Development (4.4.x) - en to is translation catalogue (1749 entries)

en: "caller_get_posts" is deprecated. Use "ignore_sticky_posts" instead.
is: "caller_get_posts" er úrelt. Notið "ignore_sticky_posts" í staðinn.

en: #%d (no title)
is: #%d (án titils)

en: %1$s %2$s %3$s Category Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur efnisflokka

en: %1$s %2$s %3$s Comments Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur athugasemda

en: %1$s %2$s %3$s Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur

en: %1$s %2$s %3$s Tag Feed
is: %1$s %2$s %3$s Straumur merkja

en: %1$s %2$s Comments Feed
is: %1$s %2$s Straumur athugasemda

en: %1$s %2$s Feed
is: %1$s %2$s Straumur

en: %1$s %2$s Posts by %3$s Feed
is: %1$s %2$s Straumur færslna með %3$s

en: %1$s %2$s Search Results for &#8220;%3$s&#8221; Feed
is: %1$s %2$s Straumur fyrir leitarniðurstöður &#8222;%3$s&#8220;

en: %1$s (since %2$s; %3$s)
is: %1$s (síðan %2$s; %3$s)

en: %1$s (since %2$s; no alternative available)
is: %1$s (síðan %2$s; enginn annar valkostur)

en: %1$s (since %2$s; use %3$s instead)
is: %1$s (síðan %2$s; notaðu %3$s í staðinn)

en: %1$s - Comments on %2$s
is: %1$s - Athugasemdir við %2$s

en: %1$s Comment<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span> | %1$s Comments<span class="screen-reader-text"> on %2$s</span>
is[0]: %1$s Athugasemd <span class="screen-reader-text"> við %2$s</span>
is[1]: %1$s Athugasemdir <span class="screen-reader-text"> við %2$s</span>

en: %1$s [Autosave]
is: %1$s [Sjálfvistuð]

en: %1$s [Current Revision]
is: %1$s [Núverandi útgáfa]

en: %1$s and %2$s.
is: %1$s og %2$s.

en: %1$s at %2$s
is: %1$s kl. %2$s

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
is: %1$s er <strong>úrelt</strong> frá útgáfu %2$s og enginn valkostur í boði.

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
is: %1$s er <strong>úrelt</strong> frá útgáfu %2$s! Notaðu %3$s í staðinn.

en: %1$s is deprecated. Use %2$s instead.
is: %1$s er úrelt. Notaðu %2$s í staðinn.

en: %1$s is proudly powered by %2$s
is: %1$s er með stolti knúið af %2$s

en: %1$s response to %2$s | %1$s responses to %2$s
is[0]: %1$s svar við %2$s
is[1]: %1$s svör við %2$s

en: %1$s was called <strong>incorrectly</strong>. %2$s %3$s
is: <strong>Ekki</strong> var kallað á %1$s með réttum hætti. %2$s %3$s

en: %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s with no alternative available.
is: %1$s var kallað með frumgildi sem er <strong>úrelt</strong> frá útgáfu %2$s og enginn valkostur í boði.

en: %1$s was called with an argument that is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! %3$s
is: %1$s var kallað með viðfangi sem er <strong>úrelt</strong> frá útgáfu %2$s! %3$s

en: %1$s. Menu item %2$d of %3$d.
is: %1$s. Valmyndaratriði %2$d af %3$d.

en: %1$s. Sub item number %2$d under %3$s.
is: %1$s. Undir-atriði númer %2$d undir %3$s.

en: %d Plugin Update | %d Plugin Updates
is[0]: %d Uppfærsla viðbóta
is[1]: %d Uppfærslur viðbóta

en: %d Theme Update | %d Theme Updates
is[0]: %d Uppfærsla þemu
is[1]: %d Uppfærslur þemu

en: %d WordPress Update
is: %d WordPress uppfærsla

en: %d queries. %s seconds.
is: %d fyrirspurnir. %s sekúndur

en: %d selected
is: %d valið

en: %s (Invalid)
is: %s (ógilt)

en: %s (Pending)
is: %s (Í bið)

en: %s <span class="says">says:</span>
is: %s <span class="says">skrifar:</span>

en: %s <span class="screen-reader-text">Comment</span> | %s <span class="screen-reader-text">Comments</span>
is[0]: %s <span class="screen-reader-text">Athugasemd</span>
is[1]: %s <span class="screen-reader-text">Athugasemdir</span>

en: %s Comment | %s Comments
is[0]: %s athugasemd
is[1]: %s athugasemdir

en: %s and %s
is: %s og %s

en: %s comment awaiting moderation | %s comments awaiting moderation
is[0]: %s athugasemd sem bíður yfirferðar
is[1]: %s athugasemdir sem bíða yfirferðar

en: %s day | %s days
is[0]: %s dagur
is[1]: %s dagar

en: %s exceeds the maximum upload size for the multi-file uploader when used in your browser.
is: %s fer yfir leyfilega hámarksstærð í fjöl-skráa upphleðsluviðmóti.

en: %s exceeds the maximum upload size for this site.
is: %s fer yfir leyfilega hámarksstærð til upphleðslu á þessum vef.

en: %s hour | %s hours
is[0]: %s klukkustund
is[1]: %s klukkustundir

en: %s is a protected WP option and may not be modified
is: %s er læst WP-stilling sem ekki er unnt að breyta

en: %s is your new username
is: %s er nýja notandanafnið þitt

en: %s min | %s mins
is[0]: %s mínúta
is[1]: %s mínútur

en: %s month | %s months
is[0]: %s mánuður
is[1]: %s mánuðir

en: %s must set a database connection for use with escaping.
is: %s þarf að skilgreina gagnagrunnstengingu til þess að nota fyrir "escaping".

en: %s topic | %s topics
is[0]: %s efni
is[1]: %s efni

en: %s update failed
is: %s uppfærsla misfórst

en: %s updated!
is: %s uppfært!

en: %s week | %s weeks
is[0]: %s vika
is[1]: %s vikur

en: %s year | %s years
is[0]: %s ár
is[1]: %s ár

en: %s, and %s
is: %s, og %s

en: &#8220;%s&#8221; has failed to upload.
is: Ekki tókst að hlaða upp &#8220;%s&#8221;

en: &#8592; Cancel Audio Playlist
is: &#8592; Hætta við spilunarlista hjóðskráa

en: &#8592; Cancel Gallery
is: &#8592; Hætta við myndasafn

en: &#8592; Cancel Video Playlist
is: &#8592; Hætta við spilunarlista myndbanda

en: &#8592; Return to library
is: &#8592; Til baka í safn

en: &laquo; Back
is: &laquo; Til baka

en: &laquo; Older Comments
is: &laquo; Eldri athugasemdir

en: &laquo; Previous
is: &laquo; Fyrri

en: &laquo; Previous Page
is: &laquo; Fyrri síða

en: &larr; Back to %s
is: &larr; Til baka í %s

en: &lt; Prev
is: &lt; Fyrra

en: &mdash; Select &mdash;
is: &mdash; Velja &mdash;

en: (Edit)
is: (Breyta)

en: (Must be at least 4 characters, letters and numbers only.)
is: (Verður að vera minnst 4 stafir, eingöngu bók- og tölustafir.)

en: (This message was added in version %s.)
is: (Þessum skilaboðum var bætt við í útgáfu %s.)

en: (WordPress could not establish a secure connection to WordPress.org. Please contact your server administrator.)
is: (WordPress gat ekki opnað örugga tengingu við WordPress.org. Vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjórann þinn.)

en: (more&hellip;)
is: (meira&hellip;)

en: (no title)
is: (án titils)

en: (required)
is: (útfyllingar krafist)

en: 1 Comment
is: Ein athugasemd

en: 1 Comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
is: 1 athugasemd<span class="screen-reader-text"> við %s</span>

en: <a href="%1$s" aria-label="Logged in as %2$s. Edit your profile.">Logged in as %2$s</a>. <a href="%3$s">Log out?</a>
is: <a href="%1$s" aria-label="Innskráður sem %2$s. Breyttu stillingum.">Innskráður sem %2$s</a>. <a href="%3$s">Útskrá?</a>

en: <a href="%1$s">%2$s</a> is your new site. <a href="%3$s">Log in</a> as &#8220;%4$s&#8221; using your existing password.
is: <a href="%1$s">%2$s</a> er nýi vefurinn þinn. <a href="%3$s">Skráðu þig inn</a> sem &#8222;%4$s&#8220; með núverandi lykilorði.

en: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> feed for comments on this post.
is: <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr> straumur fyrir athugasemdir við þessa færslu.

en: <abbr title="Universal Resource Locator">URL</abbr>
is: <abbr title="Universal Resource Locator (Vefslóð)">URL</abbr>

en: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">says:</span>
is: <cite class="fn">%s</cite> <span class="says">segir:</span>

en: <span>Active:</span> %s
is: <span>Virk:</span> %s

en: <strong>Conflicting values for the constants VHOST and SUBDOMAIN_INSTALL.</strong> The value of SUBDOMAIN_INSTALL will be assumed to be your subdomain configuration setting.
is: <strong>Gildin fyrir VHOST og SUBDOMAIN_INSTALL stangast á.</strong> Litið verður á  SUBDOMAIN_INSTALL sem stillinguna þína fyrir uppsetningu á undirlénum.

en: <strong>Could not find site %1$s.</strong> Searched for table %2$s in database %3$s. Is that right?
is: <strong>Fann ekki vefinn %1$s.</strong> Leitaði að töflu %2$s í gagnagrunninum %3$s. Passar það?

en: <strong>Database tables are missing.</strong> This means that MySQL is not running, WordPress was not installed properly, or someone deleted %s. You really should look at your database now.
is: <strong>Gagnagrunnstöflur vantar.</strong> Þetta þýðir að MySQL er ekki í gangi, WordPress er ekki rétt sett upp, eða einhver hefur eytt %s. Það er best að þú farir yfir gagnagrunninn þinn núna.

en: <strong>ERROR</strong>: %1$s in %2$s can only contain numbers, letters, and underscores.
is: <strong>VILLA</strong>: %1$s í %2$s getur aðeins innihaldið númer, bókstafi og undirstrik.

en: <strong>ERROR</strong>: Cookies are blocked due to unexpected output. For help, please see <a href="%1$s">this documentation</a> or try the <a href="%2$s">support forums</a>.
is: <strong>VILLA</strong>: Kökur virka ekki vegna óvænts úttaks. Kynntu þér <a href="%1$s">þessa skjölun</a> ef þig vantar aðstoð eða prófaðu <a href="%2$s">spjallborðin</a>.

en: <strong>ERROR</strong>: Cookies are blocked or not supported by your browser. You must <a href="%s">enable cookies</a> to use WordPress.
is: <strong>VILLA</strong>: Vafrinn þinn hafnar eða styður ekki vafrakökur. Þú verður að <a href="%s">leyfa vafrakökur</a> til þess að nota WordPress.

en: <strong>ERROR</strong>: Couldn&#8217;t register you&hellip; please contact the <a href="mailto:%s">webmaster</a> !
is: <strong>VILLA</strong>: Gat ekki skráð þig&hellip; vinsamlegast hafið samband við <a href="mailto:%s">vefstjóra</a> !

en: <strong>ERROR</strong>: Enter a username or email address.
is: <strong>VILLA</strong>: Sláðu inn notandanafn eða netfang.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or email.
is: <strong>VILLA</strong>: Ógilt notandanafn eða netfang.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username or incorrect password.
is: <strong>VILLA</strong>: Ógilt notandanafn eða rangt lykilorð.

en: <strong>ERROR</strong>: Invalid username.
is: <strong>VILLA</strong>: Ógilt notandanafn.

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter a username.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn notandanafn.

en: <strong>ERROR</strong>: Please type your email address.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn netfangið þitt.

en: <strong>ERROR</strong>: Site URL already taken.
is: <strong>VILLA</strong>: Vefslóðin er núþegar frátekin.

en: <strong>ERROR</strong>: Sorry, that username is not allowed.
is: <strong>VILLA</strong>: Því miður er þetta notandanafn ekki leyft.

en: <strong>ERROR</strong>: The comment could not be saved. Please try again later.
is: <strong>VILLA</strong>: Ekki var hægt að vista þessa athugasemd. Vinsamlegast reynið aftur síðar.

en: <strong>ERROR</strong>: The email address isn&#8217;t correct.
is: <strong>VILLA</strong>: Netfangið er rangt.

en: <strong>ERROR</strong>: The password field is empty.
is: <strong>VILLA</strong>: Reitur fyrir lykilorð er auður.

en: <strong>ERROR</strong>: The password you entered for the username %s is incorrect.
is: <strong>VILLA</strong>: Lykilorðið sem þú gafst upp fyrir notandanafnið %s er rangt.

en: <strong>ERROR</strong>: The username field is empty.
is: <strong>VILLA</strong>: Reitur fyrir notandanafn er auður.

en: <strong>ERROR</strong>: There is no user registered with that email address.
is: <strong>VILLA</strong>: Enginn notandi er skráður með þetta netfang.

en: <strong>ERROR</strong>: This email is already registered, please choose another one.
is: <strong>VILLA</strong>: Þetta netfang er nú þegar skráð, vinsamlegast notaðu annað.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is already registered. Please choose another one.
is: <strong>VILLA</strong>: Þetta notandanafn er nú þegar skráð. Vinsamlegast veldu annað.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
is: <strong>VILLA</strong>: Þetta notandanafn er ógilt sökum þess að það inniheldur óleyfilega stafi eða tákn. Vinsamlegast sláðu inn gilt notandanafn.

en: <strong>ERROR</strong>: WordPress %1$s requires MySQL %2$s or higher
is: <strong>VILLA</strong>: WordPress %1$s krefst MySQL útgáfu %2$s eða nýrri

en: <strong>ERROR</strong>: Your account has been marked as a spammer.
is: <strong>VILLA</strong>: Aðgangur þinn hefur verið merktur fyrir að senda amapósta.

en: <strong>ERROR</strong>: please enter a valid email address.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn viðurkennt netfang.

en: <strong>ERROR</strong>: please fill the required fields (name, email).
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast fylltu út skilyrta reiti (nafn, netfang).

en: <strong>ERROR</strong>: please type a comment.
is: <strong>VILLA</strong>: Vinsamlegast sláðu inn athugasemd.

en: <strong>ERROR</strong>: problem creating site entry.
is: <strong>VILLA</strong>: Vandamál kom upp við að búa efnisfærsluna til.

en: <strong>RSS Error</strong>: %s
is: <strong>RSS villa</strong>: %s

en: <strong>You have successfully updated WordPress!</strong> Please log back in to see what&#8217;s new.
is: <strong>Þú ert búin(n) að uppfæra WordPress!</strong> Vinsamlegast skráðu þig aftur inn til að sjá hvaða nýjungar eru.

en: A calendar of your site&#8217;s Posts.
is: Dagatal með færslur á vefnum þínu.

en: A cloud of your most used tags.
is: Ský með mest notuðu tögunum þínum.

en: A list of your site&#8217;s Pages.
is: Yfirlit yfir allar síður á vefnum þínum.

en: A list or dropdown of categories.
is: Listi eða fellilisti með flokkum.

en: A monthly archive of your site&#8217;s Posts.
is: Mánaðarlegt færslusafn fyrir vefinn þinn.

en: A name is required for this term
is: Þetta efnisorð verður að hafa nafn

en: A new comment on the post "%s" is waiting for your approval
is: Ný athugasemd við færsluna "%s" bíður samþykkis

en: A new pingback on the post "%s" is waiting for your approval
is: Ný bakvísun við færsluna "%s" bíður samþykkis

en: A new trackback on the post "%s" is waiting for your approval
is: Ný bakvísun við færsluna "%s" bíður samþykkis

en: A search form for your site.
is: Leitarform fyrir vefinn þinn.

en: A static page
is: Statísk síða

en: A term with the name provided already exists in this taxonomy.
is: Efnisorð með sama nafn og fangamark er nú þegar til í þessum flokk.

en: A term with the name provided already exists with this parent.
is: Efnisorð með saman nafni finnst núþegar í yfirflokk.

en: A valid URL was not provided.
is: Gild vefslóð (URL) var ekki gefin upp.

en: A valid email address is required
is: Virks netfangs er krafist

en: AM
is: f.h.

en: About WordPress
is: Um WordPress

en: Action
is: Aðgerð

en: Activate
is: Virkja

en: Activation Key Required
is: Lykils er krafist til að virkja

en: Activation Key:
is: Lykill til að virkja:

en: Active theme
is: Virkt þema

en: Add Audio Source
is: Bæta við vísun í hljóðskrá

en: Add Items
is: Bæta við atriðum

en: Add Link
is: Bæta við tengli

en: Add Media
is: Bæta við skrá

en: Add Menu Items
is: Bæta við í valmynd

en: Add New Category
is: Bæta við nýjum flokki

en: Add New Link Category
is: Bæta við nýjum tenglaflokk

en: Add New Page
is: Bæta við nýrri síðu

en: Add New Post
is: Bæta við nýrri færslu

en: Add New Tag
is: Bæta við nýju efnisorði

en: Add Subtitles
is: Bæta við þýðingartexta

en: Add Video Source
is: Bæta við vísun í myndband

en: Add a Menu
is: Bæta við valmynd

en: Add a Widget
is: Bæta við síðuhlut

en: Add a custom menu to your sidebar.
is: Bæta við sérstilltri valmynd í hliðarslána þína.

en: Add alternate sources for maximum HTML5 playback:
is: Bæta við öðrum efnisveitum til vara fyrir fullkomna HTML5 afspilun:

en: Add new header image
is: Bæta við nýrri hausmynd

en: Add new image
is: Bæta við mynd

en: Add or remove menu items
is: Bæta við eða fjarlægja atriði úr valmynd

en: Add or remove tags
is: Bæta við eða eyða efnisorðum

en: Add to Audio Playlist
is: Bæta við lagalista

en: Add to Dictionary
is: Bæta við orðasafn

en: Add to Gallery
is: Bæta við myndasafn

en: Add to Menu
is: Bæta við valmynd

en: Add to Video Playlist
is: Bæta við spilunarlista myndbanda

en: Add to audio playlist
is: Bæta við lagalista

en: Add to gallery
is: Bæta við myndasafn

en: Add to menu: %1$s (%2$s)
is: Bæta við valmynd: %1$s (%2$s)

en: Add to video playlist
is: Bæta við spilunarlista myndbanda

en: Additional items found: %d
is: Önnur atriði fundin: %d

en: Additional shortcuts,
is: Aðrar flýtileiðir,

en: Advanced
is: Ítarlegra

en: Advanced Options
is: Ítarlegri stillingar

en: Album
is: Myndasafn

en: Align
is: Jafna

en: Align center
is: Miðjujafna

en: Align left
is: Vinstrijafna

en: Align right
is: Hægrijafna

en: Alignment
is: Jöfnun

en: All Categories
is: Allir flokkar

en: All Link Categories
is: Allir tenglaflokkar

en: All Pages
is: Allar síður

en: All Posts
is: Allar færslur

en: All Tags
is: Öll efnisorð

en: All dates
is: Allar dagsetningar

en: All media items
is: Allar skrár

en: Allow link notifications from other blogs (pingbacks and trackbacks) on new articles
is: Leyfa boðum að berast frá öðrum bloggum (bakvísanir og bakrakningar) um nýjar færslur

en: Allow new users to sign up
is: Leyfa nýjum notendum að skrá sig

en: Allow people to post comments on new articles
is: Leyfa lesendum að færa inn athugasemdir undir nýjar færslur

en: Allow search engines to index this site.
is: Leyfa leitarvélum að skrá innihald þessa vefs.

en: Allowed Files
is: Leyfðar skráartegundir

en: Already Installed
is: Nú þegar uppsett

en: Alt Text
is: Skýringartexti

en: Alternative Text
is: Valkvæmur texti

en: Alternative source
is: Uppruni til vara

en: Ambiguous term name used in a hierarchical taxonomy. Please use term ID instead.
is: Óljóst hugtakanafn er notað í stigskipun flokkunar. Vinsamlegast notið term ID í staðinn.

en: An error has occurred, which probably means the feed is down. Try again later.
is: Villa kom upp sem bendir til þess að veitan liggi niðri. Reyndu aftur síðar.

en: An error has occurred. Please reload the page and try again.
is: Villa kom upp. Vinsamlegast endurhlaðið síðuna og reynið aftur.

en: An error occurred adding you to this site. Back to the <a href="%s">homepage</a>.
is: Villa kom upp við að bæta þér við sem notanda á þessum vef. Farðu aftur á <a href="%s">forsíðuna</a>.

en: An error occurred during the activation
is: Villa kom upp við virkjun

en: An error occurred in the upload. Please try again later.
is: Villa kom upp við upphleðsluna. Reyndu aftur síðar.

en: An unexpected error occurred. Something may be wrong with WordPress.org or this server&#8217;s configuration. If you continue to have problems, please try the <a href="https://wordpress.org/support/">support forums</a>.
is: Óvænt villa kom upp. Eitthvað gæti verið að WordPress.org eða stillingar þessa netþjóns. Ef þetta reynist viðvarandi vandamál, leitaðu aðstoðar í <a href="https://wordpress.org/support/">spjallborðunum</a>.

en: An unidentified error has occurred.
is: Óþekkt villa kom upp.

en: Anonymous
is: Nafnlaust

en: Apply
is: Virkja

en: Approve and Reply
is: Samþykkja og svara

en: Approve it: %s
is: Samþykkja: %s

en: April
is: apríl

[ctx: April abbreviation]
en: Apr
is: apr.

en: Arbitrary text or HTML.
is: Frjáls texti eða HTML.

en: Archives
is: Færslusafn

en: Archives: %s
is: Færslusafn: %s

en: Are you lost?
is: Ertu týnd(ur)?

en: Are you sure it exists?
is: Ertu viss um að hann sé til?

en: Are you sure that the database server is not under particularly heavy load?
is: Ertu viss um að gagnagrunnsþjónninn sé ekki undir sérstaklega miklu álagi?

en: Are you sure that the database server is running?
is: Ertu viss um að gagnagrunnsþjónninn sé í gangi?

en: Are you sure that you have typed the correct hostname?
is: Ertu viss um að þú hafir slegið inn rétt nafn netþjóns?

en: Are you sure you have the correct username and password?
is: Ertu viss um að þú sért með rétt notandanafn og lykilorð?

en: Are you sure you want to do this?
is: Ertu viss um að þú viljir gera þetta?

en: Are you sure you want to edit this comment?
    The changes you made will be lost.
is: Ertu viss um að þú viljir breyta þessum ummælum?
    Breytingarnar sem þú gerðir munu tapast.

en: Are you sure you want to install this plugin?
is: Ertu viss um að þú viljir setja upp þessa viðbót?

en: Artist
is: Listamaður

en: As a browser icon
is: Sem táknmynd vafra

en: As an app icon
is: Sem táknmynd apps

en: Attachment Details
is: Upplýsingar um viðhengi

en: Attachment Display Settings
is: Stillingar fyrir birtingu á viðhengi

en: Attachment Page
is: Síða viðhengis

en: Attempted to set image quality outside of the range [1,100].
is: Reyndi að skilgreina myndgæði utan sviðs [1,100].

en: Attempting to parse a shortcode without a valid callback: %s
is: Reyni að vinna stuttkóða án gildrar bakvísunar: %s

en: Audio
is: Hljóðskrár

en: Audio <span class="count">(%s)</span> | Audio <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Hljóð <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Hljóð <span class="count">(%s)</span>

en: Audio Details
is: Ítarupplýsingar hljóðskrár

en: August
is: ágúst

[ctx: August abbreviation]
en: Aug
is: Agú

en: Author
is: Höfundur

en: Author is %s
is: Höfundur er %s

en: Author:
is: Höfundur:

en: Author: %1$s (IP: %2$s, %3$s)
is: Höfundur: %1$s (IP: %2$s , %3$s)

en: Author: %s
is: Höfundur: %s

en: Automatically add new top-level pages to this menu
is: Bæta sjálfvirkt yfir-síðum við þessa valmynd

en: Automatically add paragraphs
is: Bæta sjálfkrafa við málsgreinum

en: Autoplay
is: Sjálfvirk spilun

en: Back
is: Til baka

en: Background
is: Grunnlitur

en: Background Attachment
is: Fylgiskjal bakgrunns

en: Background Color
is: Bakgrunnslitur

en: Background Image
is: Bakgrunnsmynd

en: Background Position
is: Staðsetning á Bakgrunni

en: Background Repeat
is: Endurtekning á bakgrunni

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Bitrate
is: Bitahraði

en: Bitrate Mode
is: Bitahraða stilling

en: Bitrate:
is: Bitahraði:

en: Blockquote
is: Tilvitnun

en: Bold
is: Feitletra

en: Bookmarks
is: Tenglar

en: Border
is: Rammi

en: Border color
is: Litur ramma

en: Bottom
is: Neðst

en: Briefly unavailable for scheduled maintenance. Check back in a minute.
is: Vefur tímabundið óvirkur vegna uppfærslu. Reyndu aftur eftir smá stund.

en: Bulk Select
is: Velja mörg

en: Bulleted list
is: Áherslumerktur listi

en: But, before you can start using your new username, <strong>you must activate it</strong>.
is: <strong>Þú verður að virkja notandann þinn</strong> áður en þú getur notað hann.

en: But, before you can start using your site, <strong>you must activate it</strong>.
is: En áður en þú getur byrjað að nota vefinn þá þarftu að <strong>virkja hann</strong>.

en: By %s
is: Höfundur: %s

en: By: %s
is: Höfundur: %s

en: CSS Classes
is: CSS klasar

en: Calendar
is: Dagatal

en: Can&#8217;t select database
is: Get ekki valið gagnagrunn

en: Cancel
is: Hætta við

en: Cancel Edit
is: Hætta við breytingar

en: Cancel Selection
is: Hætta við val

[ctx: Cancel reordering menu items in Customizer]
en: Done
is: Lokið

[ctx: Cancel reordering widgets in Customizer]
en: Done
is: Búinn

en: Cancel reply
is: Hætta við svar

en: Cannot create a revision of a revision
is: Get ekki búið til nýja útgáfu af útgáfu

en: Cannot create a user with an empty login name.
is: Ekki er hægt að stofna notanda með auðu notandanafni.

en: Caption
is: Myndatexti

en: Caption this image&hellip;
is: Texta þessa mynd&hellip;

en: Captions/Subtitles
is: Lýsingar/Textar

en: Categories
is: Flokkar

en: Categories list
is: Flokkalisti

en: Categories list navigation
is: Leiðarvísir flokkalista

en: Category: %s
is: Flokkur: %s

en: Cell padding
is: Öndun í reit

en: Cell spacing
is: Spássía reits

en: Cell type
is: Tegund reits

en: Center
is: Miðja

en: Change File
is: Breyta skrá

en: Change Image
is: Breyta mynd

en: Changes saved.
is: Breytingar vistaðar.

en: Cheatin&#8217; uh?
is: Er nokkuð að svindla ?

en: Check Spelling
is: Athuga stafsetningu

en: Check the junk or spam folder of your email client. Sometime emails wind up there by mistake.
is: Vinsamlegast athugað ruslapóstmöppuna í tölvupóstforritinu þínu. Stundum endar tölvupóstur þar fyrir misstök.

en: Check your email for the confirmation link.
is: Gáðu í tölvupóstinn þinn eftir vefslóð til staðfestingar.

en: Check your email for your new password.
is: Nýja lykilorðið þitt ætti að vera í tölvupóstinum þínum.

en: Check your inbox at %s and click the link given.
is: Kíktu í pósthólfið þitt fyrir %s og smelltu á tengilinn sem er gefinn upp.

en: Choose File
is: Velja skrá

en: Choose Image
is: Velja mynd

en: Choose from the most used tags
is: Velja út frá mest notuðu merkjunum

en: Clear
is: Hreinsa

en: Clear Results
is: Hreinsa niðurstöður

en: Clear formatting
is: Hreinsa snið

en: Click here to cancel reply.
is: Smelltu hér til að hætta við.

en: Close
is: Loka

en: Close all open tags
is: Loka öllum opnum mörkum

en: Close blockquote tag
is: Loka blockquote tagi

en: Close bold tag
is: Loka feitletrunartagi

en: Close bulleted list tag
is: Loka áherslumerkts listatagi

en: Close code tag
is: Loka kóðatagi

en: Close deleted text tag
is: Loka eyddum textatagi

en: Close inserted text tag
is: Loka innsettum textatagi

en: Close italic tag
is: Loka skáletrunartagi

en: Close list item tag
is: Loka listatagi

en: Close media panel
is: Loka skráarspjaldi.

en: Close numbered list tag
is: Loka númeruðum listatagi

en: Close reorder mode
is: Fara úr endurröðunarham

en: Close sharing dialog
is: Loka deiliglugga

en: Close this window.
is: Loka þessum glugga.

en: Close uploader
is: Loka upphleðsluviðmóti

en: Cmd + letter:
is: Cmd + stafur:

en: Code
is: Mörkun

en: Collapse Sidebar
is: Minnka hliðarslá

en: Color
is: Litur

en: Colors
is: Litir

en: Column group
is: Dálkahópur

en: Columns
is: Dálkar

[ctx: Comma-separated list of search stopwords in your language]
en: about,an,are,as,at,be,by,com,for,from,how,in,is,it,of,on,or,that,the,this,to,was,what,when,where,who,will,with,www
is: af,allt,alltaf,alveg,að,bara,búin,ef,eftir,einhver,eins,eitthvað,en,er,eru,eða,fara,finnst,frá,fyrir,fá,fór,gera,hafa,hann,hef,hefur,held,hjá,hvað,hvernig,hér,hún,inn,já,líka,með,mig,mér,mín,nú,og,sem,sig,sko,svo,svona,sé,sér,til,um,upp,var,veit,vel,vera,verið,við,væri,ykkur,á,ég,í,úr,út,þar,þau,það,þegar,þeir,þetta,þið,því,þá,þær,þér,þú

en: Comment author name and email are required
is: Höfundur athugasemdar verður að tilgreina nafn og netfang

en: Comment on %1$s by %2$s
is: Athugasemd við &#8222;%1$s&#8220; skrifar %2$s

en: Comment: %s
is: Athugasemd: %s

en: Comments
is: Athugasemdir

en: Comments (%s)
is: Athugasemdir (%s)

en: Comments (RSS)
is: Ummæli (RSS)

en: Comments <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
is: Athugasemdir með <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>

en: Comments Feed
is: Veita fyrir athugasemdir

en: Comments Off<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
is: Slökkt á athugasemdum<span class="screen-reader-text"> við %s</span>

en: Comments are closed.
is: Lokað er fyrir athugasemdir.

en: Comments for %1$s searching on %2$s
is: Athugasemda við %1$s leitað á %2$s

en: Comments for %s
is: Athugasemdir við &#8222;%s&#8220;

en: Comments navigation
is: Leiðarkerfi athugasemda

en: Comments on %s
is: Athugasemdir við &#8222;%s&#8220;

en: Comments on: %s
is: Athugasemdir við: &#8222;%s&#8220;

en: Conditional query tags do not work before the query is run. Before then, they always return false.
is: Merki útbúin sem skilyrt fyrirspurn virka ekki fyrr en fyrirspurn er keyrð. Því mun merkið í fyrstu skila engu.

en: Confirm new password
is: Staðfesta nýtt lykilorð

en: Congratulations! Your new site, %s, is almost ready.
is: Til hamingju! Nýi vefurinn þinn ,%s, er næstum því tilbúinn.

en: Connection lost or the server is busy. Please try again later.
is: Tenging rofnaði eða netþjónninn er upptekinn. Vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Constrain proportions
is: Halda réttum hlutföllum

en: Content
is: Efni

en: Content, title, and excerpt are empty.
is: Ekkert efni, heiti og enginn útdráttur.

en: Content:
is: Innihald:

en: Continue reading %s
is: Halda áfram að lesa: %s

en: Cookie nonce is invalid
is: Einnota lykill í köku er ógildur

en: Copy
is: Afrita

en: Copy and paste this URL into your WordPress site to embed
is: Afritaðu og límdu þessa vefslóð í WordPress vefinn þinn til þess að fella inn.

en: Copy and paste this code into your site to embed
is: Afritaðu og límdu þennan kóða yfir í vefinn þinn til þess að fella inn

en: Copy table row
is: Afrita röð töflu

en: Could not calculate resized image dimensions
is: Gat ekki reiknað breytta stærð myndar

en: Could not create site.
is: Ekki tókst að stofna vef.

en: Could not create user
is: Gat ekki stofnað notanda

en: Could not find the specified string.
is: Fann ekki viðkomandi streng.

en: Could not insert post into the database
is: Gat ekki flutt færslu í gagnagrunn

en: Could not insert term into the database
is: Gat ekki flutt sérheiti inn í gagnagrunninn

en: Could not insert term relationship into the database
is: Gat ekki skráð hugtak í gagnagrunninn

en: Could not load the preview image. Please reload the page and try again.
is: Ekki tókst að forsýna mynd. Vinsamlegast reyndu að hlaða síðunni inn að nýju og reyna aftur.

en: Could not open handle for fopen() to %s
is: Gat ekki opnað hald fyrir fopen() til %s

en: Could not read image size.
is: Gat ekki lesið stærð myndar.

en: Could not save password reset key to database.
is: Gat ekki vistað lykil til að endursetja lykilorð í gagnagrunn.

en: Could not set that as the thumbnail image. Try a different attachment.
is: Ekki tókst að setja þetta sem myndaþumlu. Vinsamlegast reyndu annað fylgiskjal.

en: Could not split shared term.
is: Gat ekki skipt efnisorði.

en: Could not update comment status
is: Gat ekki uppfært stöðu fyrir athugasemdir

en: Could not update post in the database
is: Gat ekki uppfært færsluna í gagnagrunni

en: Could not write file %1$s (%2$s)
is: Gat ekki skrifað skrána %1$s (%2$s)

en: Could not write file %s
is: Gat ekki ritað í skrána %s

en: Create Audio Playlist
is: Búa til spilunarlista hljóðskráa

en: Create Gallery
is: Búa til myndasafn

en: Create Menu
is: Búa til valmynd

en: Create Site
is: Stofna vef

en: Create Video Playlist
is: Búa til spilunarlista myndbanda

en: Create a Configuration File
is: Útbúa stillingarskrá

en: Create a new gallery
is: Búa til nýtt myndasafn

en: Create a new playlist
is: Búa til nýjan spilunarlista

en: Create a new video playlist
is: Búa til nýjan spilunarlista fyrir myndbönd

en: Crop Image
is: Skera mynd

en: Crop thumbnail to exact dimensions
is: Skera þumlu niður í nákvæmt mál

en: Crop your image
is: Skerðu myndina þína

en: Cropping&hellip;
is: Klippi&hellip;

en: Crunching&hellip;
is: Bruðningur &hellip;

en: Ctrl + Alt + letter:
is: Ctrl + Alt + stafur:

en: Ctrl + letter:
is: Ctrl + stafur:

en: Current Color
is: Núverandi litur

en: Current header
is: Núverandi haus

en: Currently %s comment is waiting for approval. Please visit the moderation panel: | Currently %s comments are waiting for approval. Please visit the moderation panel:
is[0]: Fjöldi athugasemda á biðlista (%s). Farðu á stjórnborðið:
is[1]: Fjöldi athugasemda á biðlista (%s). Farðu á stjórnborðið:

en: Custom Link
is: Sérsniðinn tengill

en: Custom Links
is: Sérsniðnir tenglar

en: Custom Menu
is: Sértæk valmynd

en: Custom Size
is: Valin stærð

en: Custom URL
is: Sérsniðið URL

en: Custom color
is: Þinn litur

en: Customize
is: Sérsníða

en: Customize: %s
is: Sérsníða: %s

en: Customizer
is: Sérsníðari

en: Customizing
is: Sérsníð

en: Customizing &#9656; %s
is: Sérsníð &#9656; %s

en: Cut
is: Klippa

en: Cut table row
is: Klippa töfluröð

en: Dashboard
is: Stjórnborð

en: Database Error
is: Villa í gagnagrunni

en: Date Format
is: Dagsetningarsnið

en: Day: %s
is: Dagur: %s

en: December
is: desember

[ctx: December abbreviation]
en: Dec
is: Des

en: Decrease indent
is: Minnka inndrátt

en: Default
is: Sjálfgildi

en: Default shortcuts,
is: Sjálfgefnar flýtivísanir,

en: Delete Menu
is: Eyða valmynd

en: Delete Permanently
is: Eyða varanlega

en: Delete Selected
is: Eyða vali

en: Delete column
is: Eyða dálki

en: Delete it: %s
is: Eyða: %s

en: Delete row
is: Eyða röð

en: Delete table
is: Eyða töflu

en: Deleted text (strikethrough)
is: Eyddur texti (yfirstrikaður)

en: Describe this audio file&hellip;
is: Lýsa þessari hljóðskrá&hellip;

en: Describe this media file&hellip;
is: Lýstu þessari skrá&hellip;

en: Describe this video&hellip;
is: Lýsa þessu myndbandi&hellip;

en: Description
is: Lýsing

en: Deselect
is: Afvelja

en: Destination directory for file streaming does not exist or is not writable.
is: Áfangastaður eða mappa skráarstraums er ekki til eða skrifréttindi ekki í lagi.

en: Dimensions
is: Hlutföll

en: Dimensions:
is: Mál:

en: Dismiss
is: Loka

en: Dismiss Errors
is: Vísa villu frá

en: Dismiss this notice.
is: Loka þessari tilkynningu.

en: Display Header Text
is: Sýna texta í haus

en: Display Settings
is: Stillingar f. framsetningu

en: Display as dropdown
is: Birta sem fellilista

en: Display item author if available?
is: Birta nafn höfundar ef það er tiltækt?

en: Display item content?
is: Sýna efni þessa hlutar?

en: Display item date?
is: Sýna dagsetningu hlutar?

en: Display post date?
is: Birta dagsetningu færslu?

en: Distraction-free writing mode
is: Rithamur án truflunar

en: Do not deregister the %1$s script in the administration area. To target the frontend theme, use the %2$s hook.
is: Ekki afskrá %1$s skriptuna í bakendanum. Til þess að miða við framenda þema, notaðu %2$s krókinn.

en: Do not pass style tags to wp_add_inline_style().
is: Ekki senda style tög á wp_add_inline_style().

en: Do you really want to <a href='%s'>log out</a>?
is: Ertu viss um að þú viljir <a href='%s'>skrá þig út</a>?

en: Document properties
is: Skráareiginleikar

en: Documentation
is: Skjölun

en: Does the user %1$s have permission to use the %2$s database?
is: Hefur notandinn %1$s réttindi til þess að nota gagnagrunninn %2$s?

en: Done
is: Lokið

en: Download File
is: Sækja skrá

en: Download Video
is: Sækja myndband

en: Draft
is: Drög

en: Draft <span class="count">(%s)</span> | Drafts <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Drög <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Drög <span class="count">(%s)</span>

en: Drag and drop to reorder media files.
is: Draga og sleppa til að endurraða skrám.

en: Drag and drop to reorder tracks.
is: Draga og sleppa til að endurraða lögum.

en: Drag and drop to reorder videos.
is: Draga og sleppa til að endurraða myndböndum.

en: Drop files anywhere to upload
is: Dragðu skrár hingað til að hlaða upp

en: Drop files to upload
is: Slepptu skrám til að hlaða upp

en: Duplicate comment detected; it looks as though you&#8217;ve already said that!
is: Tvær eins athugasemdir; það lítur út fyrir að þú hafir þegar fært þessi orð inn!

en: ERROR: The themes directory is either empty or doesn&#8217;t exist. Please check your installation.
is: VILLA: Skráarsafn fyrir þemu er annaðhvort tómt eða ekki til. Vinsamlegast farðu yfir uppsetninguna þína.

en: ERROR: This is not a valid feed template.
is: VILLA: Þetta er ekki gilt skapalón fyrir veitur.

en: Edit
is: Breyta

en: Edit Audio Playlist
is: Breyta spilunarlista hljóðskráa

en: Edit Category
is: Breyta flokki

en: Edit Gallery
is: Breyta myndasafni

en: Edit Image
is: Breyta mynd

en: Edit Link Category
is: Breyta tenglaflokki

en: Edit Media
is: Breyta skrá

en: Edit My Profile
is: Breyta upplýsingum um mig

en: Edit Original
is: Breyta upprunalegu

en: Edit Page
is: Breyta síðu

en: Edit Post
is: Breyta færslu

en: Edit Selection
is: Breyta vali

en: Edit Site
is: Breyta vef

en: Edit Tag
is: Breyta merki

en: Edit This
is: Breyta

en: Edit Video Playlist
is: Breyta spilunarlista myndbanda

en: Edit menu item: %1$s (%2$s)
is: Breyta valmyndaratriði: %2$s (%2$s)

en: Edit more details
is: Breyta frekari ítarupplýsingum

en: Edit next media item
is: Breyta næstu skrá

en: Edit previous media item
is: Breyta fyrri skrá

en: Editor menu (when enabled)
is: Valmynd ritils (ef virk)

en: Editor toolbar
is: Tækjastika ritils

en: Either there are no posts, or something went wrong.
is: Annað hvort fór eitthvað úrskeiðis eða engar færslur eru tiltækar.

en: Elements path
is: Slóð eininga

en: Email
is: Netfang

en: Email&nbsp;Address:
is: Tölvupóstfang:

en: Email: %s
is: Netfang: %s

en: Embed
is: Fella inn

en: Embed Media Player
is: Fella inn margmiðlunarspilara

en: Embed or Link
is: Fella inn eða setja tengil

en: Embedded WordPress Post
is: Fella inn WordPress færslu

en: Emoticons
is: Táknmyndir

en: Empty Term
is: Ekkert sérheiti

en: Empty filename
is: Vantar skráarnafn

en: Encoding
is: Kóðun

en: Enter a description of the image
is: Sláðu inn myndatexta

en: Enter the RSS feed URL here:
is: Sláðu inn slóð RSS-veitunnar hér:

en: Enter the URL
is: Sláðu inn slóðina

en: Enter the URL of the image
is: Sláðu inn slóðina að myndinni

en: Enter the destination URL
is: Sláðu inn lokaslóð

en: Enter your new password below.
is: Sláðu inn nýtt lykilorð hér fyrir neðan.

en: Enter your password to view comments.
is: Sláðu inn Lykilorð til þess að skoða athugasemdir.

en: Entries (RSS)
is: Færslur (RSS)

en: Entries <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>
is: Færslur með <abbr title="Really Simple Syndication">RSS</abbr>-veitu

en: Entries from any RSS or Atom feed.
is: Færslur úr hvaða RSS eða Atom straumi sem er.

en: Error establishing a database connection
is: Ekki tókst að koma á tengingu við gagnagrunn vegna villu

en: Error reconnecting to the database
is: Villa við að endurtengjast gagnagrunni

en: Error while saving the changes.
is: Villa kom upp þegar breytingar voru vistaðar.

en: Excerpt
is: Útdráttur

en: Exclude:
is: Undanskilja:

en: Expand Sidebar
is: Opna hliðarslá

en: F j, Y
is: j. F, Y

en: F j, Y g:i a
is: j. F, Y H:i

en: Failed to delete the page.
is: Tókst ekki að eyða síðunni.

en: Failed to write request to temporary file.
is: Tókst ekki að skrifa beiðni í tímabundna skrá.

en: Featured Image
is: Einkennismynd

en: February
is: febrúar

en: Feed for all posts filed under %s
is: RSS-veita fyrir allar færslur í flokkinum %s

en: Feedback
is: Endurgjöf

en: File &#8220;%s&#8221; doesn&#8217;t exist?
is: Skráin &#8222;%s&#8220; ekki til?

en: File &#8220;%s&#8221; is not an image.
is: Skráin &#8222;%s&#8220; er ekki mynd.

en: File canceled.
is: Hætt við skrá.

en: File doesn&#8217;t exist?
is: Skrá er ekki til?

en: File is not an image.
is: Skrá er ekki mynd.

en: File name:
is: Skráarnafn:

en: File size:
is: Skráarstærð:

en: File type:
is: Skráartegund:

en: Filter by date
is: Sía eftir dagsetningu

en: Filter by type
is: Sía eftir tegund

en: Filter pages list
is: Sía síðulista

en: Filter posts list
is: Sía færslulista

en: Find and replace
is: Leita og skipta út

en: First Post
is: Fyrsta færsla

en: Fixed
is: Niðurnjörvað

en: Focus shortcuts:
is: Flýtileiðir fyrir fókus:

en: Font Family
is: Leturfjölskylda

en: Font Sizes
is: Leturstærðir

en: For some strange yet very annoying reason, this post could not be edited.
is: Af einhverjum undarlegum og mjög svo ergilegum ástæðum var ekki unnt að breyta þessari færslu.

en: Fri
is: Fös

en: Friday
is: Föstudagur

en: Front page
is: Forsíða

en: Front page displays
is: Á forsíðu birtist

en: Full Size
is: Full stærð

en: Fullscreen
is: Heilskjár

en: Gallery Settings
is: Stillingar myndasafns

en: General
is: Almennt

en: Genre
is: Tegund

en: Get <em>another</em> %s site in seconds
is: Fáðu <em>annan</em> %s vef á nokkrum sekúndum

en: Get New Password
is: Fá nýtt lykilorð

en: Get your own %s account in seconds
is: Stofnaðu þinn eigin %s aðgang á nokkrum sekúndum

en: Give the feed a title (optional):
is: Gefðu veitunni heiti (valkvætt):

en: Go Fullscreen
is: Fylla út í skjá

en: Greetings Site Administrator! You are currently allowing &#8220;%s&#8221; registrations. To change or disable registration go to your <a href="%s">Options page</a>.
is: Sælinú netstjóri! Eins og er leyfir þú nýskráningar í &#8220;%s&#8221;. Farðu á <a href="%s">stillingasíðuna</a> til þess að breyta eða slökkva á nýskráningum.

en: Grid View
is: Töflu yfirlit

en: HTML Embed
is: HTML innfella

[ctx: HTML elements]
en: Inline
is: Innfellt

[ctx: HTML tag]
en: Address
is: Heimilisfang

[ctx: HTML tag]
en: Preformatted
is: Forsniðið

en: HTTP error.
is: HTTP-villa.

en: Have you entered your email correctly? You have entered %s, if it&#8217;s incorrect, you will not receive your email.
is: Var netfangið rétt slegið inn? Þú slóst inn %s, ef það er rangt færðu ekki tölvupóstinn.

en: Header
is: Síðuhaus

en: Header Image
is: Mynd í síðuhaus

en: Header Text Color
is: Litur fyrirsagnar

en: Header cell
is: Höfuð-reitur

en: Heading 1
is: Fyrirsögn 1

en: Heading 2
is: Fyrirsögn 2

en: Heading 3
is: Fyrirsögn 3

en: Heading 4
is: Fyrirsögn 4

en: Heading 5
is: Fyrirsögn 5

en: Heading 6
is: Fyrirsögn 6

en: Height
is: Hæð

en: Help
is: Hjálp

en: Hex Value
is: Hex gildi

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your email was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your email, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
is: Hæ ###USERNAME###,
    
    Þessi tilkynning staðfestir að netfangi þínu hefur verið breytt á ###SITENAME###.
    
    Ef þú framkvæmdir ekki þessa breytingu á netfangi, hafðu vinsamlegast samband við kerfisstjóra í netfanginu
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Þessi tölvupóstur var sendur til ###EMAIL###
    
    Kveðja,
    Allir hjá ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hi ###USERNAME###,
    
    This notice confirms that your password was changed on ###SITENAME###.
    
    If you did not change your password, please contact the Site Administrator at
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    This email has been sent to ###EMAIL###
    
    Regards,
    All at ###SITENAME###
    ###SITEURL###
is: Hæ ###USERNAME###,
    
    Þessi tilkynning staðfestir að lykilorði þínu hefur verið breytt á ###SITENAME###.
    
    Ef þú framkvæmdir ekki þessa lykilorðabreytingu, hafðu vinsamlegast samband við kerfisstjóra í netfanginu
    ###ADMIN_EMAIL###
    
    Þessi tölvupóstur var sendur til ###EMAIL###
    
    Kveðja,
    Allir hjá ###SITENAME###
    ###SITEURL###

en: Hide
is: Hylja

en: Hide header image
is: Fela hausmynd

en: Hide image
is: Fela mynd

en: Hide password
is: Fela lykilorð

en: Hint: The password should be at least twelve characters long. To make it stronger, use upper and lower case letters, numbers, and symbols like ! " ? $ % ^ &amp; ).
is: Ábending: Lykilorðið ætti að vera a.m.k tólf stafir. Til þess að gera það öruggara, notaðu há- og lágstafi, tölur, og tákn eins og ! " ? $ % ^ &amp; ).

en: Home
is: Heim

en: Horizontal line
is: Lárétt lína

en: Horizontal space
is: Lárétt bil

en: How many items would you like to display?
is: Hversu marga þætti viltu birta?

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new SITE_NAME site has been successfully set up at:
    BLOG_URL
    
    You can log in to the administrator account with the following information:
    
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    Log in here: BLOG_URLwp-login.php
    
    We hope you enjoy your new site. Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
is: Hæ hæ USERNAME,
    
    Nýi SITE_NAME vefurinn þinn hefur verið settur upp og er aðgengilegur á:
    BLOG_URL
    
    Þú getur skráð þig inn sem kerfisstjóri með eftirfarandi upplýsingum:
    
    Notandanafn: USERNAME
    Lykilorð: PASSWORD
    Skráðu þig inn hér: BLOG_URLwp-login.php
    
    Við vonum að þú njótir nýja vefsins. Takk fyrir!
    
    --Teymið @ SITE_NAME

en: Howdy USERNAME,
    
    Your new account is set up.
    
    You can log in with the following information:
    Username: USERNAME
    Password: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Thanks!
    
    --The Team @ SITE_NAME
is: Hæ hæ USERNAME,
    
    Nýji aðgangurinn þinn er tilbúinn.
    
    Þú getur nú skráð þig inn með eftirfarandi upplýsingum:
    Notandanafn: USERNAME
    Lykilorð: PASSWORD
    LOGINLINK
    
    Takk fyrir!
    
    --Teymið @ SITE_NAME

en: Howdy, %1$s
is: Sælinú, %1$s

en: IO error.
is: Inntaks/útaks villa.

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
is: Ef þetta voru misstök þá er þér óhætt að hundsa þennan póst og ekkert verður aðhafst.

en: If you are the owner of this network please check that MySQL is running properly and all tables are error free.
is: Ef þú ert eigandi þessa nets vinsamlegast gakktu úr skugga um að MySQL keyri eðlilega og að allar töflur séu villulausar.

en: If you do not activate your site within two days, you will have to sign up again.
is: Ef þú virkjar ekki vefinn innan tveggja daga þá þarftu að fara aftur í gegnum nýskráningarferlið.

en: If you do not activate your username within two days, you will have to sign up again.
is: Þú þarft að skrá þig aftur ef þú hefur ekki virkjað notandanafnið innan tveggja daga.

en: If you don&#8217;t know how to set up a database you should <strong>contact your host</strong>. If all else fails you may find help at the <a href="%s">WordPress Support Forums</a>.
is: Ef þú veist ekki hvernig á að setja upp gagnagrunn ættir þú að <strong>hafa samband við hýsingaraðila</strong>. Ef allt annað klikkar gætir þú fengið aðstoð á <a href="%s">WordPress spjallborðunum</a>.

en: If you haven&#8217;t received your email yet, there are a number of things you can do:
is: Það eru nokkrir hlutir sem þú getur gert ef tölvupósturinn hefur ekki enn borist þér:

en: If you&#8217;re looking to paste rich content from Microsoft Word, try turning this option off. The editor will clean up text pasted from Word automatically.
is: Ef þú vilt líma inn efni úr Microsoft Word, prófaðu að slökkva á þessum valkosti. Ritillinn hreinsar sjálfvirkt texta sem þú límir inn úr Word.

en: If you&#8217;re not going to use a great site domain, leave it for a new user. Now have at it!
is: Ef þú ætlar þér ekki að nota þessa frábæru vefslóð, skildu hana eftir og leyfðu öðrum notanda að fá hana.

en: If you&#8217;re still stuck with this message, then check that your database contains the following tables:
is: Athugaðu hvort að gagnagrunnurinn innihaldi eftirfarandi töflur ef þú situr uppi með þessi skilaboð:

en: If you&#8217;re unsure what these terms mean you should probably contact your host. If you still need help you can always visit the <a href="%s">WordPress Support Forums</a>.
is: Ef þú ert ekki viss um hvað þessi hugtök þýða ættir þú líklega að hafa samband við hýsingaraðila. Ef þig vantar áfram aðstoð gætir þú alltaf kíkt á <a href="%s">WordPress spjallborðin</a>.

en: If your site does not display, please contact the owner of this network.
is: Hafðu samband við eiganda þessa nets ef vefurinn þinn birtist ekki.

en: Image
is: Mynd

en: Image <span class="count">(%s)</span> | Images <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Mynd <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Myndir <span class="count">(%s)</span>

en: Image CSS Class
is: Mynda CSS klasi

en: Image Details
is: Upplýsingar um mynd

en: Image Editor Save Failed
is: Myndritill gat ekki vistað

en: Image Title Attribute
is: Titil tag myndar

en: Image URL
is: Slóð myndar

en: Image crop failed.
is: Ekki tókst að skera mynd.

en: Image default align
is: Sjálfgefin lega myndar

en: Image default link type
is: Sjálfgefin tenglategund myndar.

en: Image default size
is: Sjálfgefin stærð myndar

en: Image description
is: Lýsing á mynd

en: Image flip failed.
is: Ekki tókst að spegla mynd.

en: Image resize failed.
is: Ekki tókst að breyta stærð myndar.

en: Image rotate failed.
is: Ekki tókst að snúa mynd

en: Images
is: Myndir

en: In %1$s, use the %2$s method, not the %3$s function. See %4$s.
is: Í %1$s, notaðu %2$s aðferðina, en ekki %3$s fallið. Sjá %4$s.

en: Incorrect username or password.
is: Rangt notandanafn eða lykilorð

en: Increase indent
is: Auka inndrátt

en: Inline toolbar (when an image, link or preview is selected)
is: Innfelld tækjastika (þegar mynd, tengill eða forskoðun er valin)

en: Insert Media
is: Setja inn skrá

en: Insert Page Break tag
is: Færa inn síðuskilju

en: Insert Read More tag
is: Setja inn Lesa meira tagið

en: Insert audio playlist
is: Setja inn spilunarlista hjóðskráa

en: Insert column after
is: Bæta við dálki á eftir

en: Insert column before
is: Bæta við dálki á undan

en: Insert date/time
is: Setja inn dags/tíma

en: Insert from URL
is: Setja inn frá vefslóð (URL)

en: Insert gallery
is: Setja inn myndasafn

en: Insert image
is: Setja inn mynd

en: Insert into page
is: Setja inn í síðu

en: Insert into post
is: Setja inn í færslu

en: Insert link
is: Skjóta inn tengli

en: Insert row after
is: Bæta við röð á eftir

en: Insert row before
is: Bæta við röð á undan

en: Insert table
is: Setja inn töflu

en: Insert video
is: Setja inn myndband

en: Insert video playlist
is: Setja inn spilunarlista myndbanda

en: Insert/edit image
is: Setja inn/breyta mynd

en: Insert/edit link
is: Setja inn/breyta tengil

en: Insert/edit video
is: Setja inn/breyta myndbandi

en: Inserted text
is: Innsettur texti

en: Insufficient arguments passed to this XML-RPC method.
is: Ónægur breytufjöldi fyrir þetta XML-RPC fall.

en: Invalid Taxonomy
is: Ógilt flokkunarkerfi

en: Invalid activation key.
is: Ógildur virkjunar lykill.

en: Invalid attachment ID.
is: Ógilt kenni (ID) viðhengis.

en: Invalid author ID.
is: Ógilt kenni (ID) höfunds

en: Invalid comment ID.
is: Ógilt kenni (ID) athugasemdar.

en: Invalid comment status.
is: Ógild staða athugasemdar.

en: Invalid file type
is: Óheimil skráartegund

en: Invalid key
is: Ógildur lykill

en: Invalid menu ID.
is: Ógilt auðkenni (ID) valmyndar.

en: Invalid object ID
is: Ógilt auðkenni (ID) hlutar

en: Invalid parameter(s): %s
is: Ógilt viðfang/ógild viðföng: %s

en: Invalid parameter.
is: Ógilt viðfang.

en: Invalid post ID.
is: Ógilt auðkenni (ID) færslu.

en: Invalid post format
is: Ógilt færsluforsnið

en: Invalid post type
is: Ógild tegund færslu

en: Invalid post type.
is: Ógild færsla.

en: Invalid post.
is: Ógild færsla.

en: Invalid shortcode name: %s. Do not use spaces or reserved characters: & / < > [ ]
is: Ógilt heiti stuttkóða: %s. Ekki nota stafabil eða frátekin tákn: & / < > [ ]

en: Invalid shortcode name: Empty name given.
is: Ógilt heiti stuttkóða: Tómt heiti gefið.

en: Invalid taxonomy
is: Ógilt flokkunarkerfi

en: Invalid taxonomy: %s.
is: Ógild flokkun: %s.

en: Invalid term ID
is: Ógilt auðkenni (ID) efnisorðs

en: Invalid user ID.
is: Ógilt auðkenni (ID) notanda.

en: Invalid value %1$s for %2$s. Expected value should be between %3$s and %4$s.
is: Ólöglegt gildi %1$s fyrir %2$s. Gildi ætti að vera á bilinu %3$s til %4$s.

en: Is there no link to us?
is: Er enginn tengill til okkar?

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try visiting %s directly?
is: Það lítur út fyrir að ekkert hafi fundist á þessari slóð. Gætir reynt að sækja %s beint?

en: Italic
is: Skáletra

en: JSONP support is disabled on this site.
is: JSONP stuðningur er ekki virkur á þessum vef.

en: January
is: janúar

[ctx: January abbreviation]
en: Jan
is: jan

en: JavaScript must be enabled to use this feature.
is: JavaScript þarf að vera virkt til þess að nota þennan möguleika.

en: July
is: júlí

[ctx: July abbreviation]
en: Jul
is: Júl

en: June
is: júní

[ctx: June abbreviation]
en: Jun
is: Jún

en: Just a username, please.
is: Aðeins notandanafn, takk.

en: Justify
is: Jafna

en: Keyboard Shortcuts
is: Flýtilyklar

en: Keywords
is: Lykilorð

en: Large
is: Stór

en: Large size image height
is: Hæð stórra mynda

en: Large size image width
is: Breidd stórra mynda

en: Last Post
is: Síðasta færsla

en: Last updated
is: Síðast uppfært

en: Last updated: %s
is: Síðast uppfært: %s

en: Leave a Comment
is: Skildu eftir athugasemd

en: Leave a Reply
is: Skildu eftir svar

en: Leave a Reply to %s
is: Skildu eftir svar við %s

en: Leave a comment
is: Skilja eftir athugasemd

en: Left
is: Vinstri

en: Length:
is: Lengd:

en: Letter
is: Stafur

en: Link CSS Class
is: Tengla CSS klassi

en: Link Categories
is: Tenglaflokkar

en: Link Category
is: Tenglaflokkur

en: Link ID
is: Auðkenni (ID) tengils

en: Link Rel
is: Vensl tengils

en: Link Relationship (XFN)
is: Vensl tengils (XFN)

en: Link Target
is: Áfangastaður tengils

en: Link Text
is: Texti tengils

en: Link To
is: Tengja við

[ctx: Link anchor (TinyMCE)]
en: Anchor
is: Akkeri

[ctx: Link anchors (TinyMCE)]
en: Anchors
is: Akkeri

en: Link rating
is: Einkunnagjöf tengils

en: Link title
is: Titill tengils

en: Link to Attachment Page
is: Tengill á síðu fylgiskjals

en: Link to Media File
is: Tengill í skrá

en: Links
is: Tenglar

en: Links for %s
is: Tenglar fyrir %s

[ctx: Links widget]
en: Random
is: Af handahófi

en: List View
is: Lista yfirlit

en: List item
is: Listaatriði

en: Live Preview
is: Lifandi forsýn

en: Live Preview: %s
is: Sjá sýnishorn: %s

en: Loading more results... please wait.
is: Hleð fleiri niðurstöður... vinsamlegast bíðið

en: Log In
is: Innskrá

en: Log Out
is: Útskrá

en: Log in
is: Innskráning

en: Log in to Reply
is: Skrá inn til að svara

en: Log in to leave a Comment
is: Skráðu þig inn til að færa inn athugasemd

en: Log out
is: Útskráning

en: Log out &raquo;
is: Útskráning &raquo;

en: Log out of this account
is: Útskráning

en: Logged in as %s.
is: Innskráður sem %s.

en: Logged in as <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Log out of this account">Log out &raquo;</a>
is: Innskráð(ur) <a href="%1$s">%2$s</a>. <a href="%3$s" title="Skrá út af þessum aðgang">Skrá út &raquo;</a>

en: Login Address (URL)
is: Innskráningarslóð (URL)

en: Login, RSS, &amp; WordPress.org links.
is: Innskráning, RSS, &amp; WordPress.org tenglar.

en: Loop
is: Lykkja

en: Lost Password
is: Týnt lykilorð

en: Lost your password?
is: Týnt lykilorð?

en: Mail (will not be published)
is: Netfang (birtist ekki á vefnum)

en: Maintenance
is: Viðhald

en: Manage Audio
is: Sýsla með hljóð

en: Manage Comments
is: Sýsla með athugasemdir

en: Manage Images
is: Sýsla með myndir

en: Manage Video
is: Sýsla með myndbönd

en: Manual Offsets
is: Handvirkar hliðranir

en: March
is: mars

en: Match case
is: Passa við stafstöðu

en: Maximum upload file size: %s.
is: Stærð skráar sem hægt er að hlaða inn: %s.

en: May
is: maí

[ctx: May abbreviation]
en: May
is: Maí

en: Media File
is: Skrá

en: Media Library
is: Skráarsafn

en: Medium
is: Miðstærð

en: Medium size image height
is: Hæð miðlungsstórra mynda

en: Medium size image width
is: Breidd miðlungsstórra mynda

en: Medium-Large size image height
is: Hæð miðlungs-stórrar myndar

en: Medium-Large size image width
is: Breidd miðlungs-stórrar myndar

en: Memory exceeded. Please try another smaller file.
is: Minni komið yfir hámarksstærð. Vinsamlegast prófið að nýju með minni skrá.

en: Menu
is: Valmynd

en: Menu Locations
is: Staðsetningar valmynda

en: Menu Name
is: Nafn valmyndar

en: Menu Options
is: Stillingar valmynda

en: Menu created
is: Valmynd búin til

en: Menu deleted
is: Valmynd eytt

en: Menu item added
is: Valmyndaratriði bætti við

en: Menu item deleted
is: Valmyndaratriði eytt

en: Menu item is now a sub-item
is: Valmyndaratriði er nú undir-atriði

en: Menu item moved down
is: Valmyndaratriði fært niður

en: Menu item moved out of submenu
is: Vælmyndaratriði fært úr undirvalmynd

en: Menu item moved up
is: Valmyndaratriði fært upp

en: Menu locations
is: Staðsetningar valmynda

en: Menu options
is: Stillingar valmynda

en: Menus
is: Valmyndir

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme or in <a href="%s">widget areas</a> by adding a &#8220;Custom Menu&#8221; widget.
is: Valmyndir geta verið birtar á stöðum skilgreindum í þemanu þínu eða í <a href="%s">síðuhlutasvæðum</a> með því að bæta við &#8220;Sérsniðin valmynd&#8221; smáhlutnum.

en: Menus can be displayed in locations defined by your theme.
is: Valmyndir geta birst í staðsetningum skilgreindum af þemanu þínu.

en: Merge table cells
is: Sameina töflureiti

en: Meta
is: Tækni

en: Metadata
is: Lýsigögn

en: Middle
is: Miðja

en: Missing Attachment
is: Viðhengi vantar

[ctx: Missing menu name.]
en: (unnamed)
is: (ónefnt)

en: Missing parameter(s): %s
is: Viðfang/viðföng vantar: %s

en: Mission complete. Message %s deleted.
is: Verkefni lokið. Skilaboð %s eytt.

en: Mon
is: Mán

en: Monday
is: Mánudagur

en: Month: %s
is: Mánuður: %s

en: Move down
is: Flytja niður

en: Move down one
is: Færa niður um einn

en: Move one level down
is: Færa niður um eitt

en: Move one level up
is: Færa upp um eitt

en: Move out from under %s
is: Færa undan %s

en: Move to another area&hellip;
is: Flytja í annað svæði&hellip;

en: Move to the top
is: Færa efst

en: Move under %s
is: Færa undir %s

en: Move up
is: Flytja upp

en: Move up one
is: Færa upp um einn

[ctx: Move widget]
en: Move
is: Flytja

[ctx: Multisite active signup type]
en: all
is: allt

[ctx: Multisite active signup type]
en: blog
is: blogg

[ctx: Multisite active signup type]
en: none
is: ekkert

[ctx: Multisite active signup type]
en: user
is: notandi

en: Must be at least 4 characters, letters and numbers only. It cannot be changed, so choose carefully!
is: Verður að vera a.m.k 4 stafir, aðeins bók- og tölustafir. Veldu varfærnislega því ekki er hægt að breyta þessu síðar!

en: Mute
is: Slökkva á hljóði

en: Mute Toggle
is: Kveikja/slökkva á hljóði

en: My Sites
is: Vefirnir mínir

en: Name
is: Nafn

[ctx: Name for the Text editor tab (formerly HTML)]
en: Text
is: Texti

[ctx: Name of link anchor (TinyMCE)]
en: Name
is: Nafn

en: Navigation Label
is: Leiðarstýring merking

en: Navigation Menu
is: Valmynd leiðarkerfis

en: Navigation Menu Item
is: Hlutur leiðarkerfis

en: Navigation Menu Items
is: Hlutir leiðarkerfis

en: Navigation Menus
is: Valmyndir

en: Need more help? <a href='%s'>We got it</a>.
is: Vantar þig frekari aðstoð? <a href='%s'>Við reddum því</a>.

en: Network Admin
is: Netstjóri

en: Network Admin: %s
is: Netstjóri: %s

en: New %1$s Site: %2$s
is: Nýr %1$s vefur: %2$s

en: New %1$s User: %2$s
is: Nýr %1$s notandi: %2$s

en: New Category Name
is: Heiti á nýjum flokki

en: New Link Category Name
is: Flokkaheiti á nýjum tengli

en: New Page
is: Ný síða

en: New Post
is: Ný færsla

en: New Site Registration: %s
is: Nýskráning á vef: %s

en: New Site: %1$s
    URL: %2$s
    Remote IP: %3$s
    
    Disable these notifications: %4$s
is: Nýr vefur: %1$s
    URL: %2$s
    IP-tala: %3$s
    
    Slökkva á þessum tilkynningum: %4$s

en: New Tag Name
is: Nafn á nýju efnisorði

en: New User Registration: %s
is: Nýskráður notandi: %s

en: New User: %1$s
    Remote IP: %2$s
    
    Disable these notifications: %3$s
is: Nýr notandi: %1$s
    IP tala: %2$s
    
    Slökkva á þessum tilkynningum: %3$s

en: New comment on your post "%s"
is: Ný athugasemd við færsluna þína "%s"

en: New document
is: Nýtt skjal

en: New menu name
is: Nafn nýrrar valmyndar

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: New pingback on your post "%s"
is: Ný bakvísun við færslu "%s"

en: New trackback on your post "%s"
is: Ný bakvísun við færsluna þína "%s"

en: New user registration on your site %s:
is: Nýr notandi hefur skráð sig á vefinn þinn %s:

en: Newer Comments &raquo;
is: Nýrri athugasemdir &raquo;

en: Newer comments
is: Nýrri athugasemdir

en: Newer posts
is: Nýrri færslur

en: Next
is: Næsta

en: Next &gt;
is: Næsta &gt;

en: Next &raquo;
is: Næsta &raquo;

en: Next Page &raquo;
is: Næsta síða &raquo;

en: Next Post
is: Næsta færsla

en: Next page
is: Næsta síða

en: Nicename may not be longer than 50 characters.
is: Stuttnefni má ekki vera lengra en 50 stafir.

en: No
is: Nei

en: No %1$s was set in the arguments array for the "%2$s" sidebar. Defaulting to "%3$s". Manually set the %1$s to "%3$s" to silence this notice and keep existing sidebar content.
is: Skilgreiningu á %1$s vantar í fylki viðfanga fyrir "%2$s" hliðarslánna. Skipti yfir í sjálfgefið gildi "%3$s". Skiptu %1$s handvirkt yfir í "%3$s" til þess að slökkva á þessari tilkynningu og halda eftir núverandi innihaldi hliðarslár.

en: No Comments
is: Engar athugasemdir

en: No Comments<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
is: Engar athugasemdir<span class="screen-reader-text"> við %s</span>

en: No Repeat
is: Engin endurtekning

en: No alignment
is: Engin jöfnun

en: No categories
is: Engir flokkar

en: No categories found.
is: Engir flokkar fundust.

en: No color
is: Án litar

en: No comments yet.
is: Engar athugasemdir ennþá.

en: No editor could be selected.
is: Ekki var hægt að velja neinn ritstjóra.

en: No file selected
is: Engin skrá valin

en: No image selected
is: Engin mynd valin

en: No image set
is: Engin mynd skilgreind

en: No items
is: Engin atriði

en: No items found.
is: Ekkert fannst.

en: No media attachments found.
is: Engar skrár fundust.

en: No menus have been created yet. <a href="%s">Create some</a>.
is: Engar valmyndir hafa verið búnar til. <a href="%s">Búðu til eina</a>.

en: No more comments found.
is: Engar fleiri athugasemdir fundust.

en: No pages found in Trash.
is: Engar síður fundust í ruslinu.

en: No pages found.
is: Engar síður fundust.

en: No posts found in Trash.
is: Engar færslur fundust í ruslinu.

en: No posts found.
is: Engar færslur fundust.

en: No results found.
is: Ekkert fannst.

en: No route was found matching the URL and request method
is: Engin leið fannst út frá gefinni vefslóð og umbeðna aðferð

en: No search term specified. Showing recent items.
is: Engin leitarskilyrði voru tilgreind. Birti nýlega hluti.

en: No tags
is: Engin efnisorð

en: No tags found.
is: Engin efnisorð fundust.

en: Nonbreaking space
is: Óskiptanlegt stafabil

en: None
is: Autt

en: November
is: nóvember

[ctx: November abbreviation]
en: Nov
is: nov

en: Number of comments to show:
is: Fjöldi athugasemda til að sýna:

en: Number of items found: %d
is: Fjöldi atriða sem fundust: %d

en: Number of links to show:
is: Fjöldi tengla til að sýna:

en: Number of posts to show:
is: Fjöldi færslna til að sýna:

en: Numbered list
is: Tölusettur listi

en: OK
is: Í lagi

en: October
is: október

[ctx: October abbreviation]
en: Oct
is: Okt

en: Older comments
is: Eldri athugasemdir

en: Older posts
is: Eldri færslur

en: On some systems the name of your database is prefixed with your username, so it would be like <code>username_%1$s</code>. Could that be the problem?
is: Í sumum kerfum er notandanafni skeytt framan við heiti gagnagrunns, líkt og <code>notandanafn_%1$s</code>. Gæti það verið vandamálið?

en: Once Daily
is: Daglega

en: Once Hourly
is: Á klukkustundar fresti

en: One or more database tables are unavailable. The database may need to be <a href="%s">repaired</a>.
is: Ein eða fleiri gagnagrunnstöflur eru ekki tiltækar. Hugsanlega þarf að <a href="%s">gera við</a> gagnagrunninn.

en: One response to %s
is: Eitt svar við %s

en: Only a static class method or function can be used in an uninstall hook.
is: Það er bara hægt að nota statísk klasaköll eða föll í óuppsettum krók.

en: Oops! That embed can&#8217;t be found.
is: Úps! Þessi innfella fannst ekki.

en: Oops: %s
is: Úbbs: %s

en: Open link in a new tab
is: Opna tengil í nýjum flipa

en: Open sharing dialog
is: Opna deiliglugga

en: Or link to existing content
is: Eða tengja við efni sem er til

en: Original: %s
is: Upprunalegt: %s

en: Out from under %s
is: Undan %s

en: PM
is: e.h.

en: Page %s
is: Síða %s

en: Page Archives
is: Síðusafn

en: Page ID
is: Síðuauðkenni (ID)

en: Page IDs, separated by commas.
is: Auðkennisnúmer (ID) síðna, aðskilin með kommu.

en: Page break
is: Síðuskil

en: Page not found
is: Síða finnst ekki

en: Page order
is: Röð síðu

en: Page title
is: Titill síðu

en: Pages
is: Síður

en: Pages list
is: Síðulisti

en: Pages list navigation
is: Leiðarkerfi síðulista

en: Pages:
is: Síður:

en: Paragraph
is: Efnisgrein

en: Parent Category
is: Yfirflokkur

en: Parent Category:
is: Yfirflokkur:

en: Parent Page:
is: Yfirsíða:

en: Parent term does not exist.
is: Yfirhugtak er ekki til.

en: Passing an integer number of posts is deprecated. Pass an array of arguments instead.
is: Að nota heiltölunúmer yfir færslur er ekki lengur stutt. Notið frekar fylki (e: array) af rökum í staðinn.

en: Password
is: Lykilorð

en: Password Lost and Changed for user: %s
is: Lykilorð týnt og því breytt fyrir notanda: %s

en: Password Lost and Found
is: Lykilorð tapað/fundið

en: Password Protected
is: Varið með lykilorði

en: Password Reset
is: Endursetja lykilorð

en: Password reset is not allowed for this user
is: Ekki er leyft að endursetja lykilorð þessa notanda

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Paste
is: Líma

en: Paste as text
is: Líma sem texta

en: Paste is now in plain text mode. Contents will now be pasted as plain text until you toggle this option off.
is: Að líma er nú í hreinum texta ham. Innihald verður límt inn sem hreinn texti þar til þú slekkur á þessu.

en: Paste table row after
is: Líma töfluröð á eftir

en: Paste table row before
is: Líma töfluröð á undan

en: Paste your embed code below:
is: Límdu innfellingarkóðann inn hér að neðan:

en: Pending <span class="count">(%s)</span> | Pending <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Í bið <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Í bið <span class="count">(%s)</span>

en: Pending Review
is: Bíður yfirlestrar

en: Permalink saved
is: Föst vefslóð vistuð

en: Permalink: %s
is: Föst vefslóð: %s

en: Pingback
is: Bakvísun

en: Pingback excerpt:
is: Brot úr bakvísun:

en: Pingback from %1$s to %2$s registered. Keep the web talking! :-)
is: Bakvísun frá %1$s til %2$s skráð. Látið netið tala! :-)

en: Play/Pause
is: Spila/Stöðva

en: Playlist Settings
is: Stillingar spilunarlista

en: Please enter a site name.
is: Gefðu vefnum nafn.

en: Please enter a site title.
is: Vinsamlegast sláðu inn nafn á vef.

en: Please enter a username.
is: Vinsamlegast sláðu inn notandanafn.

en: Please enter a valid email address.
is: Vinsamlega sláðu inn gilt netfang

en: Please enter your username or email address. You will receive a link to create a new password via email.
is: Vinsamlegast sláðu inn notandanafn þitt eða netfang. Þú færð senda vefslóð í tölvupósti til þess að búa til nýtt lykilorð.

en: Please include a %s template in your theme.
is: Vinsamlegast legðu til %s sniðmát fyrir þemað þitt.

en: Please log in again.
is: Skráðu þig inn aftur.

en: Please see <a href="%s">Debugging in WordPress</a> for more information.
is: Vinsamlegast skoðaðu <a href="%s">Aflúsun í WordPress</a> fyrir frekari upplýsingar.

en: Please try again.
is: Vinsamlegast reyndu aftur.

en: Please try uploading this file with the %1$sbrowser uploader%2$s.
is: Reyndu að hlaða upp þessari skrá með %1$svafra upphleðslu%2$s.

en: Plugin Information:
is: Upplýsingar um viðbót:

en: Plugin updates may not complete if you navigate away from this page.
is: Uppfærslu á viðbótum lýkur mögulega ekki ef þú vafrar í burtu af þessari síðu.

en: Plugins
is: Viðbætur

en: Popular Tags
is: Vinsæl merki

en: Possible reason: your host may have disabled the mail() function.
is: Möguleg ástæða: hýsingaraðilinn þinn gæti hafa gert mail() fallið óvirkt.

en: Post Archives
is: Færslusafn

en: Post Comment
is: Senda inn athugasemd

en: Post Thumbnail
is: Smámynd færslu

en: Post Type Archive
is: Safn Færslugerða

[ctx: Post format]
en: Aside
is: Innskot

[ctx: Post format]
en: Audio
is: Hljóð

[ctx: Post format]
en: Chat
is: Spjall

[ctx: Post format]
en: Gallery
is: Myndasafn

[ctx: Post format]
en: Image
is: Mynd

[ctx: Post format]
en: Link
is: Tenglar

[ctx: Post format]
en: Quote
is: Tilvitnun

[ctx: Post format]
en: Standard
is: Staðlað

[ctx: Post format]
en: Status
is: Staða

[ctx: Post format]
en: Video
is: Myndband

en: Post navigation
is: Leiðarkerfi færslu

en: Post type names must be between 1 and 20 characters in length.
is: Heiti færslutegundar verður að vera 1 til 20 stafir á lengd.

en: Posted title:
is: Titill færslu:

en: Poster
is: Höfundur

en: Poster Image
is: Veggspjald

en: Posts by %s
is: Færslur eftir þennan höfund: %s

en: Posts list
is: Færslulisti

en: Posts list navigation
is: Leiðarkerfi færslulista

en: Posts navigation
is: Leiðarkerfi færslna

en: Posts page
is: Færslusíða

en: Posts published on %s
is: Færsla birt þann %s

en: Powered by <a href="%s" title="Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform"><strong>WordPress</strong></a>
is: Knúið af <a href="%s" title="Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform"><strong>WordPress</strong></a>

en: Powered by WordPress
is: Knúið af WordPress

en: Powered by WordPress, state-of-the-art semantic personal publishing platform.
is: Knúið af WordPress, háþróuðu vefkerfi fyrir einstaklinga.

en: Preload
is: Forhlaða

en: Press return or enter to open this panel
is: Ýttu á enter til að opna þetta spjald

en: Press return or enter to open this section
is: Ýttu á vendihnapp eða enter til þess að opna þennan hluta

en: Preview
is: Forskoða

en: Preview as a browser icon
is: Forskoða sem vafratáknmynd

en: Preview as an app icon
is: Forskoða sem táknmynd smáforrits

en: Previewing theme
is: Forskoða þema

en: Previous Post
is: Fyrri færsla

en: Previous page
is: Fyrri síða

en: Print
is: Prenta

en: Privacy:
is: Friðhelgi:

en: Private
is: Einkamál

en: Private <span class="count">(%s)</span> | Private <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Einka <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Einka <span class="count">(%s)</span>

en: Private: %s
is: Einkamál: %s

en: Privately Published
is: Vistað sem einkamál

en: Protected Comments: Please enter your password to view comments.
is: Faldar athugasemdir: Sláðu inn Lykilorð þitt til þess að skoða athugasemdir.

en: Protected: %s
is: Læst: %s

en: Public
is: Birt

en: Public, Sticky
is: Birt, heftuð

en: Publish
is: Birta á vef

en: Publish on:
is: Birta:

en: Published
is: Birt

en: Published <span class="count">(%s)</span> | Published <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Birtar <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Birtar <span class="count">(%s)</span>

en: Published on:
is: Birt:

en: RSS
is: RSS-veita

en: RSS Error: %s
is: RSS-villa: %s

en: Random Order
is: Slembiröð

en: Randomize suggested headers
is: Raða tillögum að haus handahófskennt

en: Randomize uploaded headers
is: Raða upphlöðnum hausmyndum handahófskennt

en: Randomizing suggested headers
is: Raða tillögum að haus handahófskennt

en: Randomizing uploaded headers
is: Raða upphlöðnum hausmyndum handahófskennt

en: Read more...
is: Lesa meira...

en: Read the <a href="%s" target="_blank">bug report</a> page. Some of the guidelines there may help you figure out what went wrong.
is: Lestu síðuna um <a href="%s" target="_blank">villutilkynningar</a>. Eitthvað af leiðbeiningunum þar gætu hjálpað þér við að finna út úr því hvað fór úrskeiðis.

en: Recent Comments
is: Nýlegar athugasemdir

en: Recent Posts
is: Nýlegar færslur

en: Redo
is: Endurgera

en: Register
is: Nýskráning

en: Register For This Site
is: Skráðu þig á þennan vef

en: Registration Form
is: Nýskráning

en: Registration complete. Please check your email.
is: Skráningu lokið. Athugaðu í tölvupóstinn þinn.

en: Registration confirmation will be emailed to you.
is: Staðfesting skráningar verður send til þín í tölvupósti.

en: Registration has been disabled.
is: Nýskráning hefur verið gerð óvirk.

en: Remember Me
is: Mundu mig

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Remove From Bulk Edit
is: Fjarlægja úr magnaðgerð

en: Remove Menu Item: %1$s (%2$s)
is: Fjarlægja valmyndaratriði: %1$s (%2$s)

en: Remove audio source
is: Fjarlægja vísun í hljóðskrá

en: Remove featured image
is: Fjarlægja einkennandi mynd.

en: Remove image
is: Fjarlægja mynd

en: Remove link
is: Fjarlægja krækju

en: Remove poster image
is: Fjarlægja veggspjald

en: Remove video source
is: Fjarlægja vísun í myndband

en: Reorder menu items
is: Endurraða valmyndaratriðum

[ctx: Reorder menu items in Customizer]
en: Reorder
is: Endurraða

en: Reorder mode closed
is: Endurröðunarhami lokað

en: Reorder mode enabled
is: Endurröðunarhamur virkjaður

en: Reorder widgets
is: Endurraða aukahlutum

[ctx: Reorder widgets in Customizer]
en: Reorder
is: Endurraða

en: Replace
is: Skipta út

en: Replace Audio
is: Skipta út hljóðskrá

en: Replace Image
is: Skipta út mynd

en: Replace Video
is: Skipta út myndbandi

en: Reply
is: Svara

en: Reply to %s
is: Svara %s

en: Required fields are marked %s
is: Nauðsynlegir reitir eru merktir %s

en: Reset Password
is: Endursetja lykilorð

en: Restore last draft
is: Endurvekja síðustu drög

en: Reverse order
is: Öfug röð

en: Revision
is: Útgáfa

en: Revisions
is: Útgáfur

en: Rich Text Area. Press Alt-Shift-H for help
is: Ritþór. Ýttu á Alt-Shift-H fyrir hjálp

en: Right
is: Hægri

en: Robots
is: Vélmenni

en: Row
is: Röð

en: Row group
is: Hópur raða

en: Row type
is: Tegund raðar

en: Rows
is: Raðir

en: Sat
is: Lau

en: Saturday
is: Laugardagur

en: Save
is: Vista

en: Save &amp; Activate
is: Vista og virkja

en: Save &amp; Publish
is: Vista og birta

en: Save Draft
is: Vista drög

en: Save and preview changes before publishing them.
is: Vista og forskoða breytingar áður en þær eru birtar.

en: Save as Pending
is: Vista sem bið

en: Saved
is: Vistað

en: Saved.
is: Vistað.

en: Saving Draft&#8230;
is: Drög vistuð&#8230;

en: Saving...
is: Vista...

en: Say It!
is: Senda!

en: Schedule
is: Áætlun

en: Schedule for:
is: Áætlað:

en: Scheduled <span class="count">(%s)</span> | Scheduled <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Áætluð <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Áætlaðar <span class="count">(%s)</span>

en: Scripts and styles should not be registered or enqueued until the %1$s, %2$s, or %3$s hooks.
is: Það ætti ekki að skrá eða setja í biðröð þær skriftur eða stílsnið fyrr en krókar %1$s, %2$s, eða %3$s hafa lokið sér af.

en: Scroll
is: Skruna

en: Search
is: Leita

en: Search Categories
is: Leita í flokkum

en: Search Link Categories
is: Leita í tenglaflokkum

en: Search Media
is: Leita í skrám

en: Search Menu Items
is: Leita að valmyndaratriði

en: Search Pages
is: Leita í síðum

en: Search Posts
is: Leita í færslum

en: Search Results %1$s %2$s
is: Leitarniðurstöður %1$s %2$s

en: Search Results for &#8220;%s&#8221;
is: Leitarniðurstöður fyrir &#8222;%s&#8220;

en: Search Tags
is: Leita í merkjum

en: Search Widgets
is: Leita að síðuhlutum

en: Search installed themes&hellip;
is: Leita í uppsettum þemum&hellip;

en: Search menu items&hellip;
is: Leita að valmyndaratriðum&hellip;

en: Search or use up and down arrow keys to select an item.
is: Leitaðu eða notaðu upp og niður örvar til að velja hlut.

[ctx: Search widget]
en: Search
is: Leita

en: Search widgets&hellip;
is: Leita að síðuhlutum&hellip;

en: Security error.
is: Öryggisvilla.

en: Select
is: Velja

en: Select Category
is: Velja flokk

en: Select Color
is: Velja lit

en: Select Day
is: Veldu dag

en: Select File
is: Veldu skrá

en: Select Files
is: Veldu skrár

en: Select Image
is: Velja mynd

en: Select Link Category:
is: Veldu tenglaflokk

en: Select Menu:
is: Veldu valmynd:

en: Select Month
is: Velja mánuð

en: Select Post
is: Veldu færslu

en: Select Poster Image
is: Velja veggspjald

en: Select Week
is: Veldu viku

en: Select Year
is: Veldu ár

en: Select a city
is: Veldu borg

en: Select all
is: Velja allt

en: Select an area to move this widget into:
is: Veldu svæði sem þú vilt flytja þennan síðuhlut í:

en: Select and Crop
is: Velja og skera

en: Separate tags with commas
is: Aðskildu fleiri en eitt efnisorð með kommum

en: September
is: september

en: Session expired
is: Lota útrunnin

en: Session expired. Please log in again. You will not move away from this page.
is: Setan rann út. Vinsamlegast skráðu þig inn aftur. Þú verður ekki send(ur) í burtu frá þessari síðu.

en: Set featured image
is: Velja einkennismynd

en: Set image
is: Skilgreina mynd

en: Settings
is: Stillingar

en: Sharing options
is: Deilistillingar

en: Shift + Alt + letter:
is: Shift + Alt + stafur:

en: Shift-click to edit this widget.
is: Haltu niðri shift og smelltu til að breyta þessum síðuhlut.

en: Shortlink
is: Stutthlekkur

en: Show
is: Sýna

en: Show Artist Name in Tracklist
is: Birta nafn listamanns í lagalista

en: Show Images
is: Birta myndir

en: Show Link Description
is: Birta lýsingu tengils

en: Show Link Image
is: Birta mynd með tengli

en: Show Link Name
is: Birta heiti tengils

en: Show Link Rating
is: Birta stigagjöf tengils

en: Show Tracklist
is: Sýna lagalista

en: Show Video List
is: Birta lista yfir Myndbönd

en: Show advanced menu properties
is: Sýna ítarlegri valmyndar valmöguleika

en: Show hierarchy
is: Sýna stigskipun

en: Show invisible characters
is: Birta ósýnilega stafi

en: Show more comments
is: Sýna fleiri athugasemdir

en: Show password
is: Birta lykilorð

en: Show post counts
is: Sýna færslufjölda

en: Sidebar
is: Hliðarslá

en: Sidebar %d
is: Hliðarslá %d

en: Signup
is: Nýskráning

en: Site Address (URL)
is: Slóð á vefinn (URL)

en: Site Admin
is: Kerfisstjórn

en: Site Domain:
is: Lén vefs:

en: Site Icon
is: Táknmynd vefs

en: Site Identity
is: Auðkenni vefs

en: Site Language:
is: Tungumál vefs:

en: Site Name:
is: Nafn vefs:

en: Site Preview
is: Forskoðun

en: Site Tagline
is: Slagorð síðu

en: Site Title
is: Titill vefs

en: Site Title:
is: Titill vefs:

en: Site name must be at least 4 characters.
is: Nafn á vef þarf að vera minnst 4 stafir.

en: Site names can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
is: Heiti vefja getur aðeins verið sett saman úr lágstöfum (a-z) og tölustöfum.

en: Site registration has been disabled.
is: Ekki er opið fyrir nýskráningu vefja.

en: Sites
is: Þínir vefir

en: Sites you are already a member of:
is: Vefir sem þú er núþegar meðlimur að:

en: Size
is: Stærð

en: Skip Cropping
is: Sleppa skurði

en: Skip to toolbar
is: Breidd ritils í rithams án truflunar:

en: Slow down cowboy, no need to check for new mails so often!
is: Hægan kúreki, engin þörf á að athuga póstinn svona oft !

en: Software Name
is: Heiti hugbúnaðar

en: Software Version
is: Útgáfa hugbúnaðar

en: Someone has requested a password reset for the following account:
is: Einhver hefur óskað eftir nýju lykilorði fyrir eftirfarandi aðgang:

en: Sorry, comments are closed for this item.
is: Því miður, lokað er fyrir athugasemdir við þetta atriði.

en: Sorry, deleting the term failed.
is: Því miður, ekki tókst að eyða hugtakinu.

en: Sorry, editing the term failed.
is: Því miður, ekki tókst að breyta hugtakinu.

en: Sorry, new registrations are not allowed at this time.
is: Því miður, en nýskráningar á vef er ekki leyfileg í augnablikinu.

en: Sorry, no posts matched your criteria.
is: Því miður, engar færslur fundust sem fullnægja leitarskilyrðum.

en: Sorry, no such page.
is: Því miður, engin slík síða.

en: Sorry, no such post.
is: Því miður, engin slík færsla.

en: Sorry, one of the given taxonomies is not supported by the post type.
is: Því miður, einn af uppgefnum flokkum er ekki studdur af þessari gerð af færslu.

en: Sorry, revisions are disabled.
is: Því miður, ekki er opið fyrir útgáfur.

en: Sorry, site names must have letters too!
is: Því miður, nafn á vef verður líka að innihalda bókstafi!

en: Sorry, that email address is already used!
is: Því miður, þetta netfang er nú þegar í notkun!

en: Sorry, that email address is not allowed!
is: Því miður, þetta netfang er ekki leyfilegt!

en: Sorry, that file cannot be edited.
is: Því miður, ekki er hægt að breyta þessari skrá.

en: Sorry, that site already exists!
is: Því miður, en þessi vefur finnst núþegar!

en: Sorry, that site is reserved!
is: Því miður, þessi vefur er frátekinn

en: Sorry, that username already exists!
is: Því miður, þetta notandanafn er nú þegar til!

en: Sorry, that username is not allowed.
is: Því miður er þetta notandanafn ekki leyfilegt.

en: Sorry, the comment could not be edited. Something wrong happened.
is: Því miður, ekki var hægt að breyta athugasemdinni. Eitthvað fór úrskeiðis.

en: Sorry, the comment form is closed at this time.
is: Hér er því miður lokað fyrir athugasemdir.

en: Sorry, the new category failed.
is: Því miður, ekki var hægt að stofna flokk.

en: Sorry, the user cannot be updated.
is: Því miður, ekki er hægt að uppfæra notandann.

en: Sorry, usernames must have letters too!
is: Því miður, notendanöfn verða líka að hafa bókstafi!

en: Sorry, you are not allowed to add a term to one of the given taxonomies.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til að bæta við hugtaki við einn af uppgefnum flokkum.

en: Sorry, you are not allowed to assign a term to one of the given taxonomies.
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til að tengja hugtak við einn af uppgefnum flokkum.

en: Sorry, you are not allowed to create password protected posts in this post type
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til að útbúa færslu eða færslugerð sem er vernduð með lykilorði.

en: Sorry, you are not allowed to create private posts in this post type
is: Því miður, þú hefur ekki leyfi til að stofna einka færslur með þessari færslugerð.

en: Sorry, you are not allowed to edit posts.
is: Því miður, þú hefur ekki réttindi til að breyta færslum.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post type.
is: Því miður, er þér ekki leyft að breyta þessari gerð færslu.

en: Sorry, you are not allowed to edit this post.
is: Því miður, hefur þú ekki heimild til að breyta þessari færslu.

en: Sorry, you are not allowed to post on this site.
is: Því miður, hefur þú ekki heimild til að senda inn færslu á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to publish pages on this site.
is: Því miður, hefur þú ekki heimild til að birta síður á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to publish posts in this post type
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að birta færslur af þessari tegund

en: Sorry, you are not allowed to publish posts on this site.
is: Því miður hefur þú ekki heimild til að birta færslur á þessum vef.

en: Sorry, you are not allowed to stick this post.
is: Því miður þá hefur þú ekki leyfi til að festa færslu.

en: Sorry, you can not edit this post.
is: Því miður, þú getur ekki breytt þessari færslu.

en: Sorry, you cannot edit pages.
is: Því miður, þú getur ekki breytt síðum.

en: Sorry, you cannot edit posts on this site.
is: Því miður, þú getur ekki breytt færslum á þessum vef.

en: Sorry, you cannot edit this page.
is: Því miður, þú getur ekki breytt þessari síðu.

en: Sorry, you cannot edit this post.
is: Því miður, þú getur ekki breytt þessari færslu.

en: Sorry, you cannot edit users.
is: Því miður, þú getur ekki breytt notendum.

en: Sorry, you cannot edit your profile.
is: Því miður, þú getur ekki breytt prófílnum þínum.

en: Sorry, you cannot publish this post.
is: Því miður, þú getur ekki birt þessa færslu.

en: Sorry, you cannot stick a private post.
is: Því miður, þú getur ekki fest færslu sem er einkamál.

en: Sorry, you do not have access to user data on this site.
is: Því miður, þú hefur ekki aðgang að notendaupplýsingum á þessum vef.

en: Sorry, you do not have the right to add a category.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að bæta við nýjum flokki.

en: Sorry, you do not have the right to delete a category.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að eyða flokki.

en: Sorry, you do not have the right to delete this page.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að eyða þessari síðu.

en: Sorry, you do not have the right to delete this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að eyða þessari færslu.

en: Sorry, you do not have the right to edit this page.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að breyta þessari síðu.

en: Sorry, you do not have the right to edit this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að breyta þessari færslu.

en: Sorry, you do not have the right to publish this page.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að birta þessa síðu.

en: Sorry, you do not have the right to publish this post.
is: Því miður, þú hefur ekki heimild til að birta þessa færslu.

en: Sorry, you have used your space allocation.
is: Því miður, þú hefur fullnýtt diskplássið þitt.

en: Sorry, you may not use that site name.
is: Því miður, þú getur ekki notað þetta nafn á vefinn.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view categories.
is: Því miður, þú verður að hafa heimild til að breyta færslum á þessum vef til að geta skoðað flokka.

en: Sorry, you must be able to edit posts on this site in order to view tags.
is: Því miður, þú verður að hafa heimild til að breyta færslum á þessum vef til að geta skoðað merki.

en: Sorry, you must be logged in to post a comment.
is: Því miður, þú verður að vera innskráð(ur) til að skrifa athugasemd.

en: Sorry, your entry could not be edited. Something wrong happened.
is: Því miður, ekki var hægt að breyta færslunni þinni. Eitthvað fór úrskeiðis.

en: Sorry, your entry could not be posted. Something wrong happened.
is: Því miður, ekki var hægt að birta færsluna þína. Eitthvað fór úrskeiðis.

en: Sorry, your term could not be created. Something wrong happened.
is: Því miður, ekki var hægt að stofna hugtakið þitt. Eitthvað fór úrskeiðis.

en: Sort by:
is: Raða eftir:

en: Source
is: Slóð

en: Source code
is: Kóði

en: Spam it: %s
is: Merkja amapóst: %s

en: Special character
is: Sérstök tákn

en: Split table cell
is: Kljúfa töflureit

en: Static Front Page
is: Föst forsíða

en: Still waiting for your email?
is: Enn að bíða eftir tölvupóstinum þínum?

en: Strength indicator
is: Styrkleikamælir

en: Strikethrough
is: Útstrika

en: Style
is: Stíll

en: Stylesheet
is: Stílsnið

en: Stylesheet is missing.
is: Stílmát vantar.

en: Stylesheet is not readable.
is: Ekki tókst að lesa stílsnið.

en: Submit
is: Áfram

en: Submit Comment
is: Senda athugasemd

en: Submitted on:
is: Vistað:

en: Subscript
is: Hnéletur

en: Suggested embed #%d
is: Tillaga að infellingu #%d

en: Suggested image #%d
is: Tillaga að mynd #%d

en: Suggested image dimensions:
is: Leiðbeinandi myndastærðir:

en: Sunday
is: Sunnudagur

en: Superscript
is: Brjóstletur

en: Support Forums
is: Hjálparspjallborð

en: Table cell properties
is: Eiginleikar töflureita

en: Table properties
is: Eiginleikar töflu

en: Table row properties
is: Eiginleikar töfluraða

en: Tag Cloud
is: Merkjaský

en: Tag: %s
is: Efnisorð: %s

en: Tagline
is: Kjörorð

en: Tags
is: Efnisorð

en: Tags list
is: Efnisorðalisti

en: Tags list navigation
is: Leiðarvísir efnisorðalista

en: Tags:
is: Efnisorð:

en: Taxonomy names must be between 1 and 32 characters in length.
is: Flokkunarheiti verða að vera 1 til 32 stafir á lengd.

en: Taxonomy:
is: Flokkunarfræði:

en: Template
is: Sniðmát

en: Template is missing.
is: Sniðmát vantar.

en: Term ID is shared between multiple taxonomies
is: Auðkenni hugtaks er deilt milli margra flokkanna

en: Term meta cannot be added to terms that are shared between taxonomies.
is: Ekki er hægt að bæta við lýsigögnum við hugtök sem deilt er á milli flokkanna.

en: Text
is: Texti

en: Text color
is: Litur texta

en: That email address has already been used. Please check your inbox for an activation email. It will become available in a couple of days if you do nothing.
is: Þetta tölvupóstfang hefur verið notað áður. Vinsamlegast athugaðu í pósthólfið þitt eftir tölvupóstinum til að virkja aðganginn. Tölvupósturinn verður ónothæfur eftir nokkra daga ef þú gerir ekkert.

en: That name is not allowed.
is: Þetta nafn er ekki leyfilegt.

en: That site is currently reserved but may be available in a couple days.
is: Þessi vefur er frátekinn í augnablikinu en gæti verið laus innan nokkura daga.

en: That user does not exist.
is: Umbeðinn notandi er ekki til.

en: That username is already activated.
is: Þetta notandanafn hefur þegar verið virkjað.

en: That username is currently reserved but may be available in a couple of days.
is: Þetta notandanafn frátekið þessa stundina en það gæti orðið laust eftir nokkra daga.

en: The "%s" theme is not a valid parent theme.
is: Þemað "%s" er ekki gilt yfirþema.

en: The %1$s option is deprecated for the family of %2$s functions. Use the %3$s function instead.
is: Valkosturinn %1$s er úreltur fyrir flokk %2$s aðgerða. Notanðu aðgerðina %3$s í staðinn.

en: The %1$s option is deprecated for the family of %2$s functions. Use the %3$s option instead.
is: Valkosturinn %1$s er úreltur fyrir flokk %2$s aðgerða. Notaðu valkostinn %3$s í staðinn.

en: The %s directory of the develop repository must be used for RTL.
is: Mappan %s í þróunargeymslu verður að vera notuð fyrir RTL.

en: The GD image library is not installed.
is: GD-myndvinnsluforritasafnið er ekki uppsett.

en: The JSONP callback function is invalid.
is: JSONP bakvísunarfallið er ógilt.

en: The REST API is disabled on this site.
is: REST API er óvirkur fyrir þennan vef.

en: The SSL certificate for the host could not be verified.
is: Ekki var hægt að staðfesta SSL skírteini netþjónsins.

en: The Site Icon is used as a browser and app icon for your site. Icons must be square, and at least 512px wide and tall.
is: Táknmynd vefsins er notuð sem táknmynd vafra eða smáforrits fyrir vefinn þinn. Táknmyndir verða að vera ferningslaga, og að minnsta kosti 512px breiðar og háar.

en: The Site address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
is: Vefslóðin sem þú slóst inn virðist ekki vera gild vefslóð (URL). Vinsamlegast sláðu inn gilda vefslóð.

en: The URL to the admin area
is: Vefslóðin á stjórnborðið

en: The WordPress address you entered did not appear to be a valid URL. Please enter a valid URL.
is: WordPress vefslóðin sem þú gafst upp virðist ekki vera gild vefslóð (URL). Vinsamlegast sláðu inn gilda vefslóð.

en: The called constructor method for %1$s is <strong>deprecated</strong> since version %2$s! Use %3$s instead.
is: Constructor fallið fyrir %1$s er <strong>úrelt</strong> frá útgáfu %2$s! Notaðu %3$s í staðinn.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
is: Breytingar sem þú hefur gert glatast ef þú ferð út af síðunni.

en: The constant <code>VHOST</code> <strong>is deprecated</strong>. Use the boolean constant <code>SUBDOMAIN_INSTALL</code> in wp-config.php to enable a subdomain configuration. Use is_subdomain_install() to check whether a subdomain configuration is enabled.
is: Fastinn <code>VHOST</code> <strong>er úreltur</strong>. Notið frekar boolean fastann <code>SUBDOMAIN_INSTALL</code> í wp-config.php til að virkja stillingar fyrir undirlén. Notið is_subdomain_install() til að athuga hvort stilling fyrir undirlén er virk.

en: The description will be displayed in the menu if the current theme supports it.
is: Lýsingin verður birt í valmyndinni ef að núverandi þema styður það.

en: The email address entered did not appear to be a valid email address. Please enter a valid email address.
is: Netfangið sem þú gafst upp virðist ekki vera gilt netfang. Vinsamlegast sláðu inn gilt netfang.

en: The email could not be sent.
is: Ekki var hægt að senda tölvupóstinn.

en: The following formatting shortcuts are replaced when pressing Enter. Press Escape or the Undo button to undo.
is: Eftirfarandi flýtileiðir til þess að sníða efni verður skipt út þegar ýtt er á Enter. Ýttu á Escape hnapp eða Afturkalla hnappinn til að afturkalla.

en: The following values do not describe a valid date: month %1$s, day %2$s.
is: Eftirfarandi gildi lýsa ekki löglegri dagsetningu: mánuður %1$s, dagur %2$s.

en: The following values do not describe a valid date: year %1$s, month %2$s, day %3$s.
is: Eftirfarandi gildi lýsa ekki löglegri dagsetningu: ár %1$s, mánuður %2$s, dagur %3$s.

en: The given object ID is not that of a menu item.
is: Uppgefið auðkenni hlutar virðist ekki vera fyrir hlut í valmynd.

en: The handler for the route is invalid
is: Meðhöndlun fyrir þessa leið er ógild

en: The login page will open in a new window. After logging in you can close it and return to this page.
is: Innskráningarsíðan opnast í nýjum glugga. Að innskráningu lokinni getur þú lokað glugganum og komið aftur til baka á þessa síðu.

en: The menu ID should not be empty.
is: Valmyndarkenni (e. ID) ætti ekki að vera tómt.

en: The menu name %s conflicts with another menu name. Please try another.
is: Valmyndarnafnið %s rekst á við nafn á annarri valmynd. Vinsamlegast reyndu annað nafn.

en: The page template is invalid.
is: Síðusniðmátið er ógjaldgengt.

en: The parent theme is missing. Please install the "%s" parent theme.
is: Foreldri þessa þemu er týnt. Vinsamlegast settu upp foreldra "%s" þemu.

en: The passwords do not match.
is: Lykilorðið stemmir ekki.

en: The pingback has already been registered.
is: Bakvísunin hefur þegar verið skráð.

en: The post cannot be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða þessari færslu.

en: The post type %1$s is not registered, so it may not be reliable to check the capability "%2$s" against a post of that type.
is: Færslutegundin %1$s er ekki skráð, það er því ekki öruggt að kanna réttindi %2$s" gagnvart færslu af þeirri tegund.

en: The post type may not be changed.
is: Það er ekki hægt að breyta tegund færslu.

en: The post type specified is not valid
is: Uppgefin tegund færslu er ekki gild

en: The query argument of %s must have a placeholder.
is: Viðfang fyrirspurnarinnar %s verður að hafa staðengilstákn.

en: The requested theme does not exist.
is: Þema sem óskað er eftir er ekki til.

en: The requested user does not exist.
is: Viðkomandi notandi er ekki til.

en: The role specified is not valid
is: Eftirfarandi hlutverk er ekki gilt

en: The search results will be updated as you type.
is: Leitarniðurstöðurnar munu uppfærast um leið og þú ritar.

en: The site %s is yours.
is: Vefurinn %s er þinn.

en: The site is already active.
is: Vefurinn er núþegar virkur.

en: The site you have requested is not installed properly. Please contact the system administrator.
is: Ekki tókst að setja vefinn eðlilega upp sem þú óskaðir eftir . Hafðu samband við kerfisstjóra.

en: The site you were looking for, %s, does not exist, but you can create it now!
is: Vefurinn sem þú leitar að, %s, er ekki til, en þú gætir stofnað hann núna!

en: The site you were looking for, %s, does not exist.
is: Vefurinn sem þú leitar að, %s, er ekki til.

en: The slug &#8220;%s&#8221; is already in use by another term
is: Fangamarkið &#8222;%s&#8220; er þegar til og notað með öðru hugtaki

en: The source URL and the target URL cannot both point to the same resource.
is: Grunnslóð og markslóð geta ekki vísað á sama tilfang.

en: The source URL does not contain a link to the target URL, and so cannot be used as a source.
is: Forslóðin vísar ekki á markslóðina og þess vegna er ekki hægt að nota hana sem frumgjafa.

en: The source URL does not exist.
is: Frumslóðin er ekki til.

en: The specified namespace could not be found.
is: Skilgreint nafnasvið fannst ekki.

en: The specified target URL cannot be used as a target. It either doesn&#8217;t exist, or it is not a pingback-enabled resource.
is: Slóðin sem tiltekin er getur ekki verið mark. Annað hvort er hún ekki til eða gildir ekki fyrir bakvísun.

en: The specified target URL does not exist.
is: Markslóðin sem tilgreind er er ekki til.

en: The tag cloud will not be displayed since there are no taxonomies that support the tag cloud widget.
is: Merkjaskýið verður ekki birt þar sem engin flokkun er til staðar sem styður merkjaskýs-síðuhlutinn.

en: The term name cannot be empty.
is: Heiti hugtaks verður að vera útfyllt.

en: The theme directory "%s" does not exist.
is: Þemu skráarsafnið "%s" er ekki til.

en: The timezone you have entered is not valid. Please select a valid timezone.
is: Ógilt tímabelti hefur verið slegið inn. Vinsamlegast sláðu inn rétt skilgreint tímabelti.

en: The user is already active.
is: Notandi er núþegar virkur.

en: The web browser on your device cannot be used to upload files. You may be able to use the <a href="%s">native app for your device</a> instead.
is: Vafrinn á þessu tæki getur ekki hlaðið upp skrám. Þú gætir mögulega notað <a href="%s">appið fyrir tækið þitt</a> í staðinn.

en: Theme Details
is: Ítarupplýsingar þema

en: Theme support for %1$s should be registered before the %2$s hook.
is: Stuðningur við %1$s í þemanu ætti að vera skráður á undan %2$s króknum.

en: Theme without %s
is: Þema án %s

en: Themes
is: Þemu

en: There are no HTTP transports available which can complete the requested request.
is: Engar HTTP flutningsleiðir eru til reiðu svo hægt sé að klára beiðnina.

en: There are no associated subtitles.
is: Það eru engir tengdir þýðingartextar.

en: There are no options for this widget.
is: Þessi síðuhlutur inniheldur engar stillingar.

en: There are no widget areas currently rendered in the preview. Navigate in the preview to a template that makes use of a widget area in order to access its widgets here.
is: Það eru engin síðuhlutasvæði birt í forskoðun. Þú þarft að fara í forskoðun á sniðmáti sem nýtir síðuhlutasvæði til þess að sjá síðuhlutina þar.

en: There doesn&#8217;t seem to be any new mail.
is: Enginn nýr póstur virðist hafa borist.

en: There doesn't seem to be a %s file. I need this before we can get started.
is: Það lítur út fyrir að engin %s skrá sé til staðar. Ég þarf hana áður en við getum hafist handa.

en: There has been an error cropping your image.
is: Villa kom upp við skurð á myndinni þinni.

en: There is a revision of this post that is more recent.
is: Það er til útgáfa af þessari færslu sem er nýlegri.

en: There is no excerpt because this is a protected post.
is: Það er enginn útdráttur því að færslan er læst.

en: There was a configuration error. Please contact the server administrator.
is: Samskipana-villa kom upp. Hafðu samband við netstjóra.

en: There was a problem, please correct the form below and try again.
is: Það kom upp vandamál, vinsamlegast leiðréttu formið hér að neðan og reyndu aftur.

en: This action has been disabled by the administrator.
is: Þessi aðgerð hefur verið gerð óvirk af stjórnanda.

en: This argument has changed to an array to match the behavior of the other cron functions.
is: Þessum rökum var breytt í fylki til svo hægt væri að samræma þau með öðrum cron aðgerðum.

en: This content is password protected. To view it please enter your password below:
is: Þetta efni er læst með lykilorði. Sláðu inn lykilorð hér að neðan til þess að skoða:

en: This either means that the username and password information in your %1$s file is incorrect or we can&#8217;t contact the database server at %2$s. This could mean your host&#8217;s database server is down.
is: Þetta þýðir að upplýsingar um notandanafn og lykilorð í skránni %1$s sé rangt eða við náum ekki sambandi við gagnagrunnsþjóninn %2$s. Þetta gæti þýtt að gagnagrunnsþjónn hýsingaraðila liggi niðri.

en: This feature requires inline frames. You have iframes disabled or your browser does not support them.
is: Þessi virkni krefst þess að nota "inline frames". Annaðhvort ertu með iframes stuðning óvirkan eða vafrinn þinn styður þá ekki.

en: This file is empty. Please try another.
is: Þessi skrá er tóm. Veldu aðra.

en: This file is not an image. Please try another.
is: Þessi skrá er ekki mynd. Vinsamlegast reyndu aðra.

en: This file is too big. Files must be less than %d KB in size.
is: Þessi skrá er of stór. Skrár verða að vera undir %d KB í stærð.

en: This file no longer needs to be included.
is: Þessi skrá þarf ekki að vera innifalinn.

en: This file type is not allowed. Please try another.
is: Þessi skráargerð er ekki leyfð. Veldu aðra.

en: This is larger than the maximum size. Please try another.
is: Þetta er stærra en hámarksstærð. Vinsamlegast reyndu aðra.

en: This is the short link.
is: Þetta er styttri hlekkur.

en: This means that we lost contact with the database server at %s. This could mean your host&#8217;s database server is down.
is: Þetta þýðir að við misstum sambandið við gagnagrunnsþjóninn %s. Þetta gæti þýtt að gagnagrunnsþjónn hýsingaraðila liggi niðri.

en: This page validates as XHTML 1.0 Transitional
is: Þessi síða samræmist staðlinum XHTML 1.0 Transitional

en: This panel is used for managing navigation menus for content you have already published on your site. You can create menus and add items for existing content such as pages, posts, categories, tags, formats, or custom links.
is: Þetta spjald er notað til þess að vinna með valmyndir fyrir efni sem þú hefur nú þegar birt á vefnum þínum. Þú getur búið til valmyndir og bætt við valmyndaratriðum fyrir birt efni eins og síður, færslur, flokka, efnisorð, snið, eða sérsniðna tengla.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
is: Þessi færsla er lokuð með lykilorði. Sláðu inn lykilorð til að skoða athugasemdir.

en: This site has been archived or suspended.
is: Þessum vef hefur komið fyrir í geymslu eða tímabundið vikið úr þjónustu.

en: This site has not been activated yet. If you are having problems activating your site, please contact %s.
is: Þessi vefur hefur ekki verið virkjaður enn. Ef þú ert í vandræðum með að virkja vefinn, hafðu vinsamlega samband við %s.

en: This site is no longer available.
is: Þessi vefur er ekki lengur aðgengilegur.

en: This taxonomy is not hierarchical so you can't set a parent.
is: Þessi flokkun er ekki í stigskipun og því er ekki hægt að skilgreina foreldri.

en: This taxonomy is not hierarchical.
is: Þessi flokkun er ekki í stigskipun.

en: Thu
is: Fim

en: Thumbnail
is: Þumla

en: Thumbnail Height
is: Hæð þumlu

en: Thumbnail Width
is: Breidd þumlu

en: Thursday
is: Fimmtudagur

[ctx: Thursday initial]
en: T
is: F

en: Tile
is: Flísaleggja

en: Tile Horizontally
is: Raða lárétt

en: Tile Vertically
is: Raða endurtekið lóðrétt

en: Time Format
is: Tímasnið

en: Time Zone
is: Tímabelti

[ctx: TinyMCE]
en: Blocks
is: Blokkir

[ctx: TinyMCE]
en: Formats
is: Snið

[ctx: TinyMCE]
en: Headings
is: Fyrirsagnir

[ctx: TinyMCE]
en: Insert template
is: Setja inn sniðmát

[ctx: TinyMCE]
en: Templates
is: Sniðmát

[ctx: TinyMCE menu]
en: Edit
is: Breyta

[ctx: TinyMCE menu]
en: File
is: Skrá

[ctx: TinyMCE menu]
en: Format
is: Snið

[ctx: TinyMCE menu]
en: Insert
is: Setja inn

[ctx: TinyMCE menu]
en: Table
is: Tafla

[ctx: TinyMCE menu]
en: Tools
is: Tól

[ctx: TinyMCE menu]
en: View
is: Skoða

en: Title
is: Titill

en: Title Attribute
is: Eiginleikar Titils

en: Title:
is: Heiti:

en: To activate your blog, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
    
    After you activate, you can visit your site here:
    
    %s
is: Vinsamlegast smelltu á eftirfarandi tengil til að virkja vefinn þinn:
    
    %s
    
    Eftir að vefurinn hefur verið virkjaður færð þú *annan tölvupóst* með aðgangsupplýsingum.
    
    Eftir að vefur hefur verið virkjaður getur þú heimsótt vefinn hér:
    
    %s

en: To activate your user, please click the following link:
    
    %s
    
    After you activate, you will receive *another email* with your login.
is: Til þess að virkja notandann þinn, smelltu vinsamlegast á eftirfarandi tengil:
    
    %s
    
    Eftir að þú hefur virkjað, þá færðu *annan tölvupóst* með aðgangnum þínum.

en: To move focus to other buttons use Tab or the arrow keys. To return focus to the editor press Escape or use one of the buttons.
is: Til þess að flytja fókus á aðra hnappa notaðu Tab eða örvalyklana. Til þess að flytja fókus aftur á ritilinn ýttu á Escape eða notaðu einn af hnöppunum.

en: To reset your password, visit the following address:
is: Til að endursetja lykilorð þarftu að heimsækja eftirfarandi veffang:

en: To set your password, visit the following address:
is: Til þess að stilla lykilorðið þitt, farðu á eftirfarandi vefslóð:

en: Toggle Editor Text Direction
is: Breyta skipan textainnsláttar

en: Toggle section: %s
is: Birta/fela einingu: %s

en: Toggle section: Custom Links
is: Birta/fela einingu: Sérsniðnir tenglar

en: Too many redirects.
is: Of margar áframsendingar.

en: Toolbar
is: Tækjaslá

en: Toolbar Toggle
is: Birta/fela tækjastiku

en: Top
is: Efst

en: Trackback
is: Bakvísun

en: Trackback excerpt:
is: Brot úr bakvísun:

en: Tracks (subtitles, captions, descriptions, chapters, or metadata)
is: Lög (textar, yfirskrift, lýsingar, kaflar eða lýsigögn)

en: Translation Updates
is: Uppfærsla á þýðingu

en: Trash <span class="count">(%s)</span> | Trash <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Rusl <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Rusl <span class="count">(%s)</span>

en: Trash Selected
is: Eyða völdu

en: Trash it: %s
is: Fleygja: %s

en: Trash widget by moving it to the inactive widgets sidebar.
is: Fleygðu síðuhlut í ruslið með því að draga hann yfir í hliðarslána fyrir óvirka síðuhluti.

en: Tue
is: Þri

en: Tuesday
is: Þriðjudagur

[ctx: Tuesday initial]
en: T
is: Þ

en: Turn off Fullscreen
is: Slökkva á skjáfylliham

en: Twice Daily
is: Tvisvar á dag

en: URL
is: Slóð

en: Unable to create directory %s. Is its parent directory writable by the server?
is: Get ekki búið til möppuna %s. Er efnisskráin sem mappan er í með rétta aðgangsheimild á vefþjóninum?

en: Unapproved
is: Ósamþykkt

en: Unattached
is: Ótengt

en: Uncategorized
is: Óflokkað

en: Under %s
is: Undir %s

en: Underline
is: Undirstrika

en: Undo
is: Afturkalla

en: Unknown Feed
is: Óþekkt veita

en: Unmute
is: Kveikja á hljóði

en: Untitled
is: Enginn titill

en: Untrash
is: Taka úr rusli

en: Untrash Selected
is: Taka valið úr rusli

en: Update
is: Uppfæra

en: Update Category
is: Uppfæra flokk

en: Update Failed!
is: Uppfærsla gekk ekki!

en: Update Failed: %s
is: Uppfærsla mistókst: %s

en: Update Link Category
is: Uppfæra tenglaflokk

en: Update Tag
is: Uppfæra merki

en: Update audio playlist
is: Uppfæra lagalista

en: Update canceled.
is: Hætt við uppfærslu.

en: Update completed successfully.
is: Uppfærslu giftusamlega lokið.

en: Update gallery
is: Uppfæra myndasafn

en: Update video playlist
is: Uppfæra spilunarlista myndbanda

en: Updated!
is: Uppfært!

en: Updating %s...
is: Uppfæri %s...

en: Updating...
is: Uppfæri...

en: Updating... please wait.
is: Uppfæri... vinsamlegast bíðið.

en: Upload Files
is: Hlaða upp skrám

en: Upload Images
is: Hlaða upp myndum

en: Upload Limit Exceeded
is: Umfram upphleðslutakmörk

en: Upload failed.
is: Upphleðsla mistókst.

en: Upload stopped.
is: Upphleðsla stöðvaðist.

en: Uploaded By
is: Hlaðið upp af

en: Uploaded To
is: Hlaðið upp í

en: Uploaded on:
is: Hlaðið upp þann:

en: Uploaded to this page
is: Hlaðið upp í þessa síðu

en: Uploaded to this post
is: Hlaðið upp í þessa færslu

[ctx: Uploader: Drop files here - or - Select Files]
en: or
is: eða

en: Uploading
is: Uphala

en: Usage of user levels by plugins and themes is deprecated. Use roles and capabilities instead.
is: Notkun á "user levels" í viðbótum og þemum er nú úrelt. Nota á "roles" og "capabilities" í staðinn.

en: Use %s instead if you do not want the value echoed.
is: Notaðu %s í staðinn ef þú vilt ekki að gildið verði birt.

en: Use %s instead.
is: Notaðu %s í staðinn.

en: Use as featured image
is: Nota sem einkennandi mynd

en: Use commas instead of %s to separate excluded terms.
is: Notaðu kommur í stað %s til þess að aðgreina undanskilin atriði.

en: Use the %s filter instead.
is: Notaðu %s síuna í staðinn.

en: User Dashboard: %s
is: Stjórnborð notenda: %s

en: User has blocked requests through HTTP.
is: Notandi hefur lokað  fyrir beiðnir um HTTP.

en: User registration has been disabled.
is: Nýskráning notenda hefur verið gerð óvirk.

en: User registration is currently not allowed.
is: Nýskráningar eru ekki leyfðar að svo stöddu.

en: Username
is: Notandanafn

en: Username may not be longer than 60 characters.
is: Notandanafn getur ekki verið lengra en 60 stafir.

en: Username must be at least 4 characters.
is: Notandanafn þarf að innihalda minnst 4 stafi.

en: Username or Email:
is: Notandanafn eða netfang:

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Username: %s
is: Notandanafn: %s

en: Usernames can only contain lowercase letters (a-z) and numbers.
is: Notandanöfn geta einungis innihaldið lágstafi (a-ö) og tölustafi.

en: Users
is: Notendur

en: Valid <abbr title="eXtensible HyperText Markup Language">XHTML</abbr>
is: Vottað <abbr title=\"eXtensible HyperText Markup Language\">XHTML</abbr>

en: Vertical space
is: Lóðrétt bil

en: Video
is: Myndband

en: Video <span class="count">(%s)</span> | Video <span class="count">(%s)</span>
is[0]: Myndband <span class="count">(%s)</span>
is[1]: Myndbönd <span class="count">(%s)</span>

en: Video Details
is: Ítarupplýsingar myndbands

en: View Attachment Page
is: Skoða síðu fylgiskjals

en: View Category
is: Skoða flokk

en: View Page
is: Skoða síðu

en: View Post
is: Skoða færsluna

en: View Tag
is: Skoða efnisorð

en: View attachment page
is: Skoða síðu fylgiskjals

en: Visit %s&#8217;s website
is: Skoða vef höfundar: %s

en: Visit Site
is: Skoða vefinn

en: Visual
is: Ritþór

en: Visual aids
is: Sjónræn aðstoð

en: Wait a little longer. Sometimes delivery of email can be delayed by processes outside of our control.
is: Hinkraðu örlítið lengur. Í sumum tilfellum getur verið bið á tölvupósti vegna aðgerða á leiðinni sem við höfum ekki stjórn á.

en: We cannot find a title on that page.
is: Get ekki fundið heiti á síðu.

en: We send your registration email to this address. (Double-check your email address before continuing.)
is: Við sendum skráningarpóstinn þinn á þetta netfang. (Farðu vandlega yfir netfangið áður en þú heldur áfram.)

en: We were able to connect to the database server (which means your username and password is okay) but not able to select the %s database.
is: Við gátum tengst gagnagrunnsþjóninum (sem þýðir að notandanafn og lykilorð virkar) en við gátum ekki valið %s gagnagrunninn.

en: Website
is: Veffang

en: Website: %1$s (IP: %2$s, %3$s)
is: Vefur: %1$s (IP: %2$s, %3$s)

en: Wed
is: Mið

en: Wednesday
is: Miðvikudagur

[ctx: Wednesday initial]
en: W
is: V

en: Welcome back, %s. By filling out the form below, you can <strong>add another site to your account</strong>. There is no limit to the number of sites you can have, so create to your heart&#8217;s content, but write responsibly!
is: Velkomin(n) aftur %s. Með því að fylla út eftirfarandi form getur þú <strong>bætt öðrum vef við aðganginn þinn</strong>. Það eru engin takmörk fyrir því hversu marga vefi þú getur haft, stofnaðu því vefi fyrir þín hjartan&8217;s mál, en skrifaðu af ábyrgð!

en: What do I do now?
is: Hvað á ég að gera núna?

en: When in reorder mode, additional controls to reorder menu items will be available in the items list above.
is: Þegar þú ert í endurröðunarham, viðbótarstýringar til þess að endurraða valmyndaratriðum verða tiltækar í listanum hér að ofan.

en: When in reorder mode, additional controls to reorder widgets will be available in the widgets list above.
is: Þegar endurröðunarhamur er virkur, bætast við valmöguleikar til þess að endurraða síðuhlutum í listann hér að ofan.

en: When starting a new paragraph with one of these formatting shortcuts followed by a space, the formatting will be applied automatically. Press Backspace or Escape to undo.
is: Þegar þú byrjar nýja málsgrein með einhverju af þessum sniðflýtileiðum og stafabili á eftir, mun sniðið verða virkjað sjálfkrafa. Ýttu á Backspace eða Escape til þess að afturkalla.

en: While you can crop images to your liking after clicking <strong>Add new image</strong>, your theme recommends a header height of <strong>%s</strong> pixels.
is: Þótt þú getir skorið myndir eins og þú vilt eftir að hafa smellt á <strong>Bæta við mynd</strong>, mælir þemað þitt með hausmynd sem er <strong>%s</strong> pixlar á hæðina.

en: While you can crop images to your liking after clicking <strong>Add new image</strong>, your theme recommends a header size of <strong>%s &times; %s</strong> pixels.
is: Þótt þú getir skorið myndir eins og þú vilt eftir að hafa smellt á <strong>Bæta við mynd</strong>, mælir þemað þitt með hausmynd í stærðinni <strong>%s &times; %s</strong> pixlar.

en: While you can crop images to your liking after clicking <strong>Add new image</strong>, your theme recommends a header width of <strong>%s</strong> pixels.
is: Þótt þú getir skorið myndir eins og þú vilt eftir að hafa smellt á <strong>Bæta við mynd</strong>, mælir þemað þitt með hausmynd sem er <strong>%s</strong> pixlar á lengdina.

en: Whoops, the provided date is invalid.
is: Úbbs, uppgefin dagsetning er ógild.

en: Widget moved down
is: Síðuhlutur fluttur niður

en: Widget moved up
is: Síðuhlutur fluttur upp

en: Widgets
is: Síðuhlutir

en: Widgets are independent sections of content that can be placed into widgetized areas provided by your theme (commonly called sidebars).
is: Síðuhlutir eru sjálfstæðar efniseiningar sem hægt er að flytja í síðuhlutavædd svæði er þemað þitt býður upp á (einnig þekkt sem hliðarslár).

en: Width
is: Breidd

en: WordPress &rsaquo; Error
is: WordPress &rsaquo; Villa

en: WordPress &rsaquo; Success
is: WordPress &rsaquo; Heppnaðist

en: WordPress Address (URL)
is: WordPress vefslóð (URL)

en: WordPress Embed
is: WordPress Innfella

en: WordPress Failure Notice
is: WordPress bilunarviðvörun

en: WordPress database error %1$s for query %2$s
is: WordPress-gagnagrunnsvilla %1$s í fyrirspurninni %2$s

en: WordPress database error %1$s for query %2$s made by %3$s
is: WordPress-gagnagrunnsvilla %1$s í fyrirspurninni %2$s síðan %3$s

en: WordPress database error:
is: WordPress gagnagrunnsvilla:

en: Words: %s
is: Orð: %s

en: XHTML Friends Network
is: XHTML tengslanet

en: XML Error: %1$s at line %2$s
is: XML-villa: %1$s á línu %2$s

en: XML-RPC services are disabled on this site.
is: Slökkt er á XML-RPC þjónustum á þessum vef.

en: Y/m/d
is: d/m/Y

en: Year
is: Ár

en: Year: %s
is: Ár: %s

en: Yes
is: Já

en: You appear to have already installed WordPress. To reinstall please clear your old database tables first.
is: Þú virðist hafa sett WordPress upp nú þegar. Þú verður að eyða eldri gagnagrunnstöflum ef þú vilt setja upp aftur.

en: You are about to permanently delete these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert í þann mund að eyða endanlega þessum hlutum..
      'Hætta við' til að stöðva, 'Áfram' til að eyða.

en: You are about to permanently delete this item.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert í þann mund að eyða þessum hlut.
      'Hætta' til að hætta við, 'OK'  til að eyða.

en: You are about to permanently delete this menu. 
     'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert við það að eyða þessari valmynd.
    'Hætta við' til að stopp, 'Í lagi' til að eyða.

en: You are about to trash these items.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
is: Þú ert í þann mund að fleygja þessu í ruslið.
      'Hætta við' ef þú vilt það ekki, 'Áfram' til að henda.

en: You are attempting to log out of %s
is: Þú ert að reyna að skrá þig út úr %s

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for %2$s.
is: Þú ert að skoða færslusafn %1$s fyrir %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the day %2$s.
is: Þú ert að skoða færslusafn %1$s fyrir daginn %2$s.

en: You are currently browsing the %1$s blog archives for the year %2$s.
is: Þú ert að skoða færslusafn %1$s fyrir árið %2$s.

en: You are currently browsing the %s blog archives.
is: Þú ert að skoða færslusafn %s.

en: You are currently browsing the archives for the %s category.
is: Þú ert núna að skoða færslusafn fyrir flokkinn %s.

en: You are customizing %s
is: Þú ert að sérsníða %s

en: You are logged in already. No need to register again!
is: Þú ert nú þegar innskráð(ur). Engin þörf á því að nýskrá sig aftur!

en: You are not allowed access to details about this site.
is: Þú hefur ekki heimild til að skoða smáatriði varðandi þennan vef.

en: You are not allowed access to details of this post.
is: Þér er ekki heimilt að nálgast nánari upplýsingar um þessa færslu.

en: You are not allowed to assign terms in this taxonomy.
is: Þú mátt ekki úthluta hugtökum úr þessari flokkun.

en: You are not allowed to browse users.
is: Þú hefur ekki leyfi til þess að fletta í notendum.

en: You are not allowed to change the page author as this user.
is: Þú hefur ekki heimild til að breyta höfundi þessarar síðu með þessu notandanafni.

en: You are not allowed to change the post author as this user.
is: Þú hefur ekki heimild til að breyta höfundi þessarar færslu með þessu notandanafni.

en: You are not allowed to create pages as this user.
is: Þú getur ekki búið til síður sem þessi notandi.

en: You are not allowed to create posts as this user.
is: Þú hefur ekki heimild til að stofna færslur með þessu notandanafni.

en: You are not allowed to create terms in this taxonomy.
is: Þú hefur ekki heimild til að stofna hugtök í þessari flokkun.

en: You are not allowed to customize the appearance of this site.
is: Þú hefur ekki leyfi til þess að sérsníða útlitið á þessum vef.

en: You are not allowed to delete terms in this taxonomy.
is: Þú hefur ekki heimild til að eyða hugtökum í þessari flokkun.

en: You are not allowed to edit posts in this post type.
is: Þú hefur ekki heimild til þess að breyta færslum af þessari gerð.

en: You are not allowed to edit terms in this taxonomy.
is: Því miður hefur þú ekki heimild til að breyta hugtökum í þessari flokkun.

en: You are not allowed to edit theme options on this site.
is: Þú hefur ekki leyfi til þess að breyta stillingum þema á þessum vef.

en: You are not allowed to moderate or edit this comment.
is: Þú hefur ekki heimild til að stilla eða breyta þessari athugasemd.

en: You are not allowed to update options.
is: Þú hefur ekki heimild til að uppfæra valkosti.

en: You are now logged out.
is: Þú hefur verið skráður úr kerfinu.

en: You are posting comments too quickly. Slow down.
is: Þú færir inn athugasemdir of hratt.  Hægðu á þér.

en: You can also place menus in widget areas with the Custom Menu widget.
is: Þú getur einnig sett valmyndir í síðuhlutasvæði með sérsniðna valmyndarsíðuhlutnum.

en: You can create a %s file through a web interface, but this doesn't work for all server setups. The safest way is to manually create the file.
is: Þú getur búið til %s skránna í gegnum vefviðmótið en það virkar ekki á móti öllum vefþjónum. Öruggasta leiðin er að búa skránna til handvirkt.

en: You can see all comments on this post here:
is: Þú getur séð allar athugasemdir fyrir þessa færslu hér:

en: You can see all pingbacks on this post here:
is: Þú getur séð allar bakvísanir fyrir þessa færslu hér:

en: You can see all trackbacks on this post here:
is: Þú getur séð allar bakvísanir fyrir þessa færslu hér:

en: You cannot use that email address to signup. We are having problems with them blocking some of our email. Please use another email provider.
is: Þú getur ekki notað þetta tölvupóstfang til að skrá þig. Við eigum í vandræðum með það að tölvupóstur frá okkur berst ekki þangað. Vinsamlegast notið aðra tölvupóstveitu.

en: You do not have permission to do that.
is: Þú hefur ekki réttindi til þess að gera þetta.

en: You do not have permission to preview drafts.
is: Þú hefur ekki heimild til að forskoða drög.

en: You do not have permission to upload files.
is: Þú hefur ekki heimild til að hlaða upp skjölum.

en: You don't have permission to do this.
is: Þú hefur ekki heimild til að framkvæma þetta.

en: You have attempted to queue too many files.
is: Þú hefur raðað upp of mörgum skrám í einu.

en: You have been added to this site. Please visit the <a href="%s">homepage</a> or <a href="%s">log in</a> using your username and password.
is: Þér hefur verið bætt við þennan vef. Vinsamlegast farðu á <a href="%s">forsíðu</a> eða <a href="%s">skráð þig inn</a> með notandanafni og lykilorði.

en: You have logged in successfully.
is: Þú hefur verið innskráð(ur).

en: You have searched the %1$s blog archives for <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. If you are unable to find anything in these search results, you can try one of these links.
is: Þú hefur leitað í %1$s færslusafninu að <strong>&#8216;%2$s&#8217;</strong>. Ef þú getur ekki fundið neitt innan þessa leitarniðurstaða getur þú reynt einn af þessum tenglum.

en: You may only upload 1 file.
is: Þú mátt aðeins hlaða upp einni skrá.

en: You must be <a href="%s">logged in</a> to post a comment.
is: Þú verður að <a href="%s">skrá þig inn</a> til þess að rita athugasemd.

en: You must be logged in to complete this action.
is: Þú verður að vera innskráð(ur) til að ljúka þessari aðgerð.

en: You must be registered to comment
is: Þú þarft að vera skráður notandi til þess að færa inn athugasemd

en: You must first <a href="%s">log in</a>, and then you can create a new site.
is: Fyrst verður þú að <a href="%s">skrá þig inn</a>, svo getur þú stofnað nýjan vef.

en: You need to pass an array of types.
is: Þú þarft að senda inn fylki með týpum.

en: You should specify a nonce action to be verified by using the first parameter.
is: Þú ættir að gefa upp aðgerð til staðfestingar á auðkenni sem fyrsta inntak.

en: Your Comment
is: Athugasemdin þín

en: Your PHP installation appears to be missing the MySQL extension which is required by WordPress.
is: PHP-uppsetning þín virðist ekki hafa MySQL-viðaukann sem krafist er fyrir WordPress.

en: Your account has been activated. You may now <a href="%1$s">log in</a> to the site using your chosen username of &#8220;%2$s&#8221;. Please check your email inbox at %3$s for your password and login instructions. If you do not receive an email, please check your junk or spam folder. If you still do not receive an email within an hour, you can <a href="%4$s">reset your password</a>.
is: Aðgangurinn þinn er orðinn virkur. Núna getur þú skráð þig inn með notandanafninu &#8220;%3$s&#8221;, sem þú valdir þér. Upplýsingar um lykilorð og leiðbeiningar fyrir innskráningu ættir þú að finna í innhólfinu hjá %4$s. Ef þú finnur ekki tölvupóstinn, athugaðu þá í rusl- eða amapósthólfið. Þú getur <a href="%5$s">endursett lykilorðið</a> ef tölvupósturinn berst ekki.

en: Your account is now activated. <a href="%1$s">Log in</a> or go back to the <a href="%2$s">homepage</a>.
is: Aðgangurinn þinn er orðinn virkur. <a href="%1$s">Skráðu þig inn</a> eða farðu aftur á <a href="%2$s">forsíðuna</a>.

en: Your account is now activated. <a href="%1$s">View your site</a> or <a href="%2$s">Log in</a>
is: Aðgangur þinn er nú virkur. <a href="%1$s">Skoða vefinn</a> eða <a href="%2$s">Skrá inn</a>

en: Your account is now active!
is: Aðgangurinn þinn er virkur!

en: Your address will be %s.
is: Veffangið mun verða %s.

en: Your blogroll
is: Tenglayfirlit þitt

en: Your browser does not support direct access to the clipboard. Please use keyboard shortcuts or your browser&#8217;s edit menu instead.
is: Vafrinn þinn býður ekki upp á beinan aðgang að klippispjaldinu. Vinsamlegast notaðu flýtilykla eða edit valmynd vafrans í staðinn.

en: Your comment is awaiting moderation.
is: Athugasemd þín bíður samþykkis.

en: Your email address will not be published.
is: Netfang þitt verður ekki birt.

en: Your latest posts
is: Nýjustu færslurnar þínar

en: Your new password has not been saved.
is: Nýja lykilorðið þitt eftur ekki verið vistað

en: Your password has been reset.
is: Lykilorðið þitt hefur verið endursett.

en: Your password reset link appears to be invalid. Please request a new link below.
is: Tengillinn þinn til þess að endursetja lykilorð virðist vera ógildur. Vinsamlegast óskaðu eftir nýjum tengli hér að neðan.

en: Your password reset link has expired. Please request a new link below.
is: Tengillinn þinn til þess að endursetja lykilorð er útrunninn. Vinsamlegast óskaðu eftir nýjum tengli hér að neðan.

en: Your server is running PHP version %1$s but WordPress %2$s requires at least %3$s.
is: Netþjónn þinn notar PHP-útgáfu %s en WordPress þarfnast a.m.k. útgáfu 4.3.

en: Your session has expired. You can log in again from this page or go to the login page.
is: Lotan þín rann út. Þú getur skráð þig aftur inn á þessari síðu eða með því að fara á innskráningarsíðu.

en: Your site at <a href="%1$s">%2$s</a> is active. You may now log in to your site using your chosen username of &#8220;%3$s&#8221;. Please check your email inbox at %4$s for your password and login instructions. If you do not receive an email, please check your junk or spam folder. If you still do not receive an email within an hour, you can <a href="%5$s">reset your password</a>.
is: Vefurinn þinn á slóðinni <a href="%1$s">%2$s</a> er orðinn virkur. Núna getur þú skráð þig inn með notandanafninu &#8220;%3$s&#8221;, sem þú valdir þér. Upplýsingar um lykilorð og leiðbeiningar fyrir innskráningu ættir þú að finna í innhólfinu hjá %4$s. Ef þú finnur ekki tölvupóstinn, athugaðu þá í rusl- eða amapósthólfið. Þú getur <a href="%5$s">endursett lykilorðið</a> ef tölvupósturinn berst ekki.

en: Your site&#8217;s most recent Posts.
is: Nýjustu færslurnar á vefnum þínum.

en: Your site&#8217;s most recent comments.
is: Nýjustu athugasemdirnar á vefnum þínum.

en: Your theme supports %s menu. Select which menu appears in each location. | Your theme supports %s menus. Select which menu appears in each location.
is[0]: Þemað þitt styður %s valmynd. Veldu hvaða valmynd birtist á hverjum stað.
is[1]: Þemað þitt styður %s valmyndir. Veldu hvaða valmynd birtist á hverjum stað.

en: Your theme supports a static front page.
is: Þemað þitt styður statíska forsíðu.

en: Your theme supports one menu. Select which menu you would like to use.
is: Þemað þitt styður eina valmynd. Veldu hvaða valmynd þú vilt nota.

en: [%1$s] Activate %2$s
is: [%1$s] Virkja %2$s

en: [%1$s] Comment: "%2$s"
is: [%1$s] Athugasemd: "%2$s"

en: [%1$s] Pingback: "%2$s"
is: [%1$s] Bakvísun: "%2$s"

en: [%1$s] Please moderate: "%2$s"
is: [%1$s] Samþykktu eða hafnaðu: "%2$s"

en: [%1$s] Trackback: "%2$s"
is: [%1$s] Bakvísun: "%2$s"

en: [%s] New User Registration
is: [%s] Nýr notandi skráður

en: [%s] Notice of Email Change
is: [%s] Tilkynning um breytt netfang

en: [%s] Notice of Password Change
is: [%s] Tilkynning um breytt lykilorð

en: [%s] Password Lost/Changed
is: [%s] Lykilorði týnt/breytt

en: [%s] Password Reset
is: [%s] Lykilorð endursett

en: [%s] Your username and password info
is: [%s] Notandafn þitt og lykilorð

[ctx: add new from admin bar]
en: Link
is: Tengill

[ctx: add new from admin bar]
en: Media
is: Skrár

[ctx: add new from admin bar]
en: User
is: Notandi

[ctx: add new media]
en: Add New
is: Bæta við

[ctx: add new on admin bar]
en: Page
is: Síða

[ctx: add new on admin bar]
en: Post
is: Færsla

[ctx: adjective]
en: Approved
is: Samþykkt

[ctx: adjective]
en: Spam
is: Amapóstur

[ctx: adjective]
en: Trash
is: Rusl

[ctx: admin bar menu group label]
en: New
is: Nýtt

[ctx: admin color scheme]
en: Blue
is: Blátt

[ctx: admin color scheme]
en: Coffee
is: Kaffi

[ctx: admin color scheme]
en: Default
is: Sjálfgefið

[ctx: admin color scheme]
en: Ectoplasm
is: Ektóplasmi

[ctx: admin color scheme]
en: Light
is: Létt

[ctx: admin color scheme]
en: Midnight
is: Miðnætti

[ctx: admin color scheme]
en: Ocean
is: Haf

[ctx: admin color scheme]
en: Sunrise
is: Sólarupprás

en: am
is: f.h.

[ctx: auto preload]
en: Auto
is: Sjálfvirkt

en: by %1$s &#8212; %2$s @ <a href="#comment-%3$s">%4$s</a>
is: eftir %1$s &#8212; %2$s @ <a href="#comment-%3$s">%4$s</a>

en: close tags
is: loka mörkum

[ctx: closing curly double quote]
en: &#8221;
is: &#8220;

[ctx: custom headers]
en: Previously uploaded
is: Áður hlaðið upp

[ctx: custom headers]
en: Suggested
is: Tillögur

[ctx: daily archives date format]
en: F j, Y
is: j. F, Y

[ctx: decline months names: on or off]
en: off
is: slökkt

en: domain
is: lén

[ctx: editor button]
en: Code
is: Kóði

[ctx: editor button]
en: Left to right
is: Vinstri til hægri

[ctx: editor button]
en: Right to left
is: Hægri til vinstri

[ctx: editor button]
en: Show blocks
is: Sýna blokkir

[ctx: find/replace]
en: Find
is: Finna

[ctx: find/replace]
en: Next
is: Næsta

[ctx: find/replace]
en: Prev
is: Fyrri

[ctx: find/replace]
en: Replace
is: Skipta út

[ctx: find/replace]
en: Replace all
is: Skipta öllu út

[ctx: find/replace]
en: Replace with
is: Skipta út fyrir

[ctx: find/replace]
en: Whole words
is: Heil orð

en: g:i a
is: H:i

[ctx: genitive]
en: April
is: apríl

[ctx: genitive]
en: August
is: ágúst

[ctx: genitive]
en: December
is: desember

[ctx: genitive]
en: February
is: febrúar

[ctx: genitive]
en: January
is: janúar

[ctx: genitive]
en: July
is: júlí

[ctx: genitive]
en: June
is: júní

[ctx: genitive]
en: March
is: mars

[ctx: genitive]
en: May
is: Maí

[ctx: genitive]
en: November
is: nóvember

[ctx: genitive]
en: October
is: október

[ctx: genitive]
en: September
is: september

[ctx: horizontal table cell alignment]
en: H Align
is: Jafna lárétt

en: l, F jS, Y
is: l, j. F, Y

[ctx: label]
en: Search for:
is: Leita að:

[ctx: label for custom color]
en: Custom...
is: Sérsníða...

[ctx: links widget]
en: All Links
is: Allir tenglar

[ctx: list style]
en: Circle
is: Hringur

[ctx: list style]
en: Default
is: Sjálfgefið

[ctx: list style]
en: Disc
is: Diskur

[ctx: list style]
en: Lower Alpha
is: Lágstafir

[ctx: list style]
en: Lower Greek
is: Grískir lágstafir

[ctx: list style]
en: Lower Roman
is: Rómverskar í lágstöfum

[ctx: list style]
en: Square
is: Ferningur

[ctx: list style]
en: Upper Alpha
is: Hástafir

[ctx: list style]
en: Upper Roman
is: Rómverskar í hástöfum

[ctx: media]
en: Remove video track
is: Fjarlægja myndbandsrás

[ctx: menu]
en: (Currently set to: %s)
is: (Núna stillt á: %s)

[ctx: menu location]
en: (Current: %s)
is: (Núverandi: %s)

[ctx: missing menu item navigation label]
en: (no label)
is: (án merkingar)

en: moved to the trash.
is: flutt í ruslið.

[ctx: nav menu home label]
en: Home
is: Heim

en: new WordPress Loop
is: ný WordPress lykkja

[ctx: next post]
en: Next
is: Næsta

[ctx: noun]
en: Comment
is: Athugasemd

[ctx: noun]
en: Trash
is: Rusl

en: number_format_decimal_point
is: ,

en: number_format_thousands_sep
is: .

en: of
is: af

[ctx: opening curly double quote]
en: &#8220;
is: &#8222;

[ctx: page]
en: Add New
is: Ný síða

[ctx: password mismatch]
en: Mismatch
is: Misræmi

[ctx: password strength]
en: Medium
is: Miðlungi gott

[ctx: password strength]
en: Strong
is: Traust

[ctx: password strength]
en: Very weak
is: Slakt

[ctx: password strength]
en: Weak
is: Ótraust

[ctx: placeholder]
en: Search &hellip;
is: Leita &hellip;

[ctx: playlist item title]
en: &#8220;%s&#8221;
is: &#8222;%s&#8220;

en: pm
is: e.h.

[ctx: post]
en: Add New
is: Ný færsla

[ctx: post]
en: Draft
is: Drög

[ctx: post]
en: Pending
is: Í bið

[ctx: post]
en: Private
is: Einkamál

[ctx: post]
en: Published
is: Birt

[ctx: post]
en: Scheduled
is: Áætluð

[ctx: post]
en: Trash
is: Rusl

[ctx: post format]
en: Format
is: Snið

[ctx: post format archive title]
en: Asides
is: Innskot

[ctx: post format archive title]
en: Audio
is: Hljóðupptaka

[ctx: post format archive title]
en: Chats
is: Samtöl

[ctx: post format archive title]
en: Galleries
is: Myndasöfn

[ctx: post format archive title]
en: Images
is: Myndir

[ctx: post format archive title]
en: Links
is: Tenglar

[ctx: post format archive title]
en: Quotes
is: Tilvitnanir

[ctx: post format archive title]
en: Statuses
is: Stöður

[ctx: post format archive title]
en: Videos
is: Myndbönd

[ctx: post revision title]
en: %1$s %2$s, %3$s ago (%4$s)
is: %1$s %2$s, %3$s síðan (%4$s)

[ctx: post revision title extra]
en: %1$s [Autosave]
is: %1$s [Sjálfvistað]

[ctx: post revision title extra]
en: %1$s [Current Revision]
is: %1$s [Núverandi útgáfa]

[ctx: post type general name]
en: Media
is: Skrár

[ctx: post type general name]
en: Pages
is: Síður

[ctx: post type general name]
en: Posts
is: Færslur

[ctx: post type singular name]
en: Page
is: Síða

[ctx: post type singular name]
en: Post
is: Færsla

[ctx: previous post]
en: Previous
is: Fyrri

[ctx: revision date format]
en: F j, Y @ H:i:s
is: j. F, Y @ H:i:s

en: sitename
is: vefnafn

[ctx: spellcheck]
en: Finish
is: Klára

[ctx: spellcheck]
en: Ignore
is: Hunsa

[ctx: spellcheck]
en: Ignore all
is: Hunsa allt

[ctx: submit button]
en: Search
is: Leita

[ctx: table body]
en: Body
is: Búkur

[ctx: table cell]
en: Cell
is: Reitir

[ctx: table cell alignment attribute]
en: None
is: Ekkert

[ctx: table cell scope attribute]
en: Scope
is: Umfang

[ctx: table column]
en: Column
is: Dálkur

[ctx: table columns]
en: Cols
is: Dálkar

[ctx: table footer]
en: Footer
is: Fótur

[ctx: table header]
en: Header
is: Töfluhaus

[ctx: taxonomy general name]
en: Categories
is: Flokkar

[ctx: taxonomy general name]
en: Tags
is: Efnisorð

[ctx: taxonomy singular name]
en: Category
is: Flokkur

[ctx: taxonomy singular name]
en: Tag
is: Efnisorð

en: text direction
is: skipun texta

[ctx: theme]
en: Change
is: Breyta

[ctx: translations]
en: Available
is: Tiltækar

[ctx: translations]
en: Installed
is: Uppsettar

[ctx: verb]
en: Trash
is: Henda

[ctx: vertical table cell alignment]
en: V Align
is: Jafna lóðrétt

[ctx: video or audio]
en: Length
is: Lengd

[ctx: widgets]
en: %1$s on %2$s
is: %1$s um %2$s
