <a href="%2$s">support forums</a>.

en: <strong>ERROR</strong>: Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang mga Cookies ay naka-block, or kaya ay hindi suportado ng iyong browser. Kailangan mong <a href="%s">paganahin ang mga cookies</a> para gamitin ang WordPress.

en: <strong>ERROR</strong>: Couldn&#8217;t register you&hellip; please contact the <a href="mailto:%s">webmaster</a> !
tl: <strong>ERROR</strong>: Hindi ma-irehistro; maaring makipag-ugnayan sa <a href="mailto:%s">webmaster</a> !

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or incorrect password.
tl: <strong>MALI</strong>: Imbalidong bansag o maling hudyat.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter a username.
tl: <strong>MALI</strong>: Isaad ang iyong bansag.

en: <strong>ERROR</strong>: Site URL already taken.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang URL ng Site ay may nakakuha na.

en: <strong>ERROR</strong>: The comment could not be saved. Please try again later.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang komentong ito ay hindi maaaring i-save. Subukan muli sa ibang pagkakataon.

en: <strong>ERROR</strong>: The email address isn&#8217;t correct.
tl: <strong>MALI</strong>: Mali ang email address

en: <strong>ERROR</strong>: The password field is empty.
tl: <strong>MALI</strong>: Hungkag ang larang ng hudyat.

en: <strong>ERROR</strong>: The password you entered for the username %s is incorrect.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang password na iyong naipasok para sa username %s ay hindi tama.

en: <strong>ERROR</strong>: The username field is empty.
tl: <strong>MALI</strong>: Hungkag ang larang ng bansag.

en: <strong>ERROR</strong>: There is no user registered with that email address.
tl: <strong>ERROR</strong>: Wala namang user na merong ganyang email address.

en: <strong>ERROR</strong>: This email is already registered, please choose another one.
tl: <strong>MALI</strong>: Nakarehistro na ang email na ito; pumili ng iba.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is already registered. Please choose another one.
tl: <strong>ERROR</strong>: And username na ito ay rehistrado na. Mangyaring pumili ng panibago.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang username na ito ay inbalido dahil ito ay gumagamit ng mga karakter na pinagbabawal. Mangyaring maglagay ng balidong username.

en: <strong>ERROR</strong>: WordPress %1$s requires MySQL %2$s or higher
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang WordPress %1$s ay nangangailangan ng MySQL %2$s o ng mas mataas dito.

en: <strong>ERROR</strong>: Your account has been marked as a spammer.
tl: <strong>ERROR</strong>: Ang iyong account ay minarkahan bilang spammer.

en: <strong>ERROR</strong>: please enter a valid email address.
tl: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring maglagay ng baligong email address.

en: <strong>ERROR</strong>: please fill the required fields (name, email).
tl: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring maglagay ng mga kinakailangang field (pangalan, email).

en: <strong>ERROR</strong>: please type a comment.
tl: <strong>ERROR</strong>: Mangyaring mag-type ng komento.

en: <strong>ERROR</strong>: problem creating site entry.
tl: <strong>ERROR</strong>: Nagkaroon ng problema sa paggawa ng entry sa site.

en: <strong>You have successfully updated WordPress!</strong> Please log back in to see what&#8217;s new.
tl: <strong>Matagumpay mong nabago ang WordPress!</strong> Kailangan mong mag login muli para makita mo kung ano ang bago.

en: A calendar of your site&#8217;s Posts.
tl: Kalendaryo ng iyong mga post sa site

en: A cloud of your most used tags.
tl: Ang "cloud" ng iyong mga pinaka-nagamit na mga tag.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
tl: Listahan ng mga Pahina ng iyong site.

en: A list or dropdown of categories.
tl: Listahan ng kategorya

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
tl: Buwan-buwang archive ng iyong mga post sa iyong site.

en: A name is required for this term
tl: Kinakailangan ang pangalan para sa salitang ito

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
tl: Ang bagong komento sa post na "%s" ay nag-iintay para sa iyong permiso.

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
tl: Ang bagong pingback sa post na "%s" ay nag-iintay para sa iyong permiso.

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
tl: Ang bagong trackback sa post na "%s" ay nag-iintay para sa iyong permiso.

en: A search form for your site.
tl: Ang form para sa paghahanap para sa iyong site.

en: A static page
tl: Static na Pahina

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
tl: Ang termino na may pangalan at "slug" ay umiiral na sa "taxonomy" na ito.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
tl: Ang termino na may pangalang ibinigay ay umiiral na sa parent na ito.

en: A valid URL was not provided.
tl: Hindi naglaan ng balidon URL.

en: A valid email address is required
tl: Kinakailangan ang balidong email address.

en: AM
tl: Umaga

en: About WordPress
tl: Tungkol sa WordPress

en: Action
tl: Aksyon

en: Activate
tl: I-activate

en: Activation Key Required
tl: Kailangan ng Activation Key

en: Active theme
tl: Aktibong tema

en: Add Audio Source
tl: Ilagay sa pinagmulan ng Audio

en: Add Link
tl: Magdagdag Kawing

en: Add Media
tl: Maglagay ng Media

en: Add New Category
tl: Magdagdag ng Bagong Kategoriya

en: Add New Link Category
tl: Magdagdag ng Bagong Kategoriya ng Link

en: Add New Page
tl: Magdagdag ng Bagong Pahina

en: Add New Post
tl: Magdagdag ng Bagong Post

en: Add New Tag
tl: Magdagdag ng Bagong Tag

en: Add Subtitles
tl: Magdagdag ng subtitle

en: Add Video Source
tl: Magdagdag ng Video Source / Pinagmulan

en: Add a Menu
tl: Magdagdag ng Menu

en: Add a Widget
tl: Magdagdag ng Widget

en: Add a custom menu to your sidebar.
tl: Magdagdag ng pasadyang menyu sa iyong sidebar.

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback:
tl: Magdagdag ng alternatibong pinagmulan para sa maksimong HTML5 playback:

en: Add new header image
tl: Magdagdag ng bagong header image

en: Add new image
tl: Magdagdag ng bagong  larawan

en: Add or remove menu items
tl: Magdagdag o magbura ng mga menu items

en: Add or remove tags
tl: Magdagdag o magtanggal ng tag

en: Add to Audio Playlist
tl: Ilagay sa audio playlist

en: Add to Dictionary
tl: Idagdag sa Diksiyonaryo

en: Add to Gallery
tl: Idagdag sa Gallery

en: Add to Menu
tl: Idagdag sa Menyu

en: Add to Video Playlist
tl: Idagdag sa Bidyo Playlist

en: Add to audio playlist
tl: Magdagdag sa audio playlist

en: Add to gallery
tl: Idagdag sa gallery

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
tl: Idagdag sa menu: %1$s (%2$s)

en: Add to video playlist
tl: Idagdag sa Bidyo Playlist

en: Additional items found: %d
tl: Adisyonal na mga item na nahanap: %d

en: Advanced Options
tl: Advanced na mga Opsiyon

en: Align
tl: Ihanay

en: Align center
tl: Ihanay sa gitna

en: Align left
tl: Ihanay sa kaliwa

en: Align right
tl: Ihanay sa kanan

en: Alignment
tl: Pagkakahanay

en: All Categories
tl: Lahat ng Kategorya

en: All Link Categories
tl: Lahat ng Mga Kategorya ng Link

en: All Pages
tl: Lahat ng mga Pahina

en: All Posts
tl: Lahat ng mga Post

en: All Tags
tl: Lahat ng mga Tag

en: All dates
tl: Lahat ng petsa

en: All media items
tl: Lahat ng klase ng media

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles
tl: Payagan ang mga link notfication mula sa ibang mga blog (pingback at trackback) sa mga bagong article

en: Allow new users to sign up
tl: Payagan ang mga bagong user na mag-sign up / mag-rehistro.

en: Allow people to post comments on new articles
tl: Payagan kahit sino na mag-post ng komento sa mga bagong artikulo.

en: Allow search engines to index this site.
tl: Payagan ang mga search engine na i-indeks ang site na ito.

en: Allowed Files
tl: Mga Pinapahintulutang File

en: Already Installed
tl: Nailagay o Na-install na.

en: Alternative Text
tl: Alternatibong Teks

en: Alternative source
tl: Alternatibong pinagmulan

en: Ambiguous term name used in a hierarchical taxonomy. Please use term ID instead.
tl: Ang pangalang ginamit sa "hierarchichal taxonomy" ay hindi malinaw. Sa halip, gumamit ng term ID.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
tl: May pagkakamaling naganap, kaya ang "feed" ay hindi gumagana. Subukang muli.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
tl: May hindi inaasahang pagkakamali ang naganap. Maaring i-load muli ang pahina at subukang muli.

en: An error occurred adding you to this site. Back to the <a href="%s">homepage</a>.
tl: Mayroong pagkakamaling naganap sa pagdadagdag sa iyo sa site na ito. Bumalik sa <a href="%s">homepage</a>.

en: An error occurred during the activation
tl: Nagkaroon ng pagkakamali sa pag-activate ng iyong account

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
tl: Nagkaroon ng pagkakamali sa upload. Subukang muli maya-maya.

en: An unexpected error occurred. Something may be wrong with WordPress.org or this server&#8217;s configuration. If you continue to have problems, please try the <a href="https://wordpress.org/support/">support forums</a>.
tl: May hindi inaasahang error na naganap. May maaaring pagkakamali sa WordPress.org o sa &#8217;s configuration ng server na ito. Kung patuloy na magkaroon ng mga problema, mangyaring subukan ang <a href="https://wordpress.org/support/">forum para sa suporta </a>.

en: An unidentified error has occurred.
tl: Naganap ang di-matukoy na mali.

en: Anonymous
tl: Philker

en: Apply
tl: Ilagay

en: Approve and Reply
tl: I-apruba at Sagutin

en: Approve it: %s
tl: Pahintulutan ito: %s

en: April
tl: Abril

en: Arbitrary text or HTML.
tl: Hindi ayon na teks o HTML.

en: Archives
tl: Mga Archive

en: Archives: %s
tl: Mga archive: %s

en: Are you lost?
tl: Nalilito ka ba?

en: Are you sure that the database server is not under particularly heavy load?
tl: Sigurado ka ba na ang database server ay hindi mabigat ang karga?

en: Are you sure you have the correct username and password?
tl: Sigurado ka bang tama ang iyong username at password?

en: Are you sure you want to edit this comment?
    The changes you made will be lost.
tl: Sigurado ka bang nais mong baguhin ang komentong ito? 
    Ang mga pagbabagong iyong nagawa ay mawawala.

en: Are you sure you want to install this plugin?
tl: Sigurado ka ba na gusto mong i-install o ilagay ang plugin na ito?

en: As a browser icon
tl: Bilang browser icon

en: As an app icon
tl: Bilang app icon

en: Attachment Details
tl: Detalye ng Ikinabit

en: Attachment Display Settings
tl: Mga Setting sa Attachment Display

en: Attachment Page
tl: Attachment na Pahina

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
tl: Tinangkang i-set ang kalidad ng larawan sa labas ng saklaw [1,100].

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
tl: Nagtatangkang suriin ang shortcode na walang balidong callback: %s

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Awdyo <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Mga Awdyo <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Details
tl: Mga detalye ng Audio

en: August
tl: Agosto

en: Author
tl: May-akda

en: Author is %s
tl: May-akda si %s

en: Author:
tl: May-akda:

en: Author: %1$s (IP: %2$s, %3$s)
tl: May-akda: %1$s (IP: %2$s, %3$s)

en: Author: %s
tl: May-akda: %s

en: Automatically add new top-level pages to this menu
tl: Awtomatikong magdagdag ng bagong top-level na mga pahina sa menu na ito.

en: Automatically add paragraphs
tl: Awtomatikong nagdadagdag ng mga talata.

en: Autoplay
tl: Awtomatikong pag-play

en: Back
tl: Bumalik

en: Background
tl: Background / Likuran

en: Background Attachment
tl: Attachment ng Background

en: Background Color
tl: Kulay ng Background

en: Background Image
tl: Larawan ng Background

en: Background Position
tl: Posisyon ng Background

en: Background Repeat
tl: Ulitin ang Background

en: Background color
tl: Kulay ng background

en: Bookmarks
tl: Mga Palatandaan

en: Border color
tl: Kulay ng Border

en: Bottom
tl: Ibaba

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
tl: Hindi magagamit para sa mga naka-shcedule na maintenance. Bumalik muli sa loob ng isang minuto.

en: Bulk Select
tl: Piliin ng Maramihan

en: Bulleted list
tl: Listahan

en: But, before you can start using your new username, <strong>you must activate it</strong>.
tl: Ngunit, bago umpisahang gamitin ang iyong bagong username, <strong>kailangan munang gawing aktibo ito</strong>.

en: But, before you can start using your site, <strong>you must activate it</strong>.
tl: Ngunit, bago umpisahan ang paggamit ng iyong site, <strong>kailangan munang gawing aktibo ito</strong>.

en: By %s
tl: Ni %s

en: By: %s
tl: Ni: %s

en: Calendar
tl: Kalendaryo

en: Cancel
tl: Ikansela

en: Cancel Edit
tl: Ikansela ang Pagbabago

en: Cancel Selection
tl: Kanselahin ang Napili

[ctx: Cancel reordering widgets in Customizer]
en: Done
tl: Tapos na

en: Cancel reply
tl: Pindutin ito para bawiin ang tugon.

en: Cannot create a revision of a revision
tl: Hindi makalikha ng rebisyon ng isang rebisyon

en: Cannot create a user with an empty login name.
tl: Hindi maaring gumawa ng user na walang login name.

en: Caption this image&hellip;
tl: Lagyan ng kapsiyon ang larawang ito:

en: Captions/Subtitles
tl: Mga Caption/Subtitle

en: Categories
tl: Mga kategorya

en: Category: %s
tl: Kategorya: %s

en: Cell spacing
tl: Espasyo ng Cell

en: Cell type
tl: Klase ng Cell

en: Center
tl: Gitna

en: Change File
tl: Palitan ang File

en: Change Image
tl: Baguhin ang Imahe

en: Changes saved.
tl: Na-save na ang mga Pagbabago.

en: Cheatin&#8217; uh?
tl: Mandaraya ka ha?

en: Check Spelling
tl: Suriin ang baybay

en: Check the junk or spam folder of your email client. Sometime emails wind up there by mistake.
tl: Tingnan ang basurahan o kaya ang spam folder ng iyong email client. Kung minsan, ang mga email ay naipapadala sa mga lugar na iyon nang hindi sinasadya.

en: Check your inbox at %s and click the link given.
tl: I-check ang iyong inbox sa %s at i-klik ang link na nakalaan

en: Choose File
tl: Pumili ng File

en: Choose Image
tl: Pumili ng larawan

en: Choose from the most used tags
tl: Pumili sa mga tag na madalas na ginagamit.

en: Clear
tl: Burahin

en: Clear Results
tl: Alisin ang mga Resulta

en: Clear formatting
tl: Burahin ang pagpo-format

en: Click here to cancel reply.
tl: Pindutin ito para bawiin ang tugon.

en: Close
tl: Isara

en: Close all open tags
tl: Isara ang lahat ng mga naka-bukas na tag

en: Close media panel
tl: Isara ang media panel.

en: Close reorder mode
tl: Isara ang reorder mode

en: Close this window.
tl: Isara ang Durungawan

en: Close uploader
tl: Isara ang uploader.

en: Color
tl: Kulay

en: Colors
tl: Mga Kulay

en: Column group
tl: Grupo ng Kolum

en: Columns
tl: Mga Kolum

en: Comment author name and email are required
tl: Kinakailangan ang pangalan at email ng may-akda ng komento.

en: Comment on %1$s by %2$s
tl: Komento sa %1$s ni %2$s

en: Comment: %s
tl: Komento: %s

en: Comments
tl: Mga puna

en: Comments (RSS)
tl: Mga Komento (RSS)

en: Comments <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
tl: Mga Komento <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: Comments Feed
tl: Feed ng Mga Komento

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl: Nakapatay ang mga Komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: Comments are closed.
tl: Sarado na ang mga puna.

en: Comments for %1$s searching on %2$s
tl: Mga Komento para sa %1$s hinahanap sa %2$s

en: Comments for %s
tl: Mga Komento para sa %s

en: Comments on %s
tl: Mga puna sa %s

en: Comments on: %s
tl: Mga Komento sa: %s

en: Conditional query tags do not work before the query is run. Before then, they always return false.
tl: Ang kondisyunal na query tag ay hindi gagana bego ipatgana ang query. Bago iyon, laging ibalik bilang "false".

en: Confirm new password
tl: Ikumpirma ang bagong password

en: Congratulations! Your new site, %s, is almost ready.
tl: Congratulations! Ang iyong bagong site, %s, ay malapit nang matapos.

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
tl: Nawala ang koneksyon o ang server ay busy. Mangyaring subukang muli mamaya.

en: Content
tl: Nilalaman

en: Content, title, and excerpt are empty.
tl: Walang laman ang kontent, pamagat, at excerpt.

en: Content:
tl: Nilalaman:

en: Continue reading %s
tl: Ipagpatuloy ang pagbabasa %s

en: Copy
tl: Kopyahin

en: Copy table row
tl: Kopyahin ang hanay ng talahayanan

en: Could not calculate resized image dimensions
tl: Hindi makalkila ang dimensyon ng larawan na napalitan ang laki.

en: Could not create site.
tl: Hindi malikha ang site.

en: Could not create user
tl: Hindi makalikha ng may-gamit

en: Could not find the specified string.
tl: Hindi mahanap ang tinutokoy na string.

en: Could not insert post into the database
tl: Hindi maipasok ang post sa database

en: Could not insert term into the database
tl: Hindi maipasok ang termino sa database

en: Could not insert term relationship into the database
tl: Hindi maisingit ang terminong relasyon sa database

en: Could not load the preview image. Please reload the page and try again.
tl: Hindi mai-load ang preview ng larawan. Ulitin ang pag load ng pahina at subukang muli.

en: Could not open handle for fopen() to %s
tl: Hindi mabuksan ang handle para sa fopen() sa %s.

en: Could not read image size.
tl: Hindi mabasa ang laki ng larawan.

en: Could not set that as the thumbnail image. Try a different attachment.
tl: Hindi maaaring ma-set ito na thumbnail na larawan. Subukan muli sa pamamagitan ng bagong attachment.

en: Could not split shared term.
tl: Hindi mahiwalay ang naibahangin termino.

en: Could not update comment status
tl: Isapanahon ang Puna

en: Could not update post in the database
tl: Hindi ma-update ang post sa database

en: Could not write file %1$s (%2$s)
tl: Hindi magawa ang file na %1$s (%2$s)

en: Could not write file %s
tl: Hindi masulatan ang file %s

en: Create Audio Playlist
tl: Gumawa ng audio playlist

en: Create Gallery
tl: Gumawa ng Gallery

en: Create Menu
tl: Gumawa ng Menyu

en: Create Site
tl: Gumawa ng Site

en: Create Video Playlist
tl: Gumawa ng bidyo playlist

en: Create a Configuration File
tl: Gumawa ng Configuration File

en: Create a new gallery
tl: Gumawa ng bagong gallery

en: Create a new playlist
tl: Gumawa ng bagong playlist

en: Create a new video playlist
tl: Gumawa ng bagong bidyo playlist

en: Crop Image
tl: Tabasin ang larawan

en: Crop thumbnail to exact dimensions
tl: Tabasin o i-crop ang thumbnail sa eksaktong dimensiyon

en: Crop your image
tl: Tabasin ang iyong larawan

en: Cropping&hellip;
tl: Nagkaka-crop&hellip;

en: Current Color
tl: Kasalukuyang Kulay

en: Current header
tl: Kasalukuyang Header

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
tl[0]: Ang %s na komento ay nag-iintay ng iyong pag-aproba. Mangyaring bisitahin and moderation panel:
tl[1]: Ang %s na mga komento ay nag-iintay ng iyong pag-aproba. Mangyaring bisitahin and moderation panel:

en: Custom Links
tl: Mga Custom Link

en: Custom Size
tl: Custom na Laki

en: Custom color
tl: Pasadyang kulay

en: Customize
tl: I-Customize

en: Customizing
tl: Nagcucustomize

en: Customizing &#9656; %s
tl: Nagcucustomize &#9656; %s

en: Cut
tl: Putulin

en: Cut table row
tl: Putulin ang hanay ng talahanayan

en: Date Format
tl: Balangkas ng Petsa

en: Day: %s
tl: Araw: %s

en: December
tl: Disyembre

en: Decrease indent
tl: Bawasan ang pag-uurong

en: Delete Permanently
tl: Permanenteng Burahin / Tanggalin

en: Delete Selected
tl: Tanggalin ang Napili

en: Delete column
tl: Burahin ang Kolumna

en: Delete it: %s
tl: Tanggalin: %s

en: Delete row
tl: Burahin ang hanay

en: Delete table
tl: Burahin ang talahanayan

en: Describe this audio file&hellip;
tl: Ilarawan ang awdyo file na ito.

en: Describe this media file&hellip;
tl: Ilarawan ang medie file na ito.

en: Describe this video&hellip;
tl: Ilarawan ang bidyong ito at &hellip;

en: Description
tl: Paglalarawan

en: Deselect
tl: Alisin sa pagkakapili

en: Destination directory for file streaming does not exist or is not writable.
tl: Ang destinasyong direktorya para sa streaming ng file ay hindi umiiral, o kaya ay hindi pwedeng sulatan.

en: Dimensions
tl: Mga Sukat

en: Dimensions:
tl: Mga Dimensyon:

en: Dismiss
tl: Alisin

en: Dismiss Errors
tl: I-despatsa ang mga Error

en: Dismiss this notice.
tl: Balewalain ang paunawang ito.

en: Display Header Text
tl: Ipakita ang Header Text

en: Display as dropdown
tl: Ipakita bilang "dropdown"

en: Display item author if available?
tl: Ipakita ang may-akda kung available?

en: Display item content?
tl: Ipakita ang nilalaman ng aytem?

en: Display item date?
tl: Ipakita ang petsa ng aytem?

en: Display post date?
tl: Ipakita ang petsa ng post?

en: Distraction-free writing mode
tl: Moda ng pagsusulat na walang kaguluhan o anu mang paggambala

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the frontend theme, use the %2$s hook.
tl: Huwag tanggalin ang pagka-rehistro ng %1$s iskrip sa lugar ng administrasyon. Upang asintahan ang frontend na tema, gamitin ang %2$s hook.

en: Do not pass style tags to wp_add_inline_style().
tl: Huwag ipasa sa  wp_add_inline_style() ang mga katagang estilo.

en: Do you really want to <a href='%s'>log out</a>?
tl: Nais mo ba talagang <a href='%s'>umalis o mag log-out</a>?

en: Document properties
tl: Katangian ng dokumento

en: Documentation
tl: Dokumentasyon

en: Done
tl: Tapos na

en: Draft
tl: Burador

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Plano <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Mga plano <span class="count">(%s)</span>

en: Drag and drop to reorder media files.
tl: I-drag at i-drop upang baguhin ang ayos ng mga media file.

en: Drag and drop to reorder tracks.
tl: I-drag at i-drop para ayusin ang pagkakasunud-sunod ng mga track.

en: Drag and drop to reorder videos.
tl: I-drag at i-drop upang ayusin ang pagkakasunud-sunod ng mga bidyo.

en: Drop files anywhere to upload
tl: Ilagay ang files kahit saan para mag-upload

en: Drop files to upload
tl: Ilagay ang mga file para mag-upload

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
tl: Ang komentong duplikado ay nabura na

en: ERROR: The themes directory is either empty or doesn&#8217;t exist. Please check your installation.
tl: ERROR: Ang direktoryo ng mga tema ay maaaring walang laman, o kaya ay wala. Suriin muli ang iyong instalasyon.

en: ERROR: This is not a valid feed template.
tl: Error o Pagkakamali: Ito ay hindi balidong feed template.

en: Edit
tl: Baguhin

en: Edit Audio Playlist
tl: I-edit and Audio Playlist

en: Edit Category
tl: Baguhin ang Paksa

en: Edit Gallery
tl: Baguhin ang Galeriya

en: Edit Image
tl: Baguhin ang Larawan

en: Edit Link Category
tl: Baguhin Kategoriya ng Kawing

en: Edit Media
tl: Baguhin ang Media

en: Edit My Profile
tl: I-edit ang Aking Profile

en: Edit Original
tl: I-edit ang Orihinal

en: Edit Page
tl: I-edit o Baguhin ang Pahina

en: Edit Post
tl: Baguhin ang post

en: Edit Selection
tl: Baguhin ang pinili

en: Edit Site
tl: I-edit o Baguhin ang Site

en: Edit Tag
tl: Baguhin ang kataga

en: Edit This
tl: Baguhin Ito

en: Edit Video Playlist
tl: I-edit ang bidyo playlist

en: Edit menu item: %1$s (%2$s)
tl: Baguhin ang menu item: %1$s (%2$s)

en: Edit more details
tl: I-edit ang mga detalye

en: Edit next media item
tl: I-edit ang susunod na media aytem

en: Edit previous media item
tl: I-edit ang nakaraang media aytem

en: Editor menu (when enabled)
tl: Editor menyu (kung gumagana / aktibo)

en: Either there are no posts, or something went wrong.
tl: Maaaring walang mga post, o kaya ay mayroong pagkakamaling naganap.

en: Elements path
tl: Daan ng mga elemento

en: Embed
tl: I-embed

en: Embed or Link
tl: Embed o Link

en: Empty Term
tl: Walang termino

en: Empty filename
tl: Blankong filename

en: Encoding
tl: Nag-eencode

en: Enter a description of the image
tl: Ilagay ang paglalarawan ng imahe

en: Enter the RSS feed URL here:
tl: Ilagay ang RSS feed URL dito:

en: Enter the URL
tl: Ilagay ang URL

en: Enter the URL of the image
tl: Ilagay ang URL ng larawan

en: Enter the destination URL
tl: Ilagay ang destinasyon na URL

en: Enter your new password below.
tl: Ilagay ang bagong password sa ibaba.

en: Enter your password to view comments.
tl: Isaad ang iyong hudyat upang mabasa ang puna.

en: Entries (RSS)
tl: Mga Entry (RSS)

en: Entries <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
tl: Mga Entry <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: Entries from any RSS or Atom feed.
tl: Mga Entry mula sa kahit anu mang RSS o Atom feed.

en: Error establishing a database connection
tl: Walang koneksiyon sa database

en: Error while saving the changes.
tl: Nagkaroon ng pagkakamali sa pag-save ng pangkat. Mangyaring subukan ito muli

en: Excerpt
tl: Buod

en: Exclude:
tl: Ibukod:

en: Expand Sidebar
tl: Palakihin ang Sidebar

en: Failed to delete the page.
tl: Nabigong burahin ang pahina.

en: Failed to write request to temporary file.
tl: Hindi matagumpay ang paggawa ng request (kahilingan) sa temporaryong file.

en: February
tl: Pebrero

en: Feed for all posts filed under %s
tl: Ulat sa lahat ng paskil na nakahanay sa %s

en: File &#8220;%s&#8221; doesn&#8217;t exist?
tl: Ang File &#8220;%s&#8221; ay hindi umiiral?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
tl: Ang File na &#8220;%s&#8221; ay hindi larawan.

en: File canceled.
tl: Na-kansela na ang File.

en: File doesn&#8217;t exist?
tl: Hindi umiiral ang file na ito.

en: File is not an image.
tl: Ang file ay hindi larawan.

en: File name:
tl: Pangalan ng file:

en: File size:
tl: Size ng file:

en: File type:
tl: Klase ng file:

en: Filter by date
tl: I-filter sa pamamagitan ng petsa

en: Filter by type
tl: I-filter sa pamamagitan ng klase

en: Find and replace
tl: Hanapin at palitan

en: First Post
tl: Unang Post

en: Fixed
tl: Nakapirmi

en: Focus shortcuts:
tl: Madaliang paraan ng pagpokus:

en: Font Sizes
tl: Laki ng mga Font

en: For some strange yet very annoying reason, this post could not be edited.
tl: Dahil sa ilang nakayayamot na dahilan, ang post na ito ay hindi mababago.

en: Fri
tl: Biy

en: Friday
tl: Biyernes

[ctx: Friday initial]
en: F
tl: B

en: Front page
tl: Pangunahing pahina

en: Front page displays
tl: Mga Display sa Pangunahing Pahina

en: Full Size
tl: Buong Sukat

en: Fullscreen
tl: Buong iskrin

en: Gallery Settings
tl: Mga Setting ng Gallery

en: General
tl: Pangkalahatan

en: Genre
tl: Kategorya

en: Get <em>another</em> %s site in seconds
tl: Kumuha ng <em>isa pang</em> %s site sa ilang segundo

en: Get New Password
tl: Kunin ang Bagong Password

en: Get your own %s account in seconds
tl: Kumuha ng iyong sariling %s account sa ilang segundo

en: Gimme a site!
tl: Bigyan ako ng site!

en: Give the feed a title (optional):
tl: Lagyan ng pamagat ang "feed" (opsiyonal):

en: Go Fullscreen
tl: Pumunta sa Fullscreen

en: Greetings Site Administrator! You are currently allowing &#8220;%s&#8221; registrations. To change or disable registration go to your <a href="%s">Options page</a>.
tl: Kumusta Site Administrator! Ikaw ay kasalukuyang pumapayag sa &#8220;%s&#8221; na mga rehistrasyon. Upang baguhin o tanggalin ang rehistrasyon, pumunta sa iyong <a href="%s">Pahina ng mga Opsiyon</a>.

en: Have you entered your email correctly? You have entered %s, if it&#8217;s incorrect, you will not receive your email.
tl: Nailagay mo ba ng tama ang iyong email? Ang iyong inilagay ay %s, kung ang it&#8217;s ay mali, hindi ka makakatanggap ng email.

en: Header Image
tl: Imahe o Larawan ng Header

en: Header Text Color
tl: Kulay ng Text sa Header

en: Heading 1
tl: Ulunan 1

en: Heading 2
tl: Ulunan 2

en: Heading 3
tl: Ulunan 3

en: Heading 4
tl: Ulunan 4

en: Heading 5
tl: Ulunan 5

en: Heading 6
tl: Ulunan 6

en: Height
tl: Tangkad

en: Help
tl: Tulong

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
tl: Hi ###USERNAME###,
    
    Ang notipikasyon na ito ay nagkukumpirma na ang iyong email ay nabago sa ###SITENAME###.
    
    Kung hindi mo binago ang iyong email, makipagugnayan sa Site Administrator sa
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Ang email na ito ay pinadala sa ###EMAIL###
    
    Regards,
    Mula sa lahat sa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
tl: Hi ###USERNAME###,
    
    ng notipikasyon na ito ay nagkukumpirma na ang iyong password ay nabago sa ###SITENAME###.
    
    Kung hindi mo binago ang iyong password, makipagugnayan sa Site Administrator sa 
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Ang email na ito ay pinadala sa  ###EMAIL###
    
    Regards,
    Mula sa lahat sa ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hide
tl: Itago

en: Hide header image
tl: Itago ang header image

en: Hide image
tl: Itago ang larawan

en: Hide password
tl: Itago ang password

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
tl: Pahiwatig: Ang password ay dapat may haba na pitong karakter. Upang gawing mas matatag ang iyong password, gumamit ng malalaki at malilit na mga letra, numero at mga simbolo gaya ng ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: Home
tl: Bungad

en: Horizontal line
tl: Linyang pahalang

en: Horizontal space
tl: Espasyong pahalang

en: How many items would you like to display?
tl: Ilang mga aytem ang nais mong ipakita?

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new SITE_NAME site has been successfully set up at:
    BLOG_URL
    
    You can log in to the administrator account with the following information:
    
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    Log in here: BLOG_URLwp-login.php
    
    We hope you enjoy your new site. Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
tl: Kumusta USERNAME,
    
    Ang iyong bagong SITE_NAME site ay matagumpay na na-set up sa:
    BLOG_URL
    
    Maaaring mag-login sa administrator account gamit ang sumusunod na impormasyon:
    
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    Mag login dito: BLOG_URLwp-login.php
    
    Inaasahan naming masisiyahan ka sa iyong bagong site. Salamat!
    
    --Ang Team @ SITE_NAME

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
tl: Kumusta USERNAME,
    
    Ang iyong account ay na-set up na.
    
    Maaring mag-login gamit ang mga sumusunod na impormasyon:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Salamat!
    
    --Ang Team @ SITE_NAME

en: Howdy, %1$s
tl: Kumusta, %1$s

en: IO error.
tl: Maling IO.

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
tl: Huwag pansinin ang email na ito kung ito ay isang pagkakamali.

en: If you are the owner of this network please check that MySQL is running properly and all tables are error free.
tl: Kung ikaw ang may-ari ng network na ito, maaring i-check ang MySQL kung ito ay gumagana ng maayos, at ang lahat ng tables ay walang problema.

en: If you do not activate your site within two days, you will have to sign up again.
tl: Kung hindi mo gagawing aktibo ang iyong site sa loob ng dalawang araw, kailangan mong mag-sign up (rehistro) muli.

en: If you do not activate your username within two days, you will have to sign up again.
tl: Kapag hindi mo pinagana ang iyong akawnt sa loob ng dalawang araw, kailangan mong magpalista muli.

en: If you haven&#8217;t received your email yet, there are a number of things you can do:
tl: Kung hindi mo pa natatanggap ang iyon email, may mga ibang bagay ang maari mong gawin:

en: If you&#8217;re looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
tl: Kung naghahanap ka upang ilagay mayaman na content mula sa Microsoft Word, subukan ang pag ang pagpipiliang ito off. Ang editor ay linisin ang teksto awtomatikong ilagay sa Salita.

en: If you&#8217;re not going to use a great site domain, leave it for a new user. Now have at it!
tl: Kung ikaw ay hindi gagamit ng great site domain, iwanan ito para sa bagong user.

en: If you&#8217;re still stuck with this message, then check that your database contains the following tables:
tl: Kung ikaw ay naipit sa mensaheng ito, tingnan kung ang iyong database ay mayroong mga sumusunod na table:

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
tl: Kung hindi makita ang site, makipag-ugnayan sa may-ari ng network na ito.

en: Image
tl: Larawan

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Imahe <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Mga imahe <span class="count">(%s)</span>

en: Image CSS Class
tl: CSS Class ng Imahe

en: Image Details
tl: Mga detalye ng imahe

en: Image Editor Save Failed
tl: Hindi mai-save ang image editor

en: Image Title Attribute
tl: Title Attribute ng Imahe

en: Image URL
tl: URL ng Larawan

en: Image crop failed.
tl: Ang pag-"crop" o pagtabas ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image default align
tl: Default na hanay ng Larawan

en: Image default link type
tl: Default link type ng Larawan

en: Image default size
tl: Default na laki ng larawan

en: Image description
tl: Deskripsiyon ng larawan

en: Image flip failed.
tl: Ang pagbaligtad o pag-iiba ng posisyon ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image resize failed.
tl: Ang pagbago ng laki ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Image rotate failed.
tl: Ang pagbago ng posisyon ng larawan ay hindi matagumpay.

en: Images
tl: Mga Larawan

en: Incorrect username or password.
tl: Maling username o password

en: Increase indent
tl: Lakihan ang pag-uurong

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
tl: Inline toolbar (kung ang larawan, link o preview ay pinili)

en: Insert Media
tl: Magsingit ng Medya

en: Insert Page Break tag
tl: Magsingit ng Page Break tag

en: Insert Read More tag
tl: I-insert ang tag na "Read More" o "Basahin ng Higit Pa"

en: Insert audio playlist
tl: Ilagay ang audio playlist

en: Insert column after
tl: Isingit ang kolum matapos ang

en: Insert column before
tl: Isingit ang kolum bago ang

en: Insert date/time
tl: Ilagay ang petsa/oras

en: Insert from URL
tl: Idagdag mula sa URL

en: Insert gallery
tl: Ilagay sa Gallery

en: Insert image
tl: Magpasok ng Larawan

en: Insert into page
tl: Isingit sa Pahina

en: Insert into post
tl: Isingit sa post

en: Insert link
tl: Magsingit ng kawing

en: Insert row after
tl: Isingit ang kolum matapos ang

en: Insert row before
tl: Isingit ang kolum bago ang

en: Insert table
tl: Maglagay ng table

en: Insert video
tl: Magsingit ng Video

en: Insert video playlist
tl: Isingit ang bidyo playlist

en: Insert/edit image
tl: Isingit/baguhin ang larawan

en: Insert/edit link
tl: Magsingit/magbago na kawing

en: Insert/edit video
tl: Magsingit/Mag-edit ng Video

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
tl: Hindi sapat na mga argumento ang ipinasa sa XML-RPC sistema na ito.

en: Invalid Taxonomy
tl: Hindi naayong taxonomy

en: Invalid activation key.
tl: Imbalidong susi sa pagpapagana.

en: Invalid attachment ID.
tl: Inbalidong attachment ID.

en: Invalid author ID.
tl: Inbalidong ID ng may-akda.

en: Invalid comment ID.
tl: Imbalidong ID ng komento.

en: Invalid comment status.
tl: Inbalidong estado ng komento.

en: Invalid file type
tl: Hindi naayong uri ng file

en: Invalid key
tl: Imbalidong susi

en: Invalid menu ID.
tl: Maling menu ID.

en: Invalid object ID
tl: Di-wastong object ID

en: Invalid parameter(s): %s
tl: Inbalidong mga parametro:%s

en: Invalid post ID.
tl: Inbalidong post ID.

en: Invalid post format
tl: Imbalidong pormat o ayos ng post

en: Invalid post type
tl: Inbalidong klase o uri ng post.

en: Invalid post.
tl: Hindi balidong post.

en: Invalid taxonomy
tl: Hindi naayong taxonomy

en: Invalid term ID
tl: Di-wastong term ID

en: Invalid user ID.
tl: Inbalidong user ID.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
tl: Ang %1$s ay inbalidong numero para sa %2$s. Ang inaasahang numero ay dapat na %3$s at %4$s.

en: Is there no link to us?
tl: Walang bang "link" sa amin?

en: Italic
tl: Italiko

en: January
tl: Enero

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
tl: Kailangang paganahin ang JavaScript para magamit ang feature na ito.

en: July
tl: Hulyo

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
tl: Hul

en: June
tl: Hunyo

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
tl: Hun

en: Just a username, please.
tl: Bansag lamang po.

en: Justify
tl: Pantayin

en: Keyboard Shortcuts
tl: Mga Keyboard Shortcut

en: Keywords
tl: Mga Keyword

en: Large
tl: Malaki

en: Large size image height
tl: Malaking sukat ng taas ng larawan

en: Large size image width
tl: Malaking sukat ng lapad ng larawan

en: Last Post
tl: Huling Post

en: Last updated
tl: Huling inupdate

en: Last updated: %s
tl: Huling naupdate: %s

en: Leave a Comment
tl: Mag-iwan ng Puna

en: Leave a Reply
tl: Mag-iwan ng Tugon

en: Leave a Reply to %s
tl: Mag-iwan ng Tugon sa %s

en: Leave a comment
tl: Mag-iwan ng puna

en: Left
tl: Kaliwa

en: Length:
tl: Haba:

en: Letter
tl: Sulat

en: Link Categories
tl: Kategoriya ng Kawing

en: Link Category
tl: Kategoriya ng Link

en: Link To
tl: I-link Sa

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
tl: Mga Anchor

en: Link rating
tl: Grado o Ranggo ng Link

en: Link title
tl: Pamagat ng Link

en: Link to Attachment Page
tl: Link sa Attachment Page

en: Link to Media File
tl: Link sa Media File

en: Links
tl: Mga Link

en: Links for %s
tl: Mga Link para sa %s

en: Loading more results... please wait.
tl: Nagloload ng higit pang mga resulta... mangyaring maghintay.

en: Log In
tl: Pumasok

en: Log Out
tl: Lumabas

en: Log in to Reply
tl: Magpatala upang makasagot

en: Log in to leave a Comment
tl: Magpatala upang makapagkomentaryo

en: Log out &raquo;
tl: Umalis &raquo;

en: Log out of this account
tl: Lumabas

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out &raquo;</a>
tl: Naka-log-in <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Mag-log out sa account na ito">Log out &raquo;</a>

en: Login, RSS, &amp; WordPress.org links.
tl: Login, RSS, &amp; at mga link sa WordPress.org.

en: Loop
tl: "Loop" o Silo

en: Lost Password
tl: Nakalimutang Hudyat

en: Lost your password?
tl: Nawala ang iyong password?

en: Mail (will not be published)
tl: Sulatroniko (di ilalathala)

en: Manage Audio
tl: Pangasiwaan ang Audio

en: Manage Comments
tl: Ayusin ang mga Komento

en: Manage Images
tl: Pangasiwaan ang mga Larawan

en: Manage Video
tl: Pangasiwaan ang Video

en: Manual Offsets
tl: Manual na mga Offset

en: March
tl: Marso

en: Maximum upload file size: %s.
tl: Ang maksimong upload file size ay: %s.

en: May
tl: Mayo

en: Medium
tl: Katamtaman

en: Medium size image height
tl: Katamtamang sukat ng taas ng larawan

en: Medium size image width
tl: Katamtamang sukat ng lapad ng larawan

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
tl: Lumagpas sa memory. Mangyaring sumubok ng mas maliit na file.

en: Menu
tl: Menyu

en: Menu Name
tl: Pangalang ng Menyu

en: Menu options
tl: Menu Options

en: Menus
tl: Mga Menyu

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Custom Menu&#8221; widget.
tl: Ang mga menu ay maaaring i-display sa mga lokasyon na tinukoy ng iyong tema o sa <a href="%s">widget areas</a> sa pamamagitan ng pagdagdag ng &#8220;Custom Menu&#8221; widget.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
tl: Ang mga menu ay maaaring i-display sa mga lokasyon na tinukoy ng iyong tema.

en: Merge table cells
tl: Pagsanibin ang mga selda ng talahanayan

en: Middle
tl: Gitna

en: Missing Attachment
tl: Nawawalang Attachment

en: Mon
tl: Lun

en: Monday
tl: Lunes

[ctx: Monday initial]
en: M
tl: L

en: Month: %s
tl: Buwan: %s

en: Move down
tl: Ilipat pababa

en: Move down one
tl: Bumaba ng isa

en: Move out from under %s
tl: Ilipat mula sa ibaba ng %s

en: Move to another area&hellip;
tl: Ilipat sa bagong lugar&hellip;

en: Move to the top
tl: Ilipat sa taas

en: Move under %s
tl: Ilipat sa ilalim ng %s

en: Move up
tl: Ilipat pataas

en: Move up one
tl: Lumipat ng isa pataas

[ctx: Move widget]
en: Move
tl: Ilipat

[ctx: Multisite active signup type]
en: all
tl: lahat

[ctx: Multisite active signup type]
en: none
tl: wala

en: Must be at least 4 characters, letters and numbers only. It cannot be changed, so choose carefully!
tl: Kailangang hindi bababa sa apat na karakter, letra at numero lamang. Hindi ito maaring palitan kaya ingatan ang pagpili!

en: Mute Toggle
tl: I-mute ang Toggle

en: My Sites
tl: Aking mga site

en: Name
tl: Pangalan

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
tl: Teksto

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
tl: Pangalan

en: Navigation Label
tl: Karatula ng Nabigasyon

en: Navigation Menu
tl: Nabigasyon na Menu

en: Navigation Menus
tl: Mga Navigation Menyu

en: Need more help? <a href='%s'>We got it</a>.
tl: Kailangan pa nang karagdagang tulong? <a href='%s'> Meron din kami nyan</a>

en: New %1$s Site: %2$s
tl: Bagong %1$s Site: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
tl: Bagong %1$s May-gamit: %2$s

en: New Category Name
tl: Bagong Pangalan ng Kategoriya

en: New Link Category Name
tl: Bagong Pangalan ng Kategoriya ng Link

en: New Page
tl: Bagong Pahina

en: New Post
tl: Bagong Post

en: New Site Registration: %s
tl: Bagong Rehistrasyon ng Site: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
tl: Bagong Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP: %3$s
    
    Huwag paganahin ang mga notipikasyon: %4$s

en: New Tag Name
tl: Bagong Pangalan ng Tag

en: New User Registration: %s
tl: [%s] Pagpaparehistro ng Bagong May-gamit

en: New User: %1$s
    Remote IP: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
tl: Bagong User: %1$s
    Remote IP: %2$s
    
    Huwag paganahin ang mga notipikasyon: %3$s

en: New comment on your post "%s"
tl: Bagong komento sa iyong post "%s"

en: New document
tl: Bagong dokumento

en: New password
tl: Bagong password

en: New pingback on your post "%s"
tl: Bagong pingback sa iyong post "%s"

en: New trackback on your post "%s"
tl: Bagong trackback sa iyong post "%s"

en: New user registration on your site %s:
tl: Bagong user na nag-rehistro sa iyong site %s:

en: Newer Comments &raquo;
tl: Mas Bagong Mga Puna &raquo;

en: Newer comments
tl: Mas Bagong Mga Komento

en: Newer posts
tl: Mas bagong mga post

en: Next
tl: Susunod

en: Next &gt;
tl: Susunod &gt;

en: Next &raquo;
tl: Ang Kasunod &raquo;

en: Next Page &raquo;
tl: Susunod na Pahina &raquo;

en: Next Post
tl: Susunod na Post

en: Next page
tl: Susunod na pahina

en: No
tl: Hindi

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
tl: Walang %1$s ang na-set sa arguments array para sa "%2$s" na sidebar. Nagde-default sa "%3$s". Manwal na i-set ang %1$s sa "%3$s" upang patahimikin ang paunawang ito at panatilihin ang mga umiiral na nilalaman ng sidebar.

en: No Comments
tl: Walang puna

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl: Walang mga Komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: No Repeat
tl: Walang Ulit / Pag-uulit

en: No alignment
tl: Walang pagkakahanay

en: No categories
tl: Walang kategoriya

en: No categories found.
tl: Walang mga kategoryang nahanap.

en: No color
tl: Walang kulay

en: No comments yet.
tl: Wala pang mga puna.

en: No editor could be selected.
tl: Walang editor (patnugot) ang maaaring piliin.

en: No file selected
tl: Walang File na Napili

en: No image selected
tl: Walang imaheng napili

en: No image set
tl: Walang nai-set na larawan

en: No items
tl: Walang mga item

en: No items found.
tl: Walang mga aytem ang natagpuan.

en: No media attachments found.
tl: Walang mga media attachment ang nahanap / nakita.

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
tl: Walang mga menyu na nagawa.  <a href="%s">Gumawa ng menyu</a>.

en: No more comments found.
tl: Wala nang natagpuang mga puna.

en: No pages found in Trash.
tl: Walang pahinang nakita sa Basurahan.

en: No pages found.
tl: Walang pahinang nakita.

en: No posts found in Trash.
tl: Walang mga post na nahanap sa Basurahan.

en: No posts found.
tl: Walang post na nahanap.

en: No results found.
tl: Walang resulta.

en: No search term specified. Showing recent items.
tl: Walang termino ang isinaad sa paghahanap. Pinapakita ang mga kasalukuyang mga aytem.

en: No tags
tl: Walang tags

en: No tags found.
tl: Walang katagang nakita.

en: None
tl: Wala

en: November
tl: Nobyembre

en: Number of comments to show:
tl: Bilang ng mga punang ipapakita:

en: Number of items found: %d
tl: Bilang ng mga item na nahanap: %d

en: Number of links to show:
tl: Bilang ng mga link na pinapakita:

en: Number of posts to show:
tl: Bilang ng mga post na ipinapakita:

en: Numbered list
tl: Listahang may bilang

en: October
tl: Oktubre

en: Older comments
tl: Mas Lumang Mga Komento

en: Older posts
tl: Mas lumang mga post

en: Once Daily
tl: Isang beses araw-araw

en: Once Hourly
tl: Isang beses bawat oras

en: One or more database tables are unavailable. The database may need to be <a href="%s">repaired</a>.
tl: Ang isa o higit pang database table ay hindi available. Ang database ay maaaring nangangailangan ng <a href="%s">pagsasaayos</a>.

en: One response to %s
tl: Isang tugon sa %s

en: Only a static class method or function can be used in an uninstall hook.
tl: Static Class Method o Function lamang ang maaaring gamitin para sa uninstall hook (pagbubura).

en: Or link to existing content
tl: O link sa umiiral na nilalaman

en: Original: %s
tl: Orihinal: %s

en: Out from under %s
tl: Nailabas mula sa %s

en: PM
tl: Hapon

en: Page %s
tl: Pahina %s

en: Page ID
tl: ID ng Pahina

en: Page IDs, separated by commas.
tl: Mga ID ng  Pahina, ihiwalay gamit ang talat (comma).

en: Page not found
tl: Hindi natagpuan ang Pahina

en: Page order
tl: Ayos ng pahina

en: Page title
tl: Pamagat ng pahina

en: Pages
tl: Mga Pahina

en: Pages list
tl: Lista nang mga pahina

en: Pages:
tl: Mga Pahina:

en: Paragraph
tl: Talata

en: Parent Category
tl: Parent Category (Kategoriya)

en: Parent Category:
tl: Parent Category (Kategoriya):

en: Parent Page:
tl: Parent Page (Pahina):

en: Parent term does not exist.
tl: Ang parent na termino ay hindi umiiral.

en: Passing an integer number of posts is deprecated. Pass an array of arguments instead.
tl: Ang pagpasa ng integer na bilang ng mga post ay tinanggihan. Sa halip, magpasa ng array ng argument.

en: Password Lost and Changed for user: %s
tl: Hudyat Nawala at Pinalitan para sa may-gamit: %s

en: Password Lost and Found
tl: Password lost and found

en: Password Protected
tl: Protektado ng hudyat ang paskil na ito.

en: Password Reset
tl: I-reset ang password

en: Password reset is not allowed for this user
tl: Ang pagsasaayos muli ng hudyat ay ipinagbabawal sa may-gamit na ito

en: Paste
tl: Idikit

en: Paste as text
tl: I-paste bilang teks/text

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
tl: Ang Pagdidikit ngayon ay nasa simpleng teks mode. Ang mga paglalaman ngayon ay mai-didikit sa simpleng teks hanggang matanggal mo ang opsiyong ito.

en: Paste table row after
tl: Kopyahin ang hanay ng talahayanan tapos

en: Paste table row before
tl: Kopyahin ang hanay ng talahayanan bago

en: Paste your embed code below:
tl: Idikit ang iyong in-embed na code sa ibaba:

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Nakabinbin <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Nakabinbin <span class="count">(%s)</span>

en: Pingback excerpt:
tl: Halaw ng pingback:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
tl: Pingback mula  %1$s sa %2$s ay na-irehistro.

en: Playlist Settings
tl: Mga Setting ng Playlist

en: Please enter a site name.
tl: Mag-lagay ng pangalan ng site.

en: Please enter a site title.
tl: Ipasok ang pamagat ng site.

en: Please enter a username.
tl: Mangyaring maglagay ng username

en: Please enter a valid email address.
tl: Mangyaring maglagay ng balidong email address.

en: Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
tl: Ilagay ang iyong username o email address. Makakatanggap ka ng link sa iyong email upang gumawa ng bagong password.

en: Please log in again.
tl: Magpatala po muli.

en: Please try again.
tl: Mangyaring subukang muli.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
tl: Subukang i-upload ang file na ito sa pamamagitan ng %1$sbrowser uploader%2$s.

en: Plugin Information:
tl: Impormasyon sa Plugin:

en: Plugin updates may not complete if you navigate away from this page.
tl: Kung ikaw ay aalis sa pahinang ito, ang mga pag-update ng plugin ay hindi makukumpleto.

en: Plugins
tl: Mga Plugin

en: Popular Tags
tl: Mga Sikat na Tag

en: Possible reason: your host may have disabled the mail() function.
tl: Posibleng dahilan: maaaring pinatay ng iyong host ang mail() na function.

en: Post Comment
tl: Maglagay ng Puna

en: Post Thumbnail
tl: Mag-post ng Thumbnail

[ctx: Post format]
en: Aside
tl: Aside (Sa Isang Tabi)

[ctx: Post format]
en: Chat
tl: Pag-uusap o Usapin

[ctx: Post format]
en: Gallery
tl: Galeriya

[ctx: Post format]
en: Image
tl: Larawan

[ctx: Post format]
en: Quote
tl: Quote / Sitasyon

[ctx: Post format]
en: Status
tl: Estado

en: Post navigation
tl: Nabigasyon ng Post

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
tl: Ang mga pangalan ng Post Type ay dapat mula 1 hanggang 20 karakter na haba.

en: Posts by %s
tl: Mga post ni %s

en: Posts list
tl: Lista nang mga post

en: Posts navigation
tl: Nabigasyon ng mga post

en: Posts page
tl: Pahina ng mga Post

en: Powered by <a href="%s" title="Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform"><strong>WordPress</strong></a>
tl: Pinalakas ng <a href="%s" title="Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform"><strong>WordPress</strong></a>

en: Powered by WordPress
tl: Pinalakas ng WordPress

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
tl: Pinalakas ng WordPress, mataas na kaledad na semantikong personal na plataporma sa pagpa-publish.

en: Press return or enter to open this panel
tl: Pindutin ang return o enter upang buksan ang panelong ito

en: Preview as a browser icon
tl: I-preview bilang browser icon

en: Preview as an app icon
tl: I-preview bilang app icon

en: Previewing theme
tl: Nagpe-preview ng tema

en: Previous Post
tl: Nakaraang Post

en: Previous page
tl: Nakaraang pahina

en: Print
tl: Ilimbag

en: Privacy:
tl: Paglihim:

en: Private
tl: Pribado

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Pribado <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Pribado <span class="count">(%s)</span>

en: Private: %s
tl: Pribado: %s

en: Privately Published
tl: Ilathala ng Pribado

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
tl: Protektadong Mga Komento: Mangyaring ilagay ang iyong password upang matingnan ang mga komento.

en: Protected: %s
tl: Protektado: %s

en: Public
tl: Pampubliko

en: Public, Sticky
tl: Pampubliko, Itampok

en: Publish
tl: Ilathala

en: Publish on:
tl: Ilathala sa:

en: Published
tl: Nailathala

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Nailathala <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Nailathala <span class="count">(%s)</span>

en: Published on:
tl: Inilathala noong:

en: Random Order
tl: Walang pag-sasaayos o pormat

en: Randomize suggested headers
tl: Gawing iba-iba ang rekomendadong mga header

en: Randomize uploaded headers
tl: Gawing iba-iba ang mga nai-upload ng header

en: Randomizing suggested headers
tl: Ginagawang iba-iba ang mga rekomendadong mga header

en: Randomizing uploaded headers
tl: Ginagawang iba-iba ang mga nai-upload na header

en: Read more...
tl: Magbasa pa...

en: Recent Comments
tl: Kamakailang puna

en: Recent Posts
tl: Mga Kamakailang Post

en: Register
tl: Mag-rehistro

en: Register For This Site
tl: Magpatala

en: Registration has been disabled.
tl: Kasalukuyang hindi aktibo ang pagpapatala sa site na ito

en: Remember Me
tl: Tandaan Ako

en: Remove
tl: Alisin

en: Remove From Bulk Edit
tl: Tanggalin sa Lahatang Pagbabago

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
tl: Tanggalin ang Menu Item: %1$s (%2$s)

en: Remove audio source
tl: Tanggalin ang audio source

en: Remove featured image
tl: Tanggalin ang tampok na larawan

en: Remove image
tl: Alisin ang larawan

en: Remove link
tl: Alisin ang kawing

en: Remove poster image
tl: Tanggalin ang poster image

en: Remove video source
tl: Tanggalin ang video source

en: Reorder menu items
tl: Baguhin ang ayos ng menu items

[ctx: Reorder menu items in Customizer]
en: Reorder
tl: Baguhin ang ayos

en: Reorder mode closed
tl: Naisara ang reorder mode

en: Reorder mode enabled
tl: Gumagana ang reorder mode

[ctx: Reorder widgets in Customizer]
en: Reorder
tl: I-ayos

en: Replace
tl: Palitan

en: Replace Audio
tl: Palitan ang Audio

en: Replace Image
tl: Palitan ang Larawan

en: Replace Video
tl: Palitan ang Video

en: Reply
tl: Sagutin

en: Reply to %s
tl: Sumagot sa %s

en: Required fields are marked %s
tl: Ang mga kinakailangang mga field ay markado ng %s

en: Reset Password
tl: I-reset ang Password

en: Restore last draft
tl: Ibalik ang huling plano

en: Reverse order
tl: Baligtarin ang porma o ayos

en: Revision
tl: Rebisyon

en: Revisions
tl: Mga Rebisyon

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help
tl: Rich Text Area. Pindutin ang Alt-Shift-H kung kailangan ng tulong / impormasyon

en: Right
tl: Kanan

en: Robots
tl: Mga robot

en: Row
tl: Hanay

en: Row group
tl: Grupo ng Hanay

en: Row type
tl: Klase ng hilera

en: Rows
tl: Mga hilera

en: Sat
tl: Sab

en: Saturday
tl: Sabado

en: Save
tl: I-save

en: Save &amp; Activate
tl: I-save &amp; at gawing Aktibo

en: Save &amp; Publish
tl: I-save &amp; I-Publish

en: Save Draft
tl: I-save ang Draft

en: Save and preview changes before publishing them.
tl: I-save at i-preview ang mga pagbabago bago i-publish ang mga ito.

en: Save as Pending
tl: I-save bilang Pending

en: Saved
tl: Naka-save na.

en: Saved.
tl: Naka-save na.

en: Saving Draft&#8230;
tl: Isini-save ang Draft&#8230;

en: Saving...
tl: Isini-save...

en: Say It!
tl: Sabihin Mo!

en: Schedule
tl: Itakda

en: Schedule for:
tl: Itakda para sa:

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Nakatakda <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Nakatakda <span class="count">(%s)</span>

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
tl: Ang mga Iskrip at mga istilo ay hindi dapat na irehistro o i-enqueue hanggang ang %1$s, %2$s, o %3$s ay nag-hook.

en: Scroll
tl: I-scroll (Ibaba)

en: Search
tl: Maghanap

en: Search Categories
tl: Mga Kategoriya sa Paghahanap

en: Search Link Categories
tl: Maghanap ng Kategoriya ng Link

en: Search Media
tl: Hanapin ang Media

en: Search Pages
tl: Maghanap ng mga Pahina

en: Search Posts
tl: Maghanap ng mga Post

en: Search Results %1$s %2$s
tl: Mga Resulta ng Paghahanap %1$s %2$s

en: Search Tags
tl: Maghanap ng mga Marka / Tag

en: Search Widgets
tl: Maghanap ng mga Widget

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
tl: Hanapin gamit ang UP at DOWN buttons para mag-selekta ng aytem.

[ctx: Search widget]
en: Search
tl: Hanapin

en: Search widgets&hellip;
tl: Maghanap widgets&hellip;

en: Security error.
tl: Mali sa seguridad.

en: Select
tl: Piliin

en: Select Category
tl: Pumili ng Kategoriya

en: Select Color
tl: Pumili ng Kulay

en: Select Day
tl: Pumili ng Araw

en: Select File
tl: Pumili ng File

en: Select Files
tl: Pumili ng mga File

en: Select Image
tl: Pumili ng Imahe

en: Select Link Category:
tl: Pumili ng Kategoriya ng Link:

en: Select Menu:
tl: Pumili ng Menu:

en: Select Month
tl: Pumili ng Buwan

en: Select Post
tl: Pumili ng Post

en: Select Poster Image
tl: Pumili ng Poster Image

en: Select Week
tl: Pumili ng Linggo

en: Select Year
tl: Pumili ng Taon

en: Select a city
tl: Pumili ng siyudad

en: Select all
tl: Piliin Lahat

en: Select an area to move this widget into:
tl: Pumili ng lugar kung saan gustong ilipat ang widget:

en: Select and Crop
tl: Piliin at i-crop

en: Separate tags with commas
tl: Ibukod ng kuwit ang mga marka

en: September
tl: Setyembre

en: Session expired. Please log in again. You will not move away from this page.
tl: Nag-expire na ang iyong sesyon. Maaring mag-log in muli. Hindi ka maaalis sa pahinang ito.

en: Set featured image
tl: Mag-set ng tampok na larawan

en: Set image
tl: Magtakda ng larawan

en: Shift-click to edit this widget.
tl: Shift-click upang i-edit ang widget na ito.

en: Show
tl: Ipakita

en: Show Artist Name in Tracklist
tl: Ipakita ang Pangalan ng Artist sa tracklist

en: Show Images
tl: Ipakita ang mga larawan

en: Show Link Description
tl: Ipakita ang deskripsiyon ng Link

en: Show Link Image
tl: Ipakita ang Link sa Larawan

en: Show Link Name
tl: Ipakita ang Link ng Pangalan

en: Show Link Rating
tl: Ipakita Link ng Ranggo

en: Show Tracklist
tl: Ipakita ang Tracklist

en: Show Video List
tl: Ipakita ang Listahan ng mga Video

en: Show advanced menu properties
tl: Ipakita ang mga advanced property ng menyu

en: Show hierarchy
tl: Ipakita ang herarkiya

en: Show invisible characters
tl: Ipakita ang mga invisible o hindi nakikita na mga karakter

en: Show more comments
tl: Ipakita ang iba pang puna

en: Show password
tl: Ipakita ang password

en: Show post counts
tl: Ipakita ang bilang ng post

en: Site Domain:
tl: Domain ng Site:

en: Site Language:
tl: Lenggwahe ng site:

en: Site Name:
tl: Pangalan ng Site:

en: Site Title
tl: Pamagat ng site

en: Site Title:
tl: Pamagat ng Site:

en: Site name must be at least 4 characters.
tl: Ang pangalan ng site ay hindi dapat bababa sa apat na karakter.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
tl: Ang pangalan nang site ay maari lamang maglalaman nang maliliit na letra (a-z) at mga numero.

en: Site registration has been disabled.
tl: Ang rehistrasyon ng site ay hindi gumagana.

en: Sites
tl: Mga site

en: Sites you are already a member of:
tl: Ito ang mga Site kung saan ikaw ay miyembro:

en: Size
tl: Sukat

en: Skip Cropping
tl: Laktawan ang pagka-crop

en: Skip to toolbar
tl: Lumaktaw sa toolbar

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
tl: Hinay-hinay lang, hindi naman kailangang tingnan ang email palagi-lagi!

en: Software Name
tl: Pangalan ng Software

en: Software Version
tl: Bersyon ng Software

en: Sorry, comments are closed for this item.
tl: Paumanhin, sarado na para sa lahok na ito ang mga puna.

en: Sorry, deleting the term failed.
tl: Paumanhin, ang pagbubura sa termino ay hindi matagumpay.

en: Sorry, editing the term failed.
tl: Paumanhin, ang pag-edit sa termino ay hindi matagumpay.

en: Sorry, new registrations are not allowed at this time.
tl: Paumanhin, ang mga bagong rehistrasyon ay hindi maaari sa ngayon.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
tl: Paumanhin, ngunit walang tumutugma sa inyong hinahanap.

en: Sorry, no such page.
tl: Paumanhin, walang gayong pahina.

en: Sorry, no such post.
tl: Paumanhin, walang ganoong post.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
tl: Ang isa sa mga tinakdang taxonomy ay hindi suportado ng klase ng post.

en: Sorry, revisions are disabled.
tl: Paumanhin, ang mga rebisyon ay hindi gumagana.

en: Sorry, site names must have letters too!
tl: Paumanhin, ang mga pangalan ng site ay dapat na may letra din!

en: Sorry, that email address is already used!
tl: Paumanhin, gamit na ang email!

en: Sorry, that email address is not allowed!
tl: Paumanhin, hindi pinapayagan ang ganyang email address!

en: Sorry, that file cannot be edited.
tl: Paumanhin, ang file na iyon ay hindi maaaring mabago o ma-edit.

en: Sorry, that site already exists!
tl: Paumanhin, ang site na ito ay may nagmamay-ari na!

en: Sorry, that site is reserved!
tl: Paumanhin, ang site na iyon ay reserbado na!

en: Sorry, that username already exists!
tl: Paumanhin, ang username ay umiiral na!

en: Sorry, that username is not allowed.
tl: Sorry, hindi maaari ang username na iyan.

en: Sorry, the comment could not be edited. Something wrong happened.
tl: Paumanhin, ang komento ay hindi ma-edit o mabago. May pagkakamaling naganap.

en: Sorry, the comment form is closed at this time.
tl: Paumanhin, sa oras na ito sarado na ang form para sa komento.

en: Sorry, the new category failed.
tl: Paumanhin, bigo ang bagong kategoriya.

en: Sorry, the user cannot be updated.
tl: Paumanhin, hindi ma-update ang user.

en: Sorry, usernames must have letters too!
tl: Paumanhin, dapat may letra ang username!

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
tl: Paumanhin, hindi ka maaaring magdagdag ng termino sa isa sa mga taxonomy.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
tl: Hindi maaaring magtalaga ng termino sa isa sa mga nakatakdang taxonomy.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type
tl: Sa klase ng post na ito, hindi maaaring gumawa ng mga post na protektado ng password

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type
tl: Sa klase ng post na ito, hindi maaaring gumawa ng mga pribadong mga post

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
tl: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-edit o magbago ng mga post.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post type.
tl: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-edit o magbago ng uri ng post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
tl: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-edit ng post na ito.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
tl: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-post sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
tl: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-publish ng mga pahina sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type
tl: Sa klase ng post na ito, hindi maaaring maglathala ng mga post

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
tl: Paumanhin, hindi ka pinapayagang maglathala o mag-publish ng mga post sa site na ito.

en: Sorry, you are not allowed to stick this post.
tl: Paumanhin, hindi ka pinapayagang mag-stick ng post na ito.

en: Sorry, you can not edit this post.
tl: Paumanhin, ngunit hindi mo maaaring baguhin ang post na ito.

en: Sorry, you cannot edit pages.
tl: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-edit ng mga pahina.

en: Sorry, you cannot edit posts on this site.
tl: Paumanhin, hindi maaaring mag-edit ng mga post sa site na ito.

en: Sorry, you cannot edit this page.
tl: Paumanhin, ngunit hindi mo maaaring baguhin o i-edit and pahinang ito.

en: Sorry, you cannot edit this post.
tl: Paumanhin, ngunit hindi mo maaaring baguhin o i-edit and post na ito.

en: Sorry, you cannot edit users.
tl: Paumanhin, ngunit hindi mo maaaring baguhin o i-edit ang mga user.

en: Sorry, you cannot edit your profile.
tl: Paumanhin, hindi maaaring i-edit ang iyong profile.

en: Sorry, you cannot publish this post.
tl: Paumanhin, hindi ka maaaring mag-publish ng post na ito.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
tl: Hindi maaaring mag-stick ng pribadong post.

en: Sorry, you do not have access to user data on this site.
tl: Paumanhin, wala kang access sa data ng user sa site na ito.

en: Sorry, you do not have the right to add a category.
tl: Paumanhin, wala kang karapatang magdagdag ng kategoriya.

en: Sorry, you do not have the right to delete a category.
tl: Paumanhin, wala kang karapatang burahin ang kategoriya.

en: Sorry, you do not have the right to delete this page.
tl: Paumanhin, wala kang karapatang burahin ang pahinang ito.

en: Sorry, you do not have the right to delete this post.
tl: Paumanhin, wala kang karapatan na burahin ang post na ito.

en: Sorry, you do not have the right to edit this page.
tl: Paumanhin, wala kang karapatan para baguhin o i-edit ang pahinang ito.

en: Sorry, you do not have the right to edit this post.
tl: Patawad, wala kang karapatan para baguhin ang post na ito.

en: Sorry, you do not have the right to publish this page.
tl: Paumanhin, wala kang karapatang ilathala itong pahina.

en: Sorry, you do not have the right to publish this post.
tl: Paumanhin, wala kang karapatang i-publish ang post na ito.

en: Sorry, you have used your space allocation.
tl: Sorry, nagamit mo na ang espasyong nakalaan para sayo.

en: Sorry, you may not use that site name.
tl: Paumanhin, hindi maaaring gamitin ang pangalan ng site.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
tl: Paumanhin, dapat mong magawang i-edit ang mga post sa site na ito upang makita ang mga kategorya.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
tl: Paumanhin, dapat mong magawang i-edit ang mga post sa site na ito upang makita ang mga tag.

en: Sorry, you must be logged in to post a comment.
tl: Paumanhin, magpatala muna para makapag-iwan ng puna.

en: Sorry, your entry could not be edited. Something wrong happened.
tl: Paumanhin, hindi mababago ang iyong entry. May pagkakamaling naganap.

en: Sorry, your entry could not be posted. Something wrong happened.
tl: Paumanhin, hindi maipapaskil ang lahok mo. May masamang naganap.

en: Sorry, your term could not be created. Something wrong happened.
tl: Paumanhin, ang iyong termino ay hindi magawa. May pagkakamaling naganap.

en: Sort by:
tl: Isalansan batay sa:

en: Source
tl: Source / Pinagmulan

en: Spam it: %s
tl: I-spam: %s

en: Special character
tl: Espesyal na karakter

en: Split table cell
tl: Hatiin ang table cell

en: Static Front Page
tl: Static na Pangunahing Pahina

en: Still waiting for your email?
tl: Nag-iintay pa rin ba sa iyong email?

en: Strength indicator
tl: Tiga-indika ng lakas

en: Strikethrough
tl: Guhitan ang salita

en: Style
tl: Estilo

en: Stylesheet is missing.
tl: Nawawala ang Stylesheet.

en: Stylesheet is not readable.
tl: Hindi mabasa ang Stylesheet.

en: Submit
tl: Ipasa

en: Submit Comment
tl: Magbigay ng Puna

en: Submitted on:
tl: Isinumite noong:

en: Subscript
tl: Sub-iskrip

en: Suggested embed #%d
tl: Nirerekomendang embed #%d

en: Suggested image #%d
tl: Nirerekomendang imahe #%d

en: Suggested image dimensions:
tl: Rekomendadong Mga Dimensyon ng Imahe:

en: Sun
tl: Lin

en: Sunday
tl: Linggo

[ctx: Sunday initial]
en: S
tl: L

en: Superscript
tl: Super-iskrip

en: Table cell properties
tl: Mga katangian ng Table cell

en: Table properties
tl: Mga katangian ng Table

en: Table row properties
tl: Mga katangian ng ng hanay ng Table

en: Tags
tl: Mga kataga

en: Tags:
tl: Mga kataga

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
tl: Ang mga pangalan ng Taxonomy ay dapat mula 1 hanggang 32 na karakter ang haba.

en: Template is missing.
tl: Nawawala ang template

en: Text
tl: Teksto / Text

en: Text color
tl: Kulay ng teks/text

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
tl: Nagamit na ang sulatronikong adres na iyan. Tingnan ang iyong kahon (inbox) para sa tagapagpaganang sulatroniko. Magiging handa iyon sa ilang araw kapag wala kang ginawa.

en: That name is not allowed.
tl: Ang pangalang iyon ay hindi maaari.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
tl: Ang site na iyon ay kasalukuyang reserbado, ngunit maaaring maging available sa mga susunod na araw.

en: That user does not exist.
tl: Hindi umiiral ang may-gamit na iyan.

en: That username is already activated.
tl: Napagana na ang bansag na iyan.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
tl: Ang iyong username na pinili ay nakareserba, ngunit maaaring magamit muli sa ilang araw.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
tl: Ang "%s" na tema ay hindi balidong parent theme (parent na tema)

en: The %1$s option is deprecated for the family of %2$s functions. Use the %3$s function instead.
tl: Ang %1$s na opsiyon ay hindi na gumagana para sa grupo ng mga %2$s na mga function. Sa halip, gamitin ang %3$s na function.

en: The %1$s option is deprecated for the family of %2$s functions. Use the %3$s option instead.
tl: Ang %1$s na opsiyon ay hindi na gumagana para sa grupo ng mga %2$s na mga function. Sa halip, gamitin ang %3$s na function.

en: The %s directory of the develop repository must be used for RTL.
tl: Ang %s directory ng develop repository ay dapat gamitin para sa RTL.

en: The GD image library is not installed.
tl: Ang GD na librerya ng mga larawan ay hindi naka-install.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
tl: Ang SSL certificate para sa host ay hindi makumpirma.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least 512px wide and tall.
tl: Ang Site Icon ay ginagamit bilang browser at app icon para sa iyong site. Ang mga icon ay dapat na parisukat, at 512px sa lapad at taas.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
tl: Ang address ng site na iyong inilagay ay mukhang hindi balidong URL. Mag-enter mula ng balidong URL.

en: The URL to the admin area
tl: URL sa admin area

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
tl: Ang WordPress adres na iyong inilagay ay mistulang hindi balidong URL. Mangyaring maglagay ng balidong URL.

en: The called constructor method for %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
tl: Ang called constructor method para sa %1$s ay <strong>hindi na ginagamit</strong> simula nuong bersyon na %2$s! Sa halip, gamitin ang %3$s .

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
tl: Ang mga binago mo ay mawawala kapag umalis ka sa pahinang ito.

en: The constant <code>VHOST</code> <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant <code>SUBDOMAIN_INSTALL</code> in wp-config.php to enable a subdomain configuration. Use is_subdomain_install() to check whether a subdomain configuration is enabled.
tl: Ang constant na <code>VHOST</code> <strong>ay tinanggihan</strong>. Gamitin ang boolean constant <code>SUBDOMAIN_INSTALL</code> sa wp-config.php upang paganahin ang konpigurasyon ng subdomain. Gamitin ang is_subdomain_install() upang masigurado kung ang konpigurasyon ng subdomain ay gumagana.

en: The description will be displayed in the menu if the current theme supports it.
tl: Ang deskripsiyon ay maipapakita sa menyu kung ang kasalukyang tema ay sinusuportahan ito.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
tl: Ang email address na inilagay ay mistulang hindi balidong email address. Mangyaring maglagay ng balidong email address.

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
tl: Ang sumusunod na formatting shortcuts ay mapapalitan kung pipindutin anfg Enter. Pindutin ang Escape o ang Undo button upang i-undo.

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
tl: Ang mga numerong ito ay hindi nagsasaad ng balidong petsa: buwan %1$s, araw %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
tl: Ang mga sumusunod na numero ay hindi naglalarawan ng balidong petsa: taon %1$s, buwan %2$s, araw %3$s.

en: The given object ID is not that of a menu item.
tl: Ang ibinigay na object ID ay hindi iyong sa menyu aytem.

en: The login page will open in a new window. After logging in you can close it and return to this page.
tl: Ang pahina para sa pag-log in ay magbubukas sa panibagong pahina. Matapos mag-log in, maaari mo itong isara at bumalik sa pahinang ito.

en: The menu ID should not be empty.
tl: Ang menu ID ay hindi dapat na blanko.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
tl: Ang pangalan ng menyu %s ay tunggali sa ibang pangalan ng menyu. Pumili nang iba.

en: The page template is invalid.
tl: Hindi pwede ang page template

en: The parent theme is missing. Please install the "%s" parent theme.
tl: Ang parent theme ay nawawala. Mangyaring mag-install ng "%s" na parent theme.

en: The passwords do not match.
tl: Ang mga password ay hindi tugma.

en: The pingback has already been registered.
tl: Nairehistro na ang pasa.

en: The post cannot be deleted.
tl: Ang post ay hindi maaaring burahin.

en: The post type may not be changed.
tl: Ang klase ng post ay hindi maaaring baguhin.

en: The post type specified is not valid
tl: And klase ng post na tinukot ay hindi balido.

en: The query argument of %s must have a placeholder.
tl: Ang argumento sa query ng %s ay kailangang magkaroon ng placeholder.

en: The requested theme does not exist.
tl: Ang hiniling na tema ay hindi umiiral.

en: The requested user does not exist.
tl: Ang hinihiling na user ay hindi umiiral.

en: The role specified is not valid
tl: Ang tungkulin na tinukoy ay hindi balido.

en: The search results will be updated as you type.
tl: Ang mga resulta ng paghahanap ay maa-update habang ika'y nagta-type.

en: The site %s is yours.
tl: Ang site na %s ay sa iyo.

en: The site is already active.
tl: Ang site ay aktibo na.

en: The site you have requested is not installed properly. Please contact the system administrator.
tl: Ang site na iyong ni-request ay hindi na-install ng maayos. Mangyaring makipag-ugnayan sa administrador ng sistem.

en: The site you were looking for, %s, does not exist.
tl: Ang site na iyong hinahanap, %s, ay hindi umiiral

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term
tl: Ang slug na &#8220;%s&#8221; ay ginagamit ng ibang termino

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
tl: Ang pinagmulan ng URL at ang target URL ay hindi maaaring parehong pumunta sa parehong mapagkukunan.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
tl: Ang pinagmulan ng URL ay hindi naglalaman ng link sa mga target na URL, at sa gayon ay hindi maaaring gamitin bilang isang pinagmulan.

en: The source URL does not exist.
tl: Hindi umiiral ang tinukoy na target na URL.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either doesn&#8217;t exist, or it is not a pingback-enabled resource.
tl: Ang tinukoy na target na URL ay hindi maaaring gamitin bilang isang target. Ito ay maaring wala na, o ito ay hindi pingback-enable na mapagkukunan.

en: The specified target URL does not exist.
tl: Hindi umiiral ang tinukoy na target na URL.

en: The term name cannot be empty.
tl: Ang pangalan na termino ay hindi maaaring blanko.

en: The theme directory "%s" does not exist.
tl: And direktorya ng tema "%s" ay hindi umiiral.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
tl: Ang timezone na iyong inilagay ay hindi wasto. Mangyaring pumili ng wastong timezone.

en: The user is already active.
tl: Ang user ay aktibo na.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
tl: And web browser sa iyong aparato ay hindi maaaring magamit upang mag-upload ng files. Sa halip, gamitin ang <a href="%s">native app para sa iyong aparato</a> .

en: Theme Details
tl: Mga Detalye ng Tema

en: Theme support for %1$s should be registered before the %2$s hook.
tl: Ang suporta sa tema para sa %1$s ay dapat i-rehistro bago sa %2$s hook.

en: Themes
tl: Mga Tema

en: There are no HTTP transports available which can complete the requested request.
tl: Walang mga HTTP transports ang available na makakapag-kumpleto ng hinihiling na request.

en: There are no associated subtitles.
tl: Walang kaugnay na mga subtitle.

en: There are no options for this widget.
tl: Walang mapagpipilian sa widget na ito.

en: There doesn&#8217;t seem to be any new mail.
tl: Walang bagong mail.

en: There doesn't seem to be a %s file. I need this before we can get started.
tl: Parang wala namang ganitong %s uri ng file. Kailangan ko ito bago tayo makapagsimula.

en: There has been an error cropping your image.
tl: Nagkaroon ng problema sa pagka-crop ng iyong imahe.

en: There is a revision of this post that is more recent.
tl: Mayroong rebisyon sa post na ito na mas bago.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
tl: Walang halaw dahil ito protektadong paskil ito.

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
tl: May mali sa kumpigurasyon. Kontakin ang tagapangasiwa ng server.

en: There was a problem, please correct the form below and try again.
tl: Nagkaroon ng problema, maaring ayusin ang form sa ibaba at subukang muli.

en: This action has been disabled by the administrator.
tl: Ang aksiyon na ito ay hindi na pinapagana ng administrador.

en: This argument has changed to an array to match the behavior of the other cron functions.
tl: Ang argumentong ito ay napalitan na sa array upang tumugma sa ugali ng ibang cron function.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
tl: Ang nilalamang ito ay protektado ng password. Upang tingnan ito, mangyaring ilagay ang iyong password sa ibaba:

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
tl: Itong feature ay nangangailangan ng inline frames. Maaring hindi mo pinagana ang iframe o hindi suportado ng iyong browser.

en: This file is empty. Please try another.
tl: Walang laman ang file. Pumili nalang ng iba.

en: This file is not an image. Please try another.
tl: Ang file na ito ay hindi imahe o larawan. Mangyaring sumubok ng panibago.

en: This file is too big. Files must be less than %d KB in size.
tl: Malaki ang file na ito. Ang mga file ay dapat mas mababa sa laki na %d KB.

en: This file no longer needs to be included.
tl: Ang file na ito ay hindi na kinakailangang isama.

en: This file type is not allowed. Please try another.
tl: Hindi pinapayagan ang file na ito. Mangyaring sumubok ng iba.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
tl: Ito ay mas malaki sa maksimong size. Mangyaring sumubok ng iba.

en: This is the short link.
tl: Ito ang short link o maikling link.

en: This page validates as XHTML 1.0 Transitional
tl: Nagpapatunay ang pahinang ito bilang XHTML 1.0 Transitional

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
tl: Ang panel na ito ay ginagamit para sa pamamahala ng navigation menu para sa content na iyong na-publish sa iyong site. Maaaring gumawa ng mga menu, magdagdag ng mga item para sa umiiral na content tulad ng mga pahina, post, kategorya, tag, format o custom links.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
tl: Ang post na ito ay protektado ng password. Mangyaring ilagay ang password upang tingnan ang mga komento.

en: This site has been archived or suspended.
tl: Ang site na ito ay nasa "archive" na, o kaya ay suspendido na.

en: This site is no longer available.
tl: Ang site na ito ay hindi na available.

en: This taxonomy is not hierarchical so you can't set a parent.
tl: Ang taxonomy na ito ay hindi "hierarchical" (herarkiya), kaya hindi makakapag-set ng "parent".

en: This taxonomy is not hierarchical.
tl: Ang taxonomy na ito ay hindi  walang herarkiya.

en: Thu
tl: Huw

en: Thumbnail Height
tl: Taas ng Thumbnail

en: Thumbnail Width
tl: Lapad ng Thumbnail

en: Thursday
tl: Huwebes

[ctx: Thursday initial]
en: T
tl: H

en: Tile Horizontally
tl: Pahalang na Tile

en: Tile Vertically
tl: Patayo na Tile

en: Time Format
tl: Ayos ng Oras

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
tl: Mga Harang

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
tl: Mga Format

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
tl: Mga Heading

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
tl: I-insert ang template

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
tl: Mga Template

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
tl: Baguhin

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
tl: Isingit

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
tl: Mga Gamit

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
tl: Tignan

en: Title
tl: Pamagat

en: Title:
tl: Titolo:

en: To activate your blog, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %s
tl: Upang gawing aktibo ang blog, pindutin ang link na ito: 
    
    %s 
    
    Matapos gawing aktibo, makakatanggap ka ng *panibagong email* sa iyong login. 
    
    Matapos gawing aktibo, maaari nang bisitahin ang iyong site dito: 
    
    %s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
tl: Upang gawing aktibo ang iyong user, pindutin ang link na ito:
    
    %s
    
    Matapos gawing aktibo, makakatanggap ka ng *panibagong email* sa iyong pag-login.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
tl: Upang ilipat ang "pokus" sa ibang button, gamitin ang Tab o mga arrow key. Upang ibalik and pokus sa editor, pindutin ang "escape" o kaya ay gumamit sa isa sa mga button.

en: To reset your password, visit the following address:
tl: Upang i-reset ang iyong password, tingnan ang sumusunod na address:

en: To set your password, visit the following address:
tl: Upang i-set ang iyong password, bisitahin ang sumusunod na address:

en: Toggle Editor Text Direction
tl: Lumipat ng Direksiyong ng Teksto ng Editor

en: Too many redirects.
tl: Napakaraming redirects.

en: Top
tl: Taas

en: Trackback excerpt:
tl: Halaw ng trackback:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
tl: Mga Track (subtitles, mga kapsyon, mga deskripsyon, chapters, o metadata)

en: Translation Updates
tl: Mga update o pagbabago sa Translasyon

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Basura <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Basura <span class="count">(%s)</span>

en: Trash Selected
tl: Ang Pagtanggal ay Napili

en: Trash it: %s
tl: Ibasura

en: Trash widget by moving it to the inactive widgets sidebar.
tl: Tanggalin ang widget sa pamamagitan ng paglipat nito sa widget sidebar na hindi aktibo.

en: Tue
tl: Mar

en: Tuesday
tl: Martes

en: Turn off Fullscreen
tl: I-off ang Fullscreen

en: Twice Daily
tl: Dalawang Ulit Bawat Araw

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
tl: Hindi makalikha ng direktoryong %s. Ang parent directory ba ay masusulatan ng server?

en: Unapproved
tl: Di-pinahintulutan

en: Unattached
tl: Walang attachment

en: Uncategorized
tl: Walang Uri

en: Under %s
tl: Nasa %s

en: Underline
tl: Salungguhitan

en: Unknown Feed
tl: Hindi malamang feed

en: Unmute
tl: I-unmute

en: Untitled
tl: Walang Pamagat

en: Untrash
tl: Huwag Tanggalin

en: Untrash Selected
tl: Huwag Tanggalin ay Napili

en: Update
tl: I-update

en: Update Category
tl: I-update ang Kategoriya

en: Update Link Category
tl: I-update ang Kategoriya ng Link

en: Update Tag
tl: I-update ang Tag

en: Update audio playlist
tl: I-update ang audio playlist

en: Update canceled.
tl: Na-kansela ang pag-update.

en: Update completed successfully.
tl: Matagumpay na nakumpleto na ang update.

en: Update gallery
tl: I-update ang gallery

en: Update video playlist
tl: I-update bidyo playlist

en: Updated!
tl: Na-update na!

en: Updating %s...
tl: Nag-a-update %s...

en: Updating...
tl: Nag-a-update...

en: Updating... please wait.
tl: Nag-uupdate... mangyaring maghintay.

en: Upload Files
tl: Mag-upload ng Mga File

en: Upload Images
tl: Mag-upload ng Imahe

en: Upload Limit Exceeded
tl: Lumagpas sa Upload Limit

en: Upload failed.
tl: Bigo sa pag-upload.

en: Upload stopped.
tl: Itinigil ang pag-upload.

en: Uploaded By
tl: In-upload ni:

en: Uploaded To
tl: In-upload sa:

en: Uploaded on:
tl: In-upload sa:

en: Uploaded to this page
tl: In-upload sa pahinang ito

en: Uploaded to this post
tl: In-upload sa post na ito

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
tl: o kaya

en: Uploading
tl: Nag-u-upload

en: Usage of user levels by plugins and themes is deprecated. Use roles and capabilities instead.
tl: Ang paggamit ng user level sa pamamagitan ng plugins at themes ay tinanggihan. Sa halip, gumamit ng roles at mga kapabilidad (capabilities).

en: Use %s instead.
tl: Sa halip, gamitin ang %s.

en: Use as featured image
tl: Ginamit bilang tampok na larawan

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
tl: Gumamit ng "comma" o "talata", imbis na %s upang ihiwalay ang mga terminong hindi kasama.

en: User has blocked requests through HTTP.
tl: Ang user na ito ay hindi tumatanggap ng request mula sa HTTP.

en: User registration has been disabled.
tl: Ang rehistrasyon ng user ay hindi na gumagana.

en: User registration is currently not allowed.
tl: Kasalukuyang hindi pinapayagan ang pagpapatala.

en: Username may not be longer than 60 characters.
tl: Ang Username ay hindi maaaring higit sa 60 na karakter.

en: Username must be at least 4 characters.
tl: Hindi dapat bababa sa apat na karakter o letra ang username

en: Username: %s
tl: Bansag: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
tl: Ang username ay maari lamang maglalaman nang malilit na letra(a-z) at mga numero.

en: Users
tl: Mga User

en: Valid <abbr title="eXtensible HyperText Markup Language">XHTML</abbr>
tl: Balidong <abbr title="eXtensible HyperText Markup Language">XHTML</abbr>

en: Vertical space
tl: Espasyong pataas

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
tl[0]: Bidyo <span class="count">(%s)</span>
tl[1]: Mga Bidyo <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
tl: Mga Detalye ng Video

en: View Attachment Page
tl: Tingnan ang attachment page o pahina

en: View Category
tl: Tingnan ang Kategoriya:

en: View Page
tl: Tignan ang Pahina

en: View Post
tl: Tignan ang post

en: View Tag
tl: Tingnan ang Tag

en: View attachment page
tl: Tingnan ang attachment page

en: Visit %s&#8217;s website
tl: Bisitahin %s&#8217;s website

en: Visit Site
tl: Tignan ang site

en: Visual
tl: Biswal

en: Visual aids
tl: Biswal

en: Wait a little longer. Sometimes delivery of email can be delayed by processes outside of our control.
tl: Mangyaring maghintay. Kung minsan ang pagpapadala ng email ay detendido mula sa mga proseso na labas sa aming kontrol.

en: We cannot find a title on that page.
tl: Hindi namin mahanap ang pamagat sa pahina na iyan.

en: We send your registration email to this address. (Double-check your email address before continuing.)
tl: Ipapadala namin ang iyong rehistrasyon na email sa adres na ito. (Mangyaring i-check ang iyong email bago magpatuloy.)

en: Wed
tl: Miy

en: Wednesday
tl: Miyerkules

[ctx: Wednesday initial]
en: W
tl: M

en: Welcome back, %s. By filling out the form below, you can <strong>add another site to your account</strong>. There is no limit to the number of sites you can have, so create to your heart&#8217;s content, but write responsibly!
tl: Maligayang pagbabalik, %s. Sa pamamagitan ng pagpuno sa dokumento sa ibaba, maaari kang <strong>magdagdag ng iba pang site sa iyong account</strong>. Walang limitasyon sa bilang ng mga site na maaari kang magkaroon, kaya lumikha sa nilalaman ng iyong puso, ngunit magsulat nang responsable!

en: What do I do now?
tl: Anong gagawin ko ngayon?

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
tl: Habang nasa reorder mode, ang mga adisyonal na control upang isaayos ang menu item ay available sa item list sa itaas.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
tl: Kung maguumpisa ng bagong talata gamit ang isa sa mga formatting shortcuts kasunod ng space, ang format ay awtomatikong ma-aapply. Pindutin ang Backspace o Escape upang ibalik sa dating anyo.

en: While you can crop images to your liking after clicking <strong>Add new image</strong>, your theme recommends a header height of <strong>%s</strong> pixels.
tl: Habang maaari mong i-crop ang mga imahe pagkatapos pindutin <strong>Add new image</strong>, inirerekomenda ng iyong tema ang taas ng header na  <strong>%s</strong> pixels.

en: While you can crop images to your liking after clicking <strong>Add new image</strong>, your theme recommends a header size of <strong>%s &times; %s</strong> pixels.
tl: Habang maaari mong i-crop ang mga imahe pagkatapos pindutin <strong>Add new image</strong>, inirerekomenda ng iyong tema ang laki ng header na  <strong>%s &times; %s</strong> pixels.

en: While you can crop images to your liking after clicking <strong>Add new image</strong>, your theme recommends a header width of <strong>%s</strong> pixels.
tl: Habang maaari mong i-crop ang mga imahe pagkatapos pindutin <strong>Magdagdag ng bagong larawan</strong>, inirerekomenda ng iyong tema ang lapad laki ng header na  <strong>%s</strong> pixels.

en: Whoops, the provided date is invalid.
tl: And petsang isinaas ay hindi balido.

en: Widget moved down
tl: Widget: Lumipat sa ibaba

en: Widget moved up
tl: Widget: Lumipat sa itaas

en: Widgets
tl: Mga Widget

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
tl: Ang mga widget ay malayang seksyon ng nilalaman na maaaring ilagay sa mga lugar na "widgetized"  na galing sa iyong tema (karaniwang tinatawag na "sidebars").

en: Width
tl: Lapad

en: WordPress &rsaquo; Error
tl: WordPress &rsaquo; Error / Pagkakamali

en: WordPress &rsaquo; Success
tl: WordPress &rsaquo; Tagumpay

en: WordPress Failure Notice
tl: Paunawa ng WordPress sa Pagkabigo

en: WordPress database error %1$s for query %2$s
tl: WordPress database error %1$s para sa query %2$s

en: WordPress database error %1$s for query %2$s made by %3$s
tl: WordPress database error %1$s para sa query %2$s ay dahilan sa %3$s

en: Words: %s
tl: Mga salita: %s

en: XHTML Friends Network
tl: XHTML Network ng mga Kaibigan

en: XML Error: %1$s at line %2$s
tl: XML Error: %1$s sa linya %2$s

en: XML-RPC services are disabled on this site.
tl: Ang mga serbisyo na XML-RPC ay hindi aktibo sa site na ito.

en: Year
tl: Taon

en: Year: %s
tl: Taon: %s

en: Yes
tl: Oo

en: You appear to have already installed WordPress. To reinstall please clear your old database tables first.
tl: Ang WordPress ay mistulang naka-install (nakalagay) na. Upang tanggalin ang pagkaka-install (pagkakalagay), dapat munang burahin ang iyong mga lumang database table.

en: You are about to permanently delete these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl: Permanenteng matatanggal ang mga item na ito. 
     Pindutin ang 'Cancel' para i-kansela, 'OK' para tanggalin.

en: You are about to permanently delete this item.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl: Permanenteng matatanggal ang aytem na ito. 
     Pindutin ang 'Cancel' para i-kansela, 'OK' para burahin.

en: You are about to permanently delete this menu. 
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl: Permanenteng matatanggal ang mga item na ito. 
     Pindutin ang 'Cancel' para i-kansela, 'OK' para burahin.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
tl: Ang mga napiling bagay ay matatanggal.
    'Kanselahin' para ihinto, 'OK' para tanggalin.

en: You are attempting to log out of %s
tl: Sumusubok kang umalis o mag log-out sa %s

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
tl: Ikaw ay kasalukuyang tumitingin sa archive para sa %s na kategorya.

en: You are customizing %s
tl: Kinu-customize mo ang %s

en: You are logged in already. No need to register again!
tl: Naka-login ka na. Hindi na kailangang mag-rehistrong muli.

en: You are not allowed access to details about this site.
tl: Hindi ka pinapayagang i-access o tingnan ang mga detalye tungkol sa site na ito.

en: You are not allowed to assign terms in this taxonomy.
tl: Hindi maaaring magtalaga ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: You are not allowed to change the page author as this user.
tl: Bilang user, hindi ka pinapayagang baguhin ang may-akda ng pahina.

en: You are not allowed to change the post author as this user.
tl: Bilang user na ito, hindi ka pinapayagang baguhin ang may-akda ng post.

en: You are not allowed to create pages as this user.
tl:  Bilang user, hindi maaaring gumawa ng mga pahina.

en: You are not allowed to create posts as this user.
tl: Bilang user, hindi ka pinapayagang lumihka ng mga post.

en: You are not allowed to create terms in this taxonomy.
tl: Hindi ka pinapayagang lumikha ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: You are not allowed to delete terms in this taxonomy.
tl: Hindi ka pinapayagang magbura ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: You are not allowed to edit terms in this taxonomy.
tl: Hindi ka pinapayagang mag-edit ng mga termino sa taxonomy na ito.

en: You are not allowed to moderate or edit this comment.
tl: Hindi mo maaaring baguhin ang komentong ito.

en: You are not allowed to update options.
tl: Hindi ka pinapayagang mag-update ng mga opsiyon.

en: You are now logged out.
tl: Nakalisan ka na.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
tl: Dahan-dahan sa pag-post ng komento.

en: You can also place menus in widget areas with the Custom Menu widget.
tl: Maaari mo ring ilagay ang mga menu sa widget area sa Custom Menu widget.

en: You can see all comments on this post here:
tl: Dito makikita ang lahat ng komento sa post:

en: You can see all pingbacks on this post here:
tl: Dito makikita ang lahat ng "pingbacks" sa post:

en: You can see all trackbacks on this post here:
tl: Dito makikita ang lahat ng "trackbacks" sa post:

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
tl: Hindi mo magagamit ang sulatronikong adres na iyan para magpalista. Nagkakaroon kami ng problema doon sa humaharang sa ilan sa aming sulatroniko. Gumamit ng ibang tagapagbigay ng sulatroniko.

en: You do not have permission to do that.
tl: Wala kang pahintulot na gawin iyan.

en: You do not have permission to preview drafts.
tl: Walang kang pahintulot na makita ang mga draft

en: You do not have permission to upload files.
tl: Wala kang pahintulot na mag-upload ng mga files.

en: You don't have permission to do this.
tl: Wala kang permiso para gawin ito.

en: You have attempted to queue too many files.
tl: Sinubok mong ikahon ang napakaraming papeles.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%s">homepage</a> or <a href="%s">log in</a> using your username and password.
tl: Nadagdag na ikaw sa site na ito. Mangyaring bisitahin ang <a href="%s">homepage</a> o kaya <a href="%s">mag-log in</a> gamit ang iyong username at password.

en: You have logged in successfully.
tl: Matagumpay kang nakapagpatala.

en: You may only upload 1 file.
tl: Maari ka lamang mag-upload ng isang file.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
tl: Dapat ay <a href="%s">nakatala ka</a> para makapagpaskil ng puna.

en: You must be registered to comment
tl: Kailangan kang rehistrado upang makapag-komento.

en: You must first <a href="%s">log in</a>, and then you can create a new site.
tl: Kailangan munang <a href="%s">mag-log in</a>, bago makagawa ng bagong site.

en: You need to pass an array of types.
tl: Kailangan magpasa ng mga klase ng array.

en: You should specify a nonce action to be verified by using the first parameter.
tl: Dapat mong tukuyin ang "nonce na aksyon" upang ma-verify o ma-kumpirma sa pamamagitan ng paggamit ng naunang parameter.

en: Your Comment
tl: Ang iyong Komento

en: Your PHP installation appears to be missing the MySQL extension which is required by WordPress.
tl: Ang iyong instalasyon ng PHP ay mistulang nawawala ang MySQL ekstensiyon, na kung saan ay kinakailangan ng WordPress.

en: Your account has been activated. You may now <a href="%1$s">log in</a> to the site using your chosen username of &#8220;%2$s&#8221;. Please check your email inbox at %3$s for your password and login instructions. If you do not receive an email, please check your junk or spam folder. If you still do not receive an email within an hour, you can <a href="%4$s">reset your password</a>.
tl: Ang iyong account ay aktibo na. Maaari nang <a href="%1$s">,mag-log in</a> in sa iyong site gamit ang iyong username na &#8220;%2$s&#8221;.  Maaring tingnan ang iyong email inbox sa %3$s para sa iyong password at mga instruksiyon upang makapag-log in. Kung hindi mo natanggap ang email na ito, tingnan ang iyong "junk" o "spam folder". Kung hindi mo pa rin natanggap ang email na ito sa loob ng isang oras, maaaring <a href="%4$s">i-reset your password</a>.

en: Your account is now activated. <a href="%1$s">Log in</a> or go back to the <a href="%2$s">homepage</a>.
tl: Ang iyong account ay aktibo na. <a href="%1$s">Mag-log in</a> o kaya ay bumalik sa <a href="%2$s">homepage</a>.

en: Your account is now activated. <a href="%1$s">View your site</a> or <a href="%2$s">Log in</a>
tl: Ang iyong account ay aktibo na. <a href="%1$s">Tingnan ang iyong site</a> o <a href="%2$s">mag-Log in</a>

en: Your account is now active!
tl: Aktibo na ang iyong account!

en: Your address will be %s.
tl: Ang iyong address ay magiging %s.

en: Your blogroll
tl: Ang iyong blogroll

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
tl: Ang iyong browser ay hindi maaaring magkaroon ng direktang access sa clipboard. Sa halip, gumamit ng keyboard shortcut sa edit menu ng iyong browser.

en: Your comment is awaiting moderation.
tl: Tinitignan ang iyong puna.

en: Your email address will not be published.
tl: Ang iyong email address ay hindi ipa-publish.

en: Your latest posts
tl: Ang iyong mga kamakailan na post

en: Your new password has not been saved.
tl: Ang iyong bagong password ay hindi pa nase-save.

en: Your password has been reset.
tl: Ang iyong password ay nai-reset na.

en: Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
tl: Ang iyong password reset link ay mistulang hindi balido. Mangyaring humingi ng bagong link sa ibaba.

en: Your password reset link has expired. Please request a new link below.
tl: Ang iyong password reset link ay na-expire na. Mangyaring magrequest ng bagong link sa ibaba.

en: Your server is running PHP version %1$s but WordPress %2$s requires at least %3$s.
tl: Ang iyong server ay gumagana sa version %1$s ng PHP. Ngunit ang WordPress %2$s ay nangangailangan ng kahit %3$s.

en: Your session has expired. You can log in again from this page or go to the login page.
tl: Lumipas na ang iyong sesyon. Maaring mag-log in sa pahinang ito o pumunta sa login page.

en: Your site at <a href="%1$s">%2$s</a> is active. You may now log in to your site using your chosen username of &#8220;%3$s&#8221;. Please check your email inbox at %4$s for your password and login instructions. If you do not receive an email, please check your junk or spam folder. If you still do not receive an email within an hour, you can <a href="%5$s">reset your password</a>.
tl: Ang iyong site sa <a href="%1$s">%2$s</a> ay aktibo na. Maaari nang mag-log in sa iyong site gamit ang iyong username na &#8220;%3$s&#8221;. Maaring tingnan ang iyong email inbox sa %4$s para sa iyong password at mga instruksiyon upang makapag-log in. Kung hindi mo natanggap ang email na ito, tingnan ang iyong "junk" o "spam folder". Kung hindi mo pa rin natanggap ang email na ito sa loob ng isang oras, maaaring <a href="%5$s">i-reset ang iyong password</a>.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
tl: Ang iyong mga pinakabagong mga post sa iyong site.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
tl: Ang mga pinakahuling mga komento sa iyong site.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
tl[0]: Ang iyong tema ay sumusuporta sa %s na menyu. Pumili kung anong menyu ang ipapakita sa bawat lokasyon.
tl[1]: Ang iyong tema ay sumusuporta sa %s na mga menyu. Pumili kung anong menyu ang ipapakita sa bawat lokasyon.

en: Your theme supports a static front page.
tl: Ang iyong tema ay sumusuporta sa "static front page".

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
tl: Ang iyong tema ay sumusuporta sa isang menyu. Pumili kung anong menyu ang nais mong gamitin.

en: [%1$s] Activate %2$s
tl: [%1$s] I-activate o gawing Aktibo %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
tl: [%1$s] Puna: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
tl: [%1$s] Pakisala: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
tl: [%1$s] Bakas-pabalik: "%2$s"

en: [%s] New User Registration
tl: [%s] Pagpaparehistro ng Bagong May-gamit

en: [%s] Notice of Email Change
tl: [%s] Notipikasyon sa Pagbabago ng Email

en: [%s] Notice of Password Change
tl: [%s] Notipikasyon sa Pagbabago ng Password

en: [%s] Password Lost/Changed
tl: [%s] Hudyat na Nawala/Nagbago

en: [%s] Password Reset
tl: [%s] Binago ang Hudyat

en: [%s] Your username and password info
tl: [%s] Ang iyong username at impormasyon ng password

[ctx: add new media]
en: Add New
tl: Magdagdag ng Bago

[ctx: add new on admin bar]
en: Page
tl: Pahina

[ctx: adjective]
en: Approved
tl: I-apruba

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
tl: Bago

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
tl: Asul

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
tl: Kape

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
tl: Ektoplasmo

[ctx: admin color scheme]
en: Light
tl: Maliwanag

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
tl: Madilim

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
tl: Karagatan

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
tl: Pagsikat ng araw

en: am
tl: umaga

en: by %1$s &#8212; %2$s @ <a href="#comment-%3$s">%4$s</a>
tl: ni %1$s &#8212; %2$s @ <a href="#comment-%3$s">%4$s</a>

en: close tags
tl: isara ang mga kataga

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
tl: Nakaraang in-upload

[ctx: custom headers]
en: Suggested
tl: Rekomendado

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
tl: Tanggalin

[ctx: editor button]
en: Left to right
tl: Kaliwa papuntang kanan

[ctx: editor button]
en: Right to left
tl: Kanan papuntang kaliwa

[ctx: editor button]
en: Show blocks
tl: Ipakita ang mga blocks

[ctx: find/replace]
en: Find
tl: Hanapin

[ctx: find/replace]
en: Next
tl: Susunod

[ctx: find/replace]
en: Prev
tl: &lt; Nakaraan

[ctx: find/replace]
en: Replace
tl: Palitan

[ctx: find/replace]
en: Replace all
tl: Palitan lahat

[ctx: find/replace]
en: Replace with
tl: Palitan ng

[ctx: find/replace]
en: Whole words
tl: Lahat ng mga salita

[ctx: genitive]
en: April
tl: Abril

[ctx: genitive]
en: August
tl: Agosto

[ctx: genitive]
en: December
tl: Disyembre

[ctx: genitive]
en: February
tl: Pebrero

[ctx: genitive]
en: January
tl: Enero

[ctx: genitive]
en: July
tl: Hulyo

[ctx: genitive]
en: June
tl: Hunyo

[ctx: genitive]
en: March
tl: Marso

[ctx: genitive]
en: May
tl: Mayo

[ctx: genitive]
en: November
tl: Nobyembre

[ctx: genitive]
en: October
tl: Oktobre

[ctx: genitive]
en: September
tl: Setyembre

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
tl: H na Paghahanay

[ctx: label]
en: Search for:
tl: Hanapin ang:

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
tl: Pasadya...

[ctx: links widget]
en: All Links
tl: Lahat ng Mga Link

[ctx: list style]
en: Circle
tl: Bilog

[ctx: list style]
en: Disc
tl: Disk

[ctx: list style]
en: Square
tl: Parisukat

[ctx: media]
en: Remove video track
tl: Tanggalin ang video track

[ctx: meta widget link text]
en: WordPress.org
tl: WordPress Tagalog

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
tl: (walang pangalan)

en: moved to the trash.
tl: inilpat sa basurahan.

en: new WordPress Loop
tl: bagong WordPress Loop

[ctx: next post]
en: Next
tl: Susunod

[ctx: noun]
en: Comment
tl: Puna

[ctx: noun]
en: Trash
tl: Basurahan

en: number_format_decimal_point
tl: .

en: number_format_thousands_sep
tl: ,

en: of
tl: ng

[ctx: page]
en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
tl: Hindi tugma ang password

[ctx: password strength]
en: Medium
tl: Katamtaman

[ctx: password strength]
en: Strong
tl: Malakas

[ctx: password strength]
en: Very weak
tl: Napakahinang password

[ctx: password strength]
en: Weak
tl: Mahinang password

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
tl: Hanapin &hellip;

en: pm
tl: hapon

[ctx: post]
en: Add New
tl: Magdagdag ng bago

[ctx: post]
en: Draft
tl: Plano

[ctx: post]
en: Pending
tl: Nakabinbin

[ctx: post]
en: Private
tl: Pribado

[ctx: post]
en: Published
tl: Nailathala

[ctx: post]
en: Scheduled
tl: Nakatakda

[ctx: post]
en: Trash
tl: Basurahan

[ctx: post format]
en: Format
tl: Pormat

[ctx: post format archive title]
en: Audio
tl: Tunog

[ctx: post format archive title]
en: Chats
tl: Mga pag-uusap/usapin

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
tl: Mga Galerya

[ctx: post format archive title]
en: Images
tl: Mga Larawan

[ctx: post format archive title]
en: Links
tl: Mga Link

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
tl: Mga Quote

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
tl: Mga Estado

[ctx: post format archive title]
en: Videos
tl: Mga bidyo

[ctx: post revision title]
en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
tl: %1$s %2$s, %3$s nakaraan (%4$s)

[ctx: post revision title extra]
en: %1$s [Current Revision]
tl: %1$s [Kasalukuyang Rebisyon]

[ctx: post type general name]
en: Pages
tl: Mga Pahina

[ctx: post type general name]
en: Posts
tl: Mga Post

[ctx: post type singular name]
en: Page
tl: Pahina

[ctx: previous post]
en: Previous
tl: Nakaraan

en: sitename
tl: Pangalan ng site

[ctx: spellcheck]
en: Finish
tl: Tapusin

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
tl: Balewalain

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
tl: Balewalain lahat

[ctx: submit button]
en: Search
tl: Maghanap

[ctx: table body]
en: Body
tl: Katawan

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
tl: Wala

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
tl: Sakop

[ctx: table column]
en: Column
tl: Kolum

[ctx: table footer]
en: Footer
tl: Paanan

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
tl: Mga Kategorya

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
tl: Mga Tag

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
tl: Kategoriya

en: text direction
tl: direksyon ng teksto

[ctx: theme]
en: Change
tl: Baguhin

[ctx: translations]
en: Available
tl: Bakante

[ctx: translations]
en: Installed
tl: Na-install

[ctx: verb]
en: Trash
tl: Tanggalin

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
tl: V na Paghahanay

[ctx: video or audio]
en: Length
tl: Haba

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
tl: %1$s sa %2$s
